hic, cả nhà giúp em....

N

nghagiang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Kíu em với, em đang chat trên chatroom của yahoo bằng tiếng anh thì tự dưng có một thằng cha nhảy xổ vào kêu rất là sock. Để em trích dẫn nguyên văn:
" Vanessa, I love you my angel. If you keep away from me that's means you love me"
Dịch: Vanessa, Anh yêu em. Nếu em tránh xa anh có nghĩa là em yêu anh...
Mà nick chat của em là Vanessa mà. huhu, kể từ hôm đấy thằng cha cứ tin cho em suốt ấy các bác ạ. Làm sao đây?????:khi (46):

S

shjnjchjkudo96

Giời =))
quá dễ
1: del cái nick Vanessa của cậu đi :-j
2: Chặn thằng cha đó =))
Thế thui mờ
tình hình này nà thằng ý để ý cậu roài =))

B

banhuyentrang123

uhm thế thì bạn hãy chuyển sang nick khác dùng khỏi dùng nick đó nữa mở nick đó để chuyển nick bạn bè người thân sang nick mới rồi bibib nick đó trường hợp của bạn mình đã gặp qua bạn suy nghĩ thử xem nhé mình chỉ khuyên thui còn cái việc bạn nói có dán điệp thì hãy xem lại người bạn thân của bạn ý

V

vananh1609

híc,làm theo cách của banhuyentrang123 thì chẳng phải ứng với câu "nếu em tranh xa anh có nghĩa là em yêu anh " rồi sao?
chẹp chẹp,tiến thoái lưỡng nan thật,bạn nên rõ ràng với thằng kia thì hơn,có thể thằng kia chỉ giả vờ để trêu bạn thôi,nên tìm hiểu lý lịch của thằng đó xem nó có phải là bạn của bạn muốn trêu bạn cho zui thôi ko

Top Bottom