help me

M

minhduonga1

trời...
môn văn ah...
môn đó ko khó đâu,..
chỉ cần chú ý nghe giảng là dược và chịu khó nhớ,,,

N

ngobacuu

trơi môn văn có ji là khó dâu chi? can bạn dê ỳ tí la dc rùi mà ko cân học máy móc dâu mêt lăm

H

hippo0812

Môn đó mình tệ nhất.
Thật ra văn thuộc về phần năng khiếu. Nếu lỡ dốt Văn rồi thì ráng làm đúng yêu cầu đề bài và trình bày sạch sẽ, đủ ý, còn có cách đó thui.

V

voky

hê hê muon hoc duoc van ha co 1 cach thoi ĐỌC SÁCH NHIEU tat nhien cung can it nang khieu

T

tieuthu258

hí hí
tiểu thư theo khối A
nhưng môn văn hả
thi tốt nghiệp mờ
nên học tạm ổn
hixx
làm 1 bài văn theo đúng công thức thầy giáo cho :D
thật

H

hura90

oạch
chả hiểu sao
em thấy cái môn văn
hic
trước khi đi thi hay kiểm tra, đọc bài nà ok
điểm tuy hok cao như mấy bạn học chuyên nhưng cũng đủ điểm TB, có khi còn hơn ấy chứ nik :)) :))

A

arxenlupin

học khối A mà điểm văn cũng tạm được
có 76 thôi, như thế có là cao hokhè

B

binhboy

DOI VOI MIHN THI HOC SU LA MINH THICH NHHAT
HOC NHAIU MA KHONG CHAN
VAN THI HOI NHAT NHUNG TUY THEO BAM SINH

N

nhocnhoanh91

trui ui lam sao day may ban oi . Minh hokbiet cach tham gia nhom hoc nao het giup voi ,help me

P

polar_bear

học văn ư. Thôi cho em xin!
lúc nhỏ thì văn chương còn được chứ bi h thí pótay.com
đã trở thành con khô cá lóc rồi . Hu hu hu,hic.

1

1561989

các bạ hãy biết lắng nghe thầy cô giáo những gì thầy cô nói là ko thừa đâu.
chúc bạn thành công

A

atashicinderlla

em lại nghĩ môn nào cũng có công thức hết á.Chỉ cần chú ý , cần cù tí là ok tất. Và đương nhiên là phải có sự nỗ lực nữa. Mỗi người ai cũng có những cảm nhận riêng vậy tại sao lại ko sử dụng chứ. Khi đọc được một tác phẩm sao ko cố tìm ra cái hay và cố gắng để mình cũng có thể làm được như vậy hay ít nhất là cũng có một tí gì hay hay như thế thôi>> cũng được rồi.Vậy là đã có mục tiêu thì ko còn gì là ko thể làm được. DREAM COME TRUE!

E

em9xconngu

minh cung ko hoc tot van cho lam.nhung doi voi minh de viet dc 1 bai van hay thi bna can doc nhieu sack vao cang nhieu de tai thi cang tot

Top Bottom