hãy nói rằng anh yêu em

T

tuyetroimuahe_vtn

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình hy vọng rằng đây sẽ là box để chúng ta bày tỏ tiùnh cảm thật của lòng mình
Có lẽ đây là lần đầu tiên tôi viết blog và cùng là lần đầu tiên tôi nói ra tất cả những cãm xúc thật sự của bản thân tôi.Ai đã cho tôi những cảm xúc này .Không ai khác .chính là anh.Chính anh đã cho tôi biết thế nào là sự dịu dàng của tình yêu và cũng chính anh đã cho tôi biết thế nào là sự chờ đợ của tình yêu
blog

anh biết không jờ này ngay lúc này đây em đang nghe bài 'chuyện tình lá jó ' bài hát mà ngay từ lần đầu tiên nghe cả em và anh đã rất thích và ngay lập tức cả anh và em đều quyết định lấy bài hát đó làm bài hất cho tình yêu của chúng mình,anh còn nhớ không?

những ngày đầu lớp 10 là những ngày đau khổ nhất của em .ước mơ của em là được vào lớp a1 nhưng mọi thứ lai không đựợc như em mong muốn .em đi học mà chẳng có tâm trạng nào để học cả.và rồi em gặp anh.anh không phải là người có vẻ ngoài thu hút như nhiều chàng trai khác.và nói thật rằng ngay từ đầu em cũng không quá ấn tượng về anh ngoại trừ cái mác A1.nhưng rồi thời gian đã júp em và anh gần nhau ,quan tâm đến nhau và hiểu nhau.có lẽ đó là thời gian mà em cảm thầy vui nhất .em học vì anh ,ngủ nhớ anh,........lúc nào em cũng nhớ anh.nhớ rồi em lại thấy lo,thấy sợ.Em sợ 1 ngày nào đó em sẽ mất anh,anh rồi sẽ dời bỏ em mà đi...........Hĩx đúng là em quá cả nghĩ quá chăng.nhưng đúng là em đã rất lo sợ điều đó
blog

Chưa bao jờ em thấy sợ như lúc này ,và cái điều em lo sợ rồi cũng đến .Anh đi thi đậi học rồi đi học ,không 1 tin nhắn ,không 1 lời hỏi thăm đến em diều đó làm ưm đau khổ vô cùng .em đã phải trải qua những ngày tháng không có anh trong sự đau khổ và nhớ nhung .Em chỉ mong đựoc gặp anh 1 lần thôi nhưng sao khó quá anh ơi.Mặc dù khoảng cách giữa chúng ta chỉ là vài cây số thôi nhưng sao em cảm thấy nó như 1 vòng trái đất vậy anh ơi.em vốn là 1 đưa con gái lì lợm nhưng trước anh em hoàn toàn trở nên yếu đuối và nhỏ bé ,em rất muốn đuợc anh yêu thương .nhưng 1 lần nữa anh lại làm em đau khổ

Em không bao jờ thể hiện tình cảm của mình khi ngườ đó chưa thể hiện tình cảm với em.và anh cũng thế .anh cũng bảo thủ giống em vậy.anh luôn kể với những người bạn của anh về em ,rằng anh rất thích em .Nhưng tại sao anh chưa 1 lần nói với em rằng anh thích em.ânh có biết là đã bao lần em cho anh cơ hội đoa mà anh không biết sao............tại sao anh lại phải làm thế.Anh có biết rằng chỉ cần anh nói điều đó thôi thì dù có ở đâu đi chăng nữa em cũng sẽ đồng ý và em cũng se chấp nhận không

Anh biết không jờ đây em đang sống trong đau khổ đó.Có không ít người theo đuổi em nhưng em không hề ấn tượng với họ bởi thực sự trong lòng em jờ đây chỉ có anh mà thôi.em đã cố găng quên anh để tập trung vào việc học nhưng..........nhưng càng cố quên
anh em lại càng nhớ anh
http://diendan.hocmai.vn/album.php?albumid=4366

blog

Có lẽ điều duy nhất lúc này đối với em là chờ đợi ,chờ đợi mà thôi.Em sẽ cho anh 1 cơ hội cuối cùng.nếu từ jờ đến tết anh không liên lạc với em thì em sẽ từ bỏ anh từ bỏ tất cả nhữngkỉ niệm đẹp giữa 2 chúng mình.Em hy vọng anh hiểu cho em Có lẽ điều duy nhất lúc này đối với em là chờ đợi ,chờ đợi mà thôi.Em sẽ cho anh 1 cơ hội cuối cùng.nếu từ jờ đến tết anh không liên lạc với em thì em sẽ từ bỏ anh từ bỏ tất cả nhữngkỉ niệm đẹp giữa 2 chúng mình.Em hy vọng anh hiểu cho em

Điều cuối cùng mà em muốn nói với anh lúc này là:"I LOVE YOU"

Last edited by a moderator:
C

chuot_chjt

bạn ui trong tình yêu đợi chờ là hạnh phúc mà bạn
hãy cố gắng nhé

C

cotich_tinhyeu_95

tớ cũng từng thế này rồi, tự tạo cho mình cơ hội rồi chính mình lại càng buồn thêm khi điều đó ko xảy ra. Vui lên đi, tất cả rùi sẽ qua thôi. Cố lên nhé ;). Mong ng` đó sẽ quay về bên bạn.

T

tuyetroimuahe_vtn

dẫu biét là thế nhưng sao mình vẫn thấy buồn và.................................................

M

mai_s2a3_93

cố quên là nhớ đấy bạn............ tóm lại hok nghĩ đến hay lưu giữ bất kì cái j về ng` ấy thì đỡ hơn

L

lamanhnt

bọn trẻ bây giờ biết suy nghĩ sớm quá. Cũng không tốt lắm. Vô tư mà sống như bác này:D

T

tuyetroimuahe_vtn

cháu cũng định sỗng vô tư như bác mà sao khó quá đi..............................................................................................................................
có lẽ người ta bảo học văn thường dở hơi quả không sai

L

letrang3003

ko dở hơi chỉ 3 chấm quá thui mờ ;)) , có văn thì cuộc đời mới như thế nì chớ ;))
Ôi!! mình ghét văn nhứt
à còn câu nì cũng thấy hay hay và cũng ko đúng lứm, đợi chờ là hạnh phúc ;))

D

dung_92bn

Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ/ Nên dặn lòng cố nhớ để quên. Mình cũng từng có thời gian như bạn. yêu rồi cảm thấy có hi vọng rồi lại thất vọng, lại buồn, lại đau rồi lại hi vọng và cứ như thế trong một thời gian dài mà hok rõ tình cảm của đối phương là sao hết (cho đến tận bây giờ vẫn đã biết). Nhưng hãy cố lên rồi tất cả sẽ qua đi thôi mà

M

mimi_1410

hãy cứ chờ đi bạn ạ, nhưng cũng đừng quá bi quan nhé, như thế sẽ ko tốt đâu. cứ học tập cho quên đi rồi bạn sẽ thấy mọi việc trở nên rất bình thường. Mình rất muốn giúp bạn. Đừng buồn nhé!

M

mai_s2a3_93

k nên chơ`.........hơ hơ...chơ` làm đc j...t chả thik mây vụ này............k có a này thì co a khác chơ` làm j..nêu thik câu thì a ta đâu đên' nôi~ k nói j vs câu mà đi như thê'....................k nên khóc vs cái viek này..............bỏ đi.........thiêu' j thang khác.............

C

congchuatuyet_lc

CHỜ ĐỢI LÀ HẠNH PHÚC
nhưng đôi khi chờ đợi hok phải là hạnh phúc mà còn chuốc thêm đau khổ và bùn hơn
mình cũng đã có cảm tình với 1 bạn nam nhưng có lẽ sự chờ đợi tiếng iu đầu chỉ là ảo mộng với mình
Mình đã đợi và đợi nhưng chỉ là ảo ảnh mà thui....tiếng iu đầu đã được ghi trong tim mình = những giấc mơ nhưng bj jo mình hok còn gì với bạn ấy... có thể mình đã trưởng thành hơn nhưng với mình mình vẫn còn tâm niệm 1 điều duy nhất với tình iu "HẠNH PHÚC CHỈ LÀ CHỜ ĐỢI"
Bạn hãy đợi đy và hạnh phúc sẽ đến với bạn....mình chắc chắn vậy đấy...còn trường hợp of mình thì chỉ là duy nhất thui phải hok bạn???
CỐ LÊN NHÉ ~ ~ HÃY RÈN LUYỆN TRÁI TIM CUẢ CHỜ ĐỢI~~ CHÚC BẠN HẠNH PHÚC NH************

Top Bottom