Hi! tất cả mọi người

N

no1kendy

Mình là thành viên mới
muốn được làm quen với các bạn trên học mãi
mong các bạn giúp đỡ:)
nếu muốn làm quen thì add nick nha
superjunior_ntq:)
:)>-:)>-:)>-:)>-
Nếu là thành viên mới thì bạn cứ chăm lên diễn đàn rồi chăm gửi câu hỏi nếu bạn không biết còn nếu biết thì bạn có thể trả lời box, thế là có bạn thôi à :D:D:D. Cần chi phải lập hẳn 1 topic vậy ...

B

banhuyentrang123

chúc em thật vui vẻ khi đến với học mãi có nhiều bạn tốt và có kết quả học tập thật tốt nhé

P

pisces.uirgo

Nếu là thành viên mới thì bạn cứ chăm lên diễn đàn rồi chăm gửi câu hỏi nếu bạn không biết còn nếu biết thì bạn có thể trả lời box, thế là có bạn thôi à :D:D:D. Cần chi phải lập hẳn 1 topic vậy ...

nghe như ông cụ í :D
nhưng cũng có lí :p
ối, lại phải viết dài hơn à...........................( thế nì chắc uki rồi :p )

P

pisces.uirgo

ở đây mọi thứ cũng bình thường thôi, không quá khó để tìm được bạn đâu, chúc cô bé học tôt, và thấy vui vẻ

N

no1kendy

nghe như ông cụ í :D
nhưng cũng có lí :p
ối, lại phải viết dài hơn à...........................( thế nì chắc uki rồi :p )
Uk Uk. Kiếm bạn thì hok khó nhưng mà kiếm bạn ntn mới là khó. Nếu là muốn kiếm bạn để học thì khó đấy :D :D. Còn nếu muốn kết bạn chơi bời thì có thể lên mấy 4room chat thì thiếu gì nhỉ ;))

P

pisces.uirgo

Uk Uk. Kiếm bạn thì hok khó nhưng mà kiếm bạn ntn mới là khó. Nếu là muốn kiếm bạn để học thì khó đấy :D :D. Còn nếu muốn kết bạn chơi bời thì có thể lên mấy 4room chat thì thiếu gì nhỉ ;))

ừ , nge cũg lọt tai đấy. em ơi, tìm a nì mà kết bạn nè, a í 0 nỡ (dám) từ chối, mà có thể vớ được khối cái nhét vào túi áo :)>-

O

o0trangnhung_cunyeu0o

xin chào mọi người
mình là thành viên mới cho mình tham ra với mọi người cho vui nhé
mình sẽ cố gắng poss thậht nhiuề bài để xây dựng diễn đàn ta vững mạnh !!!!!!!@_@

Top Bottom