Tâm sự Hãy là chính mình

st2lamthe@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
7 Tháng ba 2020
55
37
11
16
Phú Thọ
THCS Thanh Thủy
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hãy cứ làm việc hết mình, thật hăng say và thật nhiệt huyết. Dẫu cho kết quả có trả về như thế nào, cũng hãy tự hào vì bản thân mình đã không ngừng cố gắng
Không phải ước mơ nào cũng có thể trở thành hiện thực.
Không phải cố gắng nào rồi cũng sẽ được hái quả ngọt và được đền đáp. Điều đó là có. Trên cõi đời này không có ai hoàn hảo hết. Hãy luôn nhớ rằng:hãy-sống-là-chính-mình-1-500x280.png

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
Hãy cứ làm việc hết mình, thật hăng say và thật nhiệt huyết. Dẫu cho kết quả có trả về như thế nào, cũng hãy tự hào vì bản thân mình đã không ngừng cố gắng
Không phải cố gắng nào rồi cũng sẽ được hái quả ngọt và được đền đáp. Điều đó là có. Trên cõi đời này không có ai hoàn hảo hết. Hãy luôn nhớ rằng:View attachment 148280
Thông điệp có ý nghĩa lắm ^^ Một đứa bạn của mình đang bị mất động lực, hi vọng bài viết này có thể giúp nó và mọi người có động lực để phấn đấu ~ @mangthibanhao@gmail.com

st2lamthe@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
7 Tháng ba 2020
55
37
11
16
Phú Thọ
THCS Thanh Thủy
Thông điệp có ý nghĩa lắm ^^ Một đứa bạn của mình đang bị mất động lực, hi vọng bài viết này có thể giúp nó và mọi người có động lực để phấn đấu ~ @mangthibanhao@gmail.com
Tuổi trẻ ai mà không từng đau đớn vài lần, ai mà không từng có những giấc mơ đẹp đẽ?
Sau khi phải chịu đựng những nỗi đau đớn cùng thù hận, ta cứ tưởng rằng mình sẽ phải sống dựa vào hồi ức.
Nhưng đêm đen qua đi, trời tự khắc sẽ lại sáng. Khóc xong rồi cũng vẫn phải bước về phía trước mà thôi.

• Like
Reactions: ihattl

Thùy Linh ^-^

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng mười một 2019
84
204
61
18
Nghệ An
THCS Nghi Phong
Không phải cố gắng nào rồi cũng sẽ được hái quả ngọt và được đền đáp. Điều đó là có. Trên cõi đời này không có ai hoàn hảo hết. Hãy luôn nhớ rằng:View attachment 148280
Mình cũng luôn tự nhủ bản thân mình rằng ngoài mình ra không ai yêu bản thân mình hơn mình đâu!Chỉ có mình mới biết lúc nào mình cô đơn cần vòng tay cần cái ôm hay chỉ là những lời động viên nho nhỏ!!Vậy nên mình chính là người yêu tốt nhất của chính bản thân mình!Hãy luôn Love Yourself Firts!!!

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

anbinhf

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
9 Tháng ba 2020
1,207
10,851
766
17
Nghệ An
Trường THCS Quỳnh Hồng
Mình cũng nghĩ phải tự đem lại hạnh phúc cho chính bản thân mình trước khi làm người khác hạnh phúc, yêu bản thân mình trước :3

Junery N

Cựu Hỗ trợ viên
HV CLB Địa lí
Thành viên
23 Tháng mười một 2019
4,605
12,667
996
Nam Định
In the sky
Không ai có thể đem lại hạnh phúc cho mình. Mình thấy câu này rất hay, rất đúng
----> Không nên mong chờ vào người khác

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
Đúng vậy cuộc sống giống như một trò chơi bài, tuy chúng ta bốc phải vào các quân bài không may mắn thay vì ngồi khóc hay tự nhủ mình là đứa ngốc hay tự tin và cầm chắc quân bài ấy trên tay để cuộc sống trở nên tốt đẹp hơn^^

Sunny

KhanhKhanhk7

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng ba 2020
377
1,079
121
17
TP Hồ Chí Minh
THCS Trường Chinh
Cuộc sống này là của bạn, con đường đang đi cũng chính do bản thân mình chọn. Dù có khó khăn như thế nào thì cũng phải cố mà bước đi. Bạn biết đấy, nếu không bước về phía trước thì bạn sẽ chẳng bao giờ biết được con đường đó có những gì đang đợi bạn. Không phải lựa chọn nào cũng đúng, không phải việc gì cũng thành công, chỉ có tiếp tục bước mới biết được, vì nếu không ngay cả nhận lại thất bại bạn còn không có tư cách chứ đừng nói gì hai chữ thành công.

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,221
10,061
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
Cuốc sống này là của chính bản thân mình, Hạnh phúc là tự bản thân mình mang lại. Đừng tự phụ vào người khác!!!

Nấm#

• Like
Reactions: yaya@ 2008
Top Bottom