Hãy đọc vì có thể là bạn và mãi mãi là bạn!

• Thread starter mattroitinhyeu_142
  • Ngày gửi
  • Replies 17
  • Views 1,118
M

mattroitinhyeu_142

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nó là 1 quá khứ buồn, trước đây ta và mày rất thân . Vậy mà có lẽ nguyên nhân dẫn đến 2 ta lạnh lùng vs nhau đến thế là ở ta. Ta chỉ muốn nói lờj xjn lỗi vs mày mà thôj. Cái nguyên nhân khiến bỗng dưng ta phải xa mày là.... Có lẽ mày rất hận vì ta đã bỏ lạj mày một mjnh trên con đường tình yêu đó. Ta thật sự thấy rằng ta chỉ có thể yêu mình mày. Thoáng 1 thời gian mày và ta đã khác, có lẽ ko còn cáck nào để 2 ta lạj như trc. Tình yêu là thế đó, những người yêu thật lòng thì ko đc bên nhau. Rồi ngày mai trăng lên cao có 1 ng vẫn mong chờ 1 người. Người ta nói trong nhân gjan có 2 điều ko thể gjấu là khj say hay đã yêu ai rồi. Sorry, i love you. Tất cả phải chăng chỉ là quá khứ, ngày maj thì 2 đứa xa mãi sao? Miss you. Because never see good bye.!

S

starfish_blue_sea

Buồn hơn cả buồn...............................................
Vẫn chưa hiểu..............

M

mattroitinhyeu_142

Buồn hơn cả buồn...............................................
Vẫn chưa hiểu..............
chuyện này là chuyện ngoài đờj của yuki.
Khi yêu đâu ai bjk trước nó sẽ ra sao, sẽ thế nào khj yêu buồn vui hay hờn du. Sẽ thế nào khj yêu ng đơn phương mà thôi, đã yêu rồj xin yêu từ trong tjm ng hỡj. Vì sao khj yêu tjm tôj vẫn cứ ngu ngơ, vẫn dạj khờ? Con tjm này luôn mơ về em. Dẫu bjk rằg em đang thầm yêu 1 ng khác. Dẫu bjk rằg em ko hề yêu trái tjm này. Yêu anh đâu cần em bjk đâu, bởj vì yêu chỉ 1 mjk tôj bùn đau. Và ở phương trơì xa em có hay nơi này, 1 tìh yêu anh trao em bấy lâu nay! Hỡi! Hãy cho tôj 1 lần đc nhjn em lần cuốj. Hãy cho tôj 1 lần đc gặp em và nói, nói vs em anh yêu mjk em yêu bằg trái tjm này. 1 tình yêu vẫn khát khao bjk bao ngày. Vì yêu em nc mắt rơi suốt đêm dài. Baby! I love you! I am waiting for you! Bye bye never say good bye! Tjh mjk trao em tươj đẹp hơn nắg maj. Dù cho phong ba nhưg tjk ta sẽ mãj ko hề phaj. Ng yêu ơj trọn đờj này em có biết? Hãy...............

M

mattroitinhyeu_142

Hết niềm tin, hy vọg nhưg vẫn sẽ tin ngày mai sẽ khác. Càg khó khăn thj ..càg đẹp .

H

hoanghuyenvy_nguyen

đọc thoáng qua có vẻ là buồn thật
.... nhưng ko hiểu cho lắm ......

D

doigiaythuytinh

Nó là 1 quá khứ buồn, trước đây ta và mày rất thân . Vậy mà có lẽ nguyên nhân dẫn đến 2 ta lạnh lùng vs nhau đến thế là ở ta. Ta chỉ muốn nói lờj xjn lỗi vs mày mà thôj. Cái nguyên nhân khiến bỗng dưng ta phải xa mày là.... Có lẽ mày rất hận vì ta đã bỏ lạj mày một mjnh trên con đường tình yêu đó. Ta thật sự thấy rằng ta chỉ có thể yêu mình mày. Thoáng 1 thời gian mày và ta đã khác, có lẽ ko còn cáck nào để 2 ta lạj như trc. Tình yêu là thế đó, những người yêu thật lòng thì ko đc bên nhau. Rồi ngày mai trăng lên cao có 1 ng vẫn mong chờ 1 người. Người ta nói trong nhân gjan có 2 điều ko thể gjấu là khj say hay đã yêu ai rồi. Sorry, i love you. Tất cả phải chăng chỉ là quá khứ, ngày maj thì 2 đứa xa mãi sao? Miss you. Because never see good bye.!

Tình yêu tuổi học trò
Đáng nhớ
KHông nên níu keó
Tương lai còn dài
Tương lai sẽ khác, chưa ai biết được

B

buonviuinguoi

He he đùa tí mừ. Thanks mọj người vì đã cho lờj khuyên về chuyện mình tựa sướng hén. Công nhận mình có lăng khiếu đóg fim. Chuyện này vừa thật vừa gjả. Nói chung là mềnh còn có quá nhju việc phảj làm, sẽ nhớ kỷ njệm đó còn bây gjờ phảj bảo vệ.......

B

belatdat_cute

He he đùa tí mừ. Thanks mọj người vì đã cho lờj khuyên về chuyện mình tựa sướng hén. Công nhận mình có lăng khiếu đóg fim. Chuyện này vừa thật vừa gjả. Nói chung là mềnh còn có quá nhju việc phảj làm, sẽ nhớ kỷ njệm đó còn bây gjờ phảj bảo vệ.......

là sao nhỉ ? ;)) hok hỉu ?????...................................

H

hotgirlthoiacong

chị hiểu được em thik ai? em hận ai? khi em trưởng thành hơn, chính chắn hơn trong tình yêu like chị chẳng hạn :D thì em nhìn lại những sự việc diễn ra như .....
chuyện tình tay 3 hay nhiều hơn cũng xảy ra bình thường thôi, mình thik ng` khác nhưng người ta k thik mình ...
nếu ng` ta k thik lại em thì em buồn, tuyệt vọng ư?? chị từng biết em là 1 ng` cứng cõi mà mặc dù bề trong em ...
thôi nào ! rồi 1 ngày em sẽ nhận ra tình bạn đẹp hơn tình yêu ( hs ík) chị cho là zậy vì thik nhau dăm 3 tháng là nản ==> chia tay. Còn tình bạn ?? sẽ là mãi mãi

M

mattroitinhyeu_142

chị hiểu được em thik ai? em hận ai? khi em trưởng thành hơn, chính chắn hơn trong tình yêu like chị chẳng hạn :D thì em nhìn lại những sự việc diễn ra như .....
chuyện tình tay 3 hay nhiều hơn cũng xảy ra bình thường thôi, mình thik ng` khác nhưng người ta k thik mình ...
nếu ng` ta k thik lại em thì em buồn, tuyệt vọng ư?? chị từng biết em là 1 ng` cứng cõi mà mặc dù bề trong em ...
thôi nào ! rồi 1 ngày em sẽ nhận ra tình bạn đẹp hơn tình yêu ( hs ík) chị cho là zậy vì thik nhau dăm 3 tháng là nản ==> chia tay. Còn tình bạn ?? sẽ là mãi mãi
Thanks for you :|:|

N

nh0k_08

Chả hỉu mấy, đầu óc tui vốn chậm tiêu mấy chiện như vầy, nhưng dù sao thỳ đây có lẽ là 1 chiện bùn

Top Bottom