Help Me !!!

B

bttrung

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình dùng chương trình Movie maker để làm phim nhưng khi xuất ra File thì định dạng đó lại là .wmv vì thế mình không thể ghi vào đĩa để tặng người thân được. Mình không biết đầu đĩa đọc được định dạng file nào và dùng chương trình nào để chuyển đổi? (File hình). Mình thấy trong đĩa bán ở tiệm thì có file .dat vậy thì làm sao để chuyển được qua file đó. Giúp mình với nhé.

J

jihad

Uh nhưng ulead đòi cấu hình thuộc hàng top ten mới chạy ngon, còn PSG thì máy trung bình là bon lắm rồi.

B

bttrung

Vậy thì mình bó tay rồi, máy mình chỉ có p3 thôi. Các bạn có biết chương trình nào biên tập phim mà có nhiều hiệu ứng đẹp không? Mình đang tìm kiếm mà chưa gặp.

T

tientun

dùng nero để ghi đĩa. Dùng chức năng ghi video là nó tự đổi định dạng, kich thước, độ phân giải cho file luôn

B

bttrung

Nhưng mà mình nghe nói nếu dùng cách đó thì dung lương file nhạc sẽ tăng lên gấp nhiều lần. Vậy thì một đĩa nhạc chỉ được khoảng 4 bài thôi.

T

thanhhai1489

tramngan said:
bttrung said:
Mình dùng chương trình Movie maker để làm phim nhưng khi xuất ra File thì định dạng đó lại là .wmv vì thế mình không thể ghi vào đĩa để tặng người thân được. Mình không biết đầu đĩa đọc được định dạng file nào và dùng chương trình nào để chuyển đổi? (File hình). Mình thấy trong đĩa bán ở tiệm thì có file .dat vậy thì làm sao để chuyển được qua file đó. Giúp mình với nhé.
Sử dụng chương trình Nero!
nero đến lúc nào
vào đọc bài của anh đi !
topic # , cùng box

T

thanhhai1489

bttrung said:
Bài viết của anh có thầy gì đâu
anh chưa post à ?
thế này
mất 6k thôi ra wan' mua 1 đĩa chuyển định dạng , phần mềm chú cần chỉ là 1 trong rất nhiều phần mềm nằm trong đĩa ấy ( anh post cũng đc nhưng mất công chú dow)

Top Bottom