High School Musical

• Thread starter nucuoi_nhungnguoidocthan_810
  • Ngày gửi
  • Replies 7
  • Views 963
N

nucuoi_nhungnguoidocthan_810

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đầu tiên là cặp đôi :
Zac Efron - Troy
Vanessa Anne Hudgens - Gabriella

Zac Efron - Troy

anh có giọng hát rất hay và chơi bóng rổ cũng râts cừ phải hok nào?

tiếp theo là Vanessa Anne Hudgens - Gabriella

một cô nữ sinh tài năng, học cũng rất giỏi!

tiếp theo là cặp đôi hai chị em:
Ashley Tisdale - Sharpay
Lucas Grabeel - Ryan

Ashley Tisdale hok chỉ là một diễn viên tài năng mà còn là một ca sĩ hết sức nhỉ nhảnh và vai diễn của cô cũng rất thành công!

Lucas Grabeel là một chằng trai da trắng rất dẹp trai và phong độ phải hok? anh ta phối hợp vs chị mình cũng cực kì ăn í!

và cặp đôi cuối cùng là
Corbin Bleu - Chad
Monique Coleman - Taylor

Corbin Bleu có mái tóc xoăn và anh ấy chơi bóng rổ cũng thật là giỏi! một chàng trai đa tài phải hok nào?

Monique Coleman một cô gái da màu rất tài năng và chị ấy đã khẳng định đc chính tài năng của mình qua các tập phim

và một lần cuối các diễn viên của chúng ta

các bạn chọn diễn viên nào? theo bạn diễn viên nào xuất sắc nhất và cặp đôi nào xuất sắt nhất? hãy bình chọn cùng tôi nhé?

L

letrang3003

Em cung thích phim này lắm đặc biết là zac và Vanessa( Đẹp đôi cực ý )
:D

[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/2bl3vr9DmRU&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/2bl3vr9DmRU&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

M

merimi

mặc dù tớ rất hâm mộ Zack nhưng vẫn chọn Ashley===> đấu tranh tư tưởng:|

B

bupbe_dautay

Thích Zack và Vanessa nhất.
Đẹp đôi nhất phim, cả ngoài đợi nữa, tuy thích cả 2 nhưng chỉ đc chọn Vanessa thoy :((

V

vuduyhungchuot

Nói thật với các bạn là ngoài đời, Troy nhà mình khác hẳn trong phim luôn. Những động tác lên rổ, thực ra là được huấn luyện trước khi đóng phim thôi, chứ ngoài đời Zac nhà mình chỉ thích bóng chày và khoa học thôi (chính cái hoạt động là dẫn Gabriella lên CLB khoa học ấy).

N

nucuoi_nhungnguoidocthan_810

còn mình thì thíhc nhất cặp đôi hai chị em:Ashley Tisdale - Sharpay và Lucas Grabeel - Ryan
các động tác vũ đạo của họ rất dễ thương và linh hoạt! trong những bài hát họ hát luôn có điều mới mẻ vànhộn nhịp. nghe la muốn nhảy liền ak`;))

S

s0cbay_kut3

Trời ơi, fim ni hay thiệt là hay luôn đó, Mình thích nhất là Ahsley, chị ý xinh cực kì luôn đó,mà lại hát hay, nhảy đẹp nữa chứ.Ui, iu chị Ahsley quá đi mất! Chị í đóng cặp với anh Lucas hợp cực kì lun đó,(tại Lucas cũng đẹp trai nữa, hihi) Đôi này hát bài mô là hay bài nớ,sôi động,nhộn nhịp,tươi vui, trẻ trung,... Nói túm lại là Mình rất thích cặp đôi Ashley và Lucas,đặc biệt là chị Ashley!(nói thêm nha,mình hok có thích đôi Zanessa!!!)

-------->>> Đừng viết chữ đỏ ^^ .

Last edited by a moderator:
Top Bottom