Hiện máy chủ đang quá tải do quá nhiều người truy cập đồng thời. Mời bạn quay lại sau ít phút nữa!

Q

quangvu321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sao ngồi cã buổi sáng mà nó hiện ra cái bảng đó đợi it phút chi mà đợi cã tiếng đồng hồ cũng có được đau chẳng lẽ 5h sáng cã triệu triệu người đang online trên hocmai à?
Hiện máy chủ đang quá tải do quá nhiều người truy cập đồng thời. Mời bạn quay lại sau ít phút nữa!

Chúng tôi rất xin lỗi và mong bạn thông cảm vì phiền toái này. Hocmai.vn.

T

thanhduc20100

Có lẽ bạn nên dùng opera đi, cái đó dùng tớ thấy, khi nào bên google chrome bảo quá tải thì dùng bên opera lại vào được, lại nhanh hơn:D, bạn vào google mà tải nhé, opera 11 ấy

H

hocmai.cskh

Sao ngồi cã buổi sáng mà nó hiện ra cái bảng đó đợi it phút chi mà đợi cã tiếng đồng hồ cũng có được đau chẳng lẽ 5h sáng cã triệu triệu người đang online trên hocmai à?

Chúng tôi rất xin lỗi và mong bạn thông cảm vì phiền toái này. Hocmai.vn.
Hi em :)

Vào rạng sáng thứ 2 hàng tuần, hệ thống của Hocmai.vn sẽ tự động backup (sao lưu) để làm giảm sự quá tải của những dữ liệu cũ. Thời gian backup hơi lâu nên điều đó làm em khó chịu, chúng tôi sẽ cố gắng làm giảm thời gian đi để bạn và nhiều bạn khác học được nhiều hơn.

Chúc bạn thi tốt!

P

phamthuthuy93

zời ạ thế bao giờ mới song đây....thời gian là vàng bạc .............................

C

chieu96

đúng z mệt quá học từ sáng giờ|-) __________________________________________________________________________

Top Bottom