Hãy bình chọn cho Vịnh Hạ Long , Phong Nha - Kẻ Bàng và Fansipan

H

hoangminh_bk2007

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình hình là sắp đến ngày hết hạn bầu chọn rồi mà hôm nay Phong Nha - Kẻ Bàng với Fansipan lại rơi khỏi Top 7 . Chúng mình hãy cùng nhau chung tay góp sức cố gắng giúp đỡ cho 3 kỳ quan của Việt Nam giữ đc Top 7 nha :D
Mọi người có thể bầu chọn cho 3 kỳ quan của Việt Nam tại đây :
http://www.new7wonders.com/nature/en/liveranking/
Thanks all..............

M

minhhien_94

đây, có H ủng hộ đây, mong mọi ng ủng hộ cho VHL, ủng hộ cho VHL là ủng hộ cho Quảng Ninh nói riêng và VN nói chung, đặc biệt là ủng hộ cho ng Quảng Ninh, vậy H đề nghị trước hết dân QN sẽ là ng mở đầu phong trào này nhỉ, H nhiệt tình hưởng ứng!!!!!!!!!!

H

hoangminh_bk2007

Ôi trời chán quá . Hạ Long vẫn đứng thứ 2 nhưng 2 thắng cảnh khác của VN là Phong Nha - Kẻ Bàng và Fansipan lại tụt 2 bậc xuống thứ 9 và 10 rồi kìa . Mọi người cố gắng tích cực ủng hộ 3 thắng cảnh của VN nha . Còn 20 ngày nữa là kết thúc bình chọn rồi .

H

hoangminh_bk2007

1 yahoo thì đc bình chọn 1 lần . Mọi người nhớ vào yahoo xác nhận lại sau khi đã bình chọn nha . Họ gửi mail về hộp thư đó . Thanks all...........................

A

amaranth

Bầu cái mốc xì gì ba cái giải này, chả ra làm sao cả... Nếu mạnh ai nấy bầu cho nước mình thì mấy nước như Ấn Độ, Trung Quốc cả tỷ dân nó bầu ai chơi cho lại?

Mấy cái này làm chơi chứ chả có ý nghĩa lịch sử đâu.
Một trò lừa dành cho những con lừa.

A

amaranth

Ừ, hồi đó có cả thông tư của bộ Giáo Dục kêu học sinh về nhà lên mạng bầu =))
Hồi đó anh còn học 12.

A

amaranth

Ừ, hồi đó có cả thông tư của bộ Giáo Dục kêu học sinh về nhà lên mạng bầu =))
Hồi đó anh còn học 12.

P

phalaibuon

Bầu cái mốc xì gì ba cái giải này, chả ra làm sao cả... Nếu mạnh ai nấy bầu cho nước mình thì mấy nước như Ấn Độ, Trung Quốc cả tỷ dân nó bầu ai chơi cho lại?

phải thừa nhận làm thế là ko công = thật

nhưng anh ko thể nói như thế đc

MỘt trò lừa dành cho mấy con lừa

quá đáng

/:)
@-)

H

hoangminh_bk2007

Thế nào là ko công bằng ? thế bây giờ theo cậu thì phải làm thế nào ? Hay chỉ những người đã đến vịnh Hạ Long rồi thì mới đc bầu cho Hạ Long hả bạn ? :( Dù sao thì tớ thấy cái này ít ra thì nó cũng có ý nghĩa về du lịch : 1 danh lam thắng cảnh nổi tiếng ---> đông khách du lịch nước ngoài --->............... Còn Ấn Độ với Trung Quốc á , đúng nó có cả tỷ dân đấy nhưng sao danh lam của nó ko đc xếp top 7 ? Tớ nghĩ đơn giản họ không có tinh thần tự tôn dan tộc bằng mình ( thiển nghĩ có gì ko phải bỏ quá cho ) :)|:)|:)|@-)@-)@-)@-)

I

iuduynez1510bg

mình cóa 1 câu hỏi mà mình ko thể trả lời bạn cóa thể trả lời giúp mình đc chứ:"yêu là gì hả bạn?"

Top Bottom