hãy cho anh cơ hội nhé

Status
Không mở trả lời sau này.
I

i_am_sorry_huong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mọi ng` hãy làm chứng cho những lời tớ sắp nói ra nhé
lê thị ngọc hương (traitimvodoi1994) là ng` mà tớ sẽ mãi yêu ko bao h thay đổi .Dù trái tim của hương làm bằng băng lạnh thì tớ vẫn cố gắng mãi cố gắng để phá tảng băng đó .Tớ sẽ ko từ bỏ đâu ko bao h
NGOC HUONG,I LOVE YOU FOREVER
HÃY CHO ANH CƠ HỘI NHÉ ,anh biết em đã thất bại 1 lần và lần đó đã khiến em hoá thành đá nhưng anh sẽ đợi để làm tan tảng đá đó ra nhé hương
hãy để anh chứng minh tình cảm của mình =(( nếu hương không chấp nhận thì anh sẽ không thể sống nổi đâu
anh sẽ chờ em khi nào tảng băng của em tan ra bởi chính anh làm điều đó chứ ko phải ng` khác ,anh sẽ kocho kẻ nào cướp em đi làm cho em khóc đâu
tin anh đi cho anh cơ hội

G

gororo

Anh chàng này yêu mãnh liệt gớm nhỉ, lập hẳn 1 cái nik để tỏ tình cơ đấy!
Chúc thành công!

I

i_am_sorry_huong

nhưng mà cô ấy ko chịu chấp nhận tui .cô ấy nói lí đđơn giản mlà cô ấy còn nhỏ chưa nghĩ đến chuyện này ,còn nữa cô ấy đã từng yêu 1 ng` nhưng lại ko thành từ đó không yêu ai nữa
tôi cũng muốn lắm nhưng phải chờ ý kiến phản hồitừ nàngtiên cá đó

G

gororo

Thế cậu bao nhiêu tuổi và nàng bao nhiêu tuổi?
Thường thì con gái ko thik dính vào chuyện yêu sợ học hành sa sút, thế mới là con gái tốt có chí tiến thủ!
Vì vậy cậu cũng cố mà chờ!

N

nuthantuyet1311992

đúng đấy bạn ơi !
bạn ấy mới lên lớp 10 mà , bây h cứ lo học đi đã , ch đó để sau hãy tính .
''nếu hương không chấp nhận thì anh sẽ không thể sống nổi đâu''câu này nghe như dọa ấy nhỉ haha

Last edited by a moderator:
H

happykid

gửi link cho chj ấy đi!tự tạo cho mình cơ hội đi!
trước khi tui khóa topic này lại ;))

chúc hạnh phúc!!!

I

i_am_sorry_huong

đừng có làm thế vì cô bé ấy ko đc on
hãy để lại nhé cảm ơn còn cô ấy học lớp 10 cũng ko sao tui chờ đc mà chỉ thấy cô ấy bảo ko thích lấy chồng là tui sợ hết hồn

A

aqnacm

16 tuổi là yêu được rồi tớ úng hộ nhưng tớ chả tin chuyện 1 thằng 18 tuổi nói yêu 1 người cả đời mà giữ được lời đâu =))

I

i_am_sorry_huong

tại sao ko tin chứ tui nói thật mà tui ko cần bn tin chỉ cần cô ấy tin là đủ

I

i_am_sorry_huong

ko phải hàng xóm đâu xa nhau cả mấy chục cây số chứ đùa à
còn ko phải ko tinmà cô ấy ko chấp nhận tình yêu nữa chỉ vì cô ấy thất bại 1 lần đầu tiên trong đời

G

gororo

Hơ hơ, càng nói càng lan man...
Nói chung vụ này tự lực cánh sinh đi anh bạn, có j cần tôi júp thì cứ vào trang của tôi mà nhắn tin!

H

hoabattu1072000

Cho dù là mọi người tin bạn đi chăng nữa, dù cô ấy tin bạn đi chăng nữa.
Thì bạn ơi hãy để thời gian sẽ trả lời thay cho cô ấy đi. Hiện tại, hai bạn đang còn cả một tương lai ở phía trước, đừng vì chuyện đó mà làm mù quáng con tim bạn àh.
Người ta từng nói là yêu 1 tuần để nhớ 1 tháng rồi quên một đời bạn ạh. hoabattu nghĩ là bạn nên để sự việc diễn ra tự nhiên, cứ để cho tình cảm của hai bạn nảy nở thật trong sáng.
Rồi một lúc nào đó, mọi thứ sẽ đc quyết định bạn ạh.
GOOD LUCK !!!!!!!!! :)

H

happykid

tình yo đầu mà thất bại thì quả thật đau
vậy nhiệt tình mình tăng lên--->băng vĩnh cửu còn phải nể

cố lên!!!

I

i_am_sorry_huong

cảm ơn nhé nhưng mà tui đã theo đuổi từ khi chưa xh hắn đáng ghét kia cơ tui dám chắc tình cảm thật100% chưa khi nào iu ng` nào như thế

I

i_am_sorry_huong

tình yo đầu mà thất bại thì quả thật đau
vậy nhiệt tình mình tăng lên--->băng vĩnh cửu còn phải nể

cố lên!!!
điềuđáng sợ là băng bắc cực ko lạnh như trái tim cô ấy traitimvodoi mà ai địch đc chứ

G

gororo

Ua hơhơ ai vào trang của nàng để lại cái đường lik này đê, júp ông anh si tình tí nào!

C

congchuatuyet_2009

Nếu thật sự chị ấy chưa muốn yêu thì đừng làm phiền chị ấy, hãy để chị ấy yên ổn học hành, đừng làm chị ấy phải buồn phiền, đừng quá ích kỷ anh ạ. Nếu anh thật sự yêu chị ấy thì anh phải là điểm tựa tốt nhất về tinh thần cho chị ấy hơn là cứ tìm cách làm tan tảng băng trong tim chị ấy. Nếu anh làm đc như vậy sẽ tốt cho cả anh và chị ấy, đợi và im lặng là vàng! ;))

I

i_am_sorry_huong

tui đãim lặng rồicó cái bn ko biết chứ Hương ko bao h để cái j` dính vào chuyện học đâu ko để nó làm ảnh hưởng

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom