hep me de` kiem? tra hoc ki` 1

B

boycuchuoi

C

congchualolem_b

bn chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu trong diễn đàn nha, mà bài này có nhiều topic nói rồi bn àh, bn có thể tìm lại hoặc trong Thi vào THPT cũng có đó bn àh

C

congchualolem_b

bn chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu trong diễn đàn nha, muốn làm bài này bn chỉ cần đổi ngôi kể thành ngôi thứ nhất bn chú ý nên xen vào nhiều dòng cảm xúc đặc biệt là lúc chia tay và lúc bé Thu nhận ra ông Sáu,lúc ông Sáu ở nhà và quan tâm tới bé bé đã có hành động thế nào, lúc chuyển biến tâm trạng, nói chung cái quan trọng là thể hiện tình cảm của nhân vật kể

C

chip_coi244

Cẩn thận

Bạn ơi đề học kì là do sở là sao mà bị lộ đề đc bạn đừng nghe vậy mà học tủ lỡ ko phải đề đó ra đề khác là chết đó, bạn cứ ôn hết đi.
HỌC TỦ LÀ ĐÁNH BẠC VỚI SỐ PHẬN CỦA MÌNH! HÃY CẨN THẬN.:-SS

B

betot00

co' ai iup' em voi' de` van kiem? tra hoc ki`
" hay~ dong' vai be' Thu ke? lai cuoc chia tay day` xuc' dong cua? 2 cha con ong sau'"
nhanh dum` em nha ca? nha` thu' 7 naj kiem? tra hoc ki` ru`i
di hỏi mai~ moi' bit' dc cai' de` naj`
thanhks ca? nah` truoc' nha

Bạn ơi hinh như có topic nói về vấn đề này rồi va mình có trả lời bạn tìm lại thử xem:D

P

pedung94

Bạn ơi đề học kì là do sở là sao mà bị lộ đề đc bạn đừng nghe vậy mà học tủ lỡ ko phải đề đó ra đề khác là chết đó, bạn cứ ôn hết đi.
HỌC TỦ LÀ ĐÁNH BẠC VỚI SỐ PHẬN CỦA MÌNH! HÃY CẨN THẬN.:-SS

Nghe câu này của bạn cứ như là bạn đã từng trải qua vậy chip_còi 244 :D:D:D:p:p dù sao đây cũng là một câu khuyên rất tốt đấy

B

boycuchuoi

hepl me de` kiem? tra hoc ki`

đê` năm nay của trường ra mà mình biết không phải là ôn tủ đâu nhanh nha các bạn

Top Bottom