help me

H

heykatykill

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cho mình hỏi 1 bài giảng mình có thể xem tối đa bao nhiêu lần?
Vì sao mình down bài tập về nhà để giải thì lại không xem được, mặc dù mình đã nhập pass đúng rồi?
Trang web nap tien bằng card mobi mình đã điền đúng mật khẩu rồi mà nó không cho mình vào nạp tiền? Mình sử dụng tính năng quên mật khẩu để gửi mật khẩu mới đén mail mà không thấy đâu hết?
Mong bạn sớm trả lời giùm mình, cảm ơn nhiều

H

hocmai.cskh

Cho mình hỏi 1 bài giảng mình có thể xem tối đa bao nhiêu lần?
Vì sao mình down bài tập về nhà để giải thì lại không xem được, mặc dù mình đã nhập pass đúng rồi?
Trang web nap tien bằng card mobi mình đã điền đúng mật khẩu rồi mà nó không cho mình vào nạp tiền? Mình sử dụng tính năng quên mật khẩu để gửi mật khẩu mới đén mail mà không thấy đâu hết?
Mong bạn sớm trả lời giùm mình, cảm ơn nhiều
Chào bạn :)
Mình xin phép được trả lời các câu hỏi của bạn như sau:
1. Nếu bạn đăng kí trọn gói 1 khóa học, bạn được xem tối đa 10 lần/bài giảng. Còn khi đăng kí học lẻ từng bài, bạn được xem tối đa 5 lần/bài giảng.

2. Khi down (tải) tài liệu file đuôi .pdf, bạn không cần phải nhập pass, bạn chỉ cần click vào chữ "Read Only" ở bên trái khung nhập pass, là bạn xem được tài liệu.

3. Trang Megaplus dùng để nạp tiền = thẻ điện thoại có lẽ đang lỗi, ngày mai mình sẽ báo cho bên VDC xem lại :).
Ngoài ra, bạn có thể xem ở mục Spam trong email của bạn, đôi khi mail gửi về sẽ nằm trong đó.

Chúc bạn học tốt!

H

heykatykill

cảm ơn rất nhiều nha, giờ chỉ còn vấn đề nạp tiền thôi, bạn xem nhanh giup mình nhé, đang cần nộp để học vài môn nữa

C

cungnhauxaydung

cho em hoi vai cau:D:D:D:D
neu nhu khong lam duoc nhu vay thi co cach khac khong ???:confused::confused::confused::confused:

H

hocmai.cskh

Chào bạn :)

Bạn có thể nói rõ hơn vấn đề của bạn được không ạ ?

Top Bottom