Hihi!thảo luận

P

phanhoanggood

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay mình có vấn để nan giải nhờ mọi người giải dùm.

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

Thứ 4 tuần tới là ngày kỉ niệm 2 năm người bạn của mình với người yêu của bạn mình. Nhưng tiếc thay họ chia tay nhau cách đây 3 tháng.Cô bạn mình rất buồn.Mình dự định dẫn cô ấy đi chơi vào thứ 4 nhưng không biết là cách nào cho cô ấy vui.Mấy bạn bài mình hị!

P

poro_poro

Có 2 trường hợp:
+ Một nơi lãng mạn và nhưng câu chuyện hài hước hay những trò tinh nghịch không quá lố.
+ Một nơi sôi động giúp cô bạn anh quên hết mọi thứ đã xảy ra.

Em giúp được anh phần đó bởi em đâu có kinh nghiệm nhiều =))

V

volongkhung

Tình huống này rất khó khăn.
* Bạn nên hỏi bạn ấy có còn tình cảm với anh chàng nọ hay không
- Nếu còn thì bạn nên làm mai để hai người gắn kết lại tình cảm
- Nếu đã hết thì bạn nên khuyên cô bạn ấy đừng nên buồn nữa
+ Thứ nhất: Đừng nên nhắc lại hình ảnh của cậu ta trước mặt cô ấy để tránh gợi lại những kĩ niệm buồn
+ Thứ hai nên có những món quà động viên tinh thần giúp cô bạn mau vui lại ví như: Cuốn KHÚC TÌNH TỰ ấn phẩm đặt biệt của Hoa Học Trò mới xuất bản, cuốn này rất hay, rất phù hợp với tâm trạng bạn gái trong những tình huống này
^^ ĐT hết tiền ùi Hoàng ơi, nên ko thể nt :((

B

bingoxanh1308

a khùng quá.
cô bạn đã chia tay và rất buồn thì đừng nên làm gì quá đặc biệt để kỉ niệm,sẽ gợi lại cho cô ấy những điều k vui.hãy bình thườg như mọi ngày,nhưng hãy bên cô ấy khi cô ấy cần bờ vai để khóc...
:)

P

phanhoanggood

bingoxanh: được rứa thì mừng!
vlk:mình còn đốc zô cho hắn chia tay nữa mà.......vì....
Nói tóm lại mình muốn các bạn góp ý sao cho cô ấy quên thằng đó đi.Và hết buồn.

D

duyenkute93

hey.có phải cũng cảm p đó rồi k???hỳ.đùa xíu.
t nghĩ nếu như bạn đó vẫn buồn thì trước tiên bạn hãy nên là 1 ng luôn bên cạnh.đừng cố nhắc tới ch đó,xem như k có gì để ng ta còn quên nữa chứ.
1 điều mà t thấy lạ là vì sao p cứ phải đưa bạn ý đi chơi vào thứ 4? như thế nghĩa là tự bạn gợi cho bạn ý nhớ lại đấy ạh.đúng k?đã là ngày kỉ niệm 2 năm của ng ta thì tốt hơn đừng làm gì vào ngày đó.coi như đó là 1 ngày bình thường như những ngày khác đi.chọn 1 dịp nào đó để đi chơi cũng đc mà : 20-11,tết,noel... gì gì đó.thế hay hơn............... :)

G

girltoanpro1995

Hì, tâm lí dữ ha :p.
Thường bạn tớ cũng hay thất tình lắm. Những lúc như thế, cả đám ôm nhau cười hết cỡ xong nước mắt trào ra. Tớ ôm vợ tớ, bọn kia cũng ôm theo cặp, ... xong khóc rầm rầm. Chả ngại đâu. Khóc ở sân trường là bt :">. Sau đó cả đám vô quán net, xả hết lên 4rum nào đó. Kể lể hết, khóc lóc, rên rỉ, ... yếu mềm xíu. Xong nín. Lôi nhau đi trà sữa rồi về học. Thế thôi :)).
Cậu nên đưa đi phá đâu đó. Xong về thôi :D.

P

phanhoanggood

Huhu,tự nhiên ngày đó ma xui quỷ khiến gì ,mình nt wA chọc cô ấy bảo là điện wa thằng ấy làm hoà lại.Cái này mình thử lòng cô ấy thử còn nhớ tớ thằng đó khơng.Ai ngờ mình bị chủi thảm hại, chừ mình nt wa cô ấy không tl,hihi!

Top Bottom