Harry Potter và hoàng tử lai- cực hot

V

voldy_317

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Harry Potter and the Half-Blood ...

Tính đến ngay lúc mình lập ra pic này, chính xác còn 2 ngày 15 giờ 46 phút nữa thôy, Harry Potter 6 sẽ chính thức ra mắt...

Trong fim này có gì nhỉ???

Phim thì chưa chính thức đc xem, nhưng coi bộ sẽ hấp dẫn lắm đây...Hahaha, ngay từ đầu phim, hình ảnh cây cầu Tân Thế Kỉ hoành tráng đang từ từ sập đổ dưới pháp thuật hiểm ác của Tử Thần Thực Tử. Trong tập này, Voldemort không chính thức xuất hiện, nhưng thế giới Muggle (người không coá phép thuật) đã bắt đấu đan xen vào thế giới phù thuỷ, và mọi việc bắt đầu từ cuộc hành trình của cụ Dumbledore và Harry vào một buổi tối đầy sương mù để thuyêt 1 phục một giáo sư quay về ngành dạy học...MỘt pháp sư Độc dược hoàn toàn mới...Vậy thầy Snape thân yêu sẽ lâm vào cảnh thất nghiệp...hay đạt đc mong mún của ông suốt cả đời: Bậc thầy môn Phòng chống Nghệ thuật Hắc ám?

Một năm học cực kì khó khăn cho bộ ba Harry-Ron-Hemione và cả anh chàng Mafoy của chúng ta nữa.Harry sẽ có một thử thách lớn nhất khi nhiệm vụ và những buổi học của thầy Dum giao cho.Và anh chàng sẽ còn phải đương đầu vs cảnh sôi gan khi chàng phát hiện ra Ginny đang hôn một người khác...Tình cảm bùm nổ te tua...Và xem ra Harry sẽ không quá vất vả như Mafoy, người đc Voldemort đặt một nhiệm vụ quan trọng trong tay một cậu bé 16 tuổi.Và trong sẽ là một kỉ niệm đáng nhớ cho Ron vs First-kiss của cậu và một tai nạn đáng kể và cực kì buồn cười cho cho sinh nhật lần thứ 17 vs một hủ tình dc hay ho...Hermione sẽ bực tức lắm khi ghen tuông vs chàng Won-won về nụ hôn của cậu và tình cảm bắt đầu rối loạn rồi.
Harry-and-Ginny-Hugging-Half-Blood-Prince-harry-potter-actors-1550738-400-371.jpg

Những pha quidditch gay cấn sẽ xuất hiện lại trong tập 6 này...Haizzzzz, không coi thì phí lắm đây

Đội hình thay đổi hơi nhìu gây nên sự vất vả cho đội trưởng Harry. Và nhân tiện đây, hai Tấn thủ xinh đẹp nhà Weasley đã hi sinh sự nghiệp để mở một tiệm giỡn(mọi người mỗi lần đi qua Hẽm Xéo nhớ ghé)và chính tại lần đi thăm tiệm này, Harry đã theo chân Mafoy và bắt đầu đánh dấu hành tung kì lạ của cậu bé này...Harry nghi ngờ rồi...

Nếu là fan của Harry, bạn đừng bỏ lỡ nó nhá !!!
Hình ảnh của bậc thầy Độc dược mới :
harry-potter-and-the-half-blood-prince-20080718104907240_640w.jpg

Tránh xa, nguy hiểm đây:

Đứng bỏ lỡ:

Last edited by a moderator:
K

kido_b

box tem cái na

hay quá xá

trong her synh ra kìa

harry thì xí đi mới chết >"<

john cũng vậy :((

đau lòng

film ơi ra nhanh nào ta còn xem

T

tiendatsc

Troy oy!
Lúc nèo ra mọi người nhớ cho em đg link ngen!
Nhà em nhà wue koh cóa rạp chiêu phim :((

V

viviene

Fan HP vào ủng hộ n` nhe!!Hôm nay HP chính thức công chiếu trê toàn cầu và chỉ khoảng tuần nữa là VN có thể xem rùi!Chỉ tiếc chỗ em ko có rạp:)

V

voldy_317

đúng là xem truyện thì hay thật nhưng huk bít tập 6 này có cắt xén như các tập trước huk, nghĩ mà xén bớt so vs truyện thì chán ứ chịu đc. Mình là fan của Harry, mình huk chịu nổi cảnh fim bị xén đứt tùm lum tà la...Mà diễn viên xấu ứ, hồi năm 1 còn thấy đc, cáng lớn thì>dám bôi nhọ hình tng. Harry+Ron trong lòng mình.Mình thật sự mong tập 6 hay hơn, vì cốt truyện hấp dẫn mà giới thiệu thấy đâu tệ (ít nhất huk bằng tập trc')
(ước gì đừng cắt bớt khúc đến thăm tiệm giỡn Weasley, hai anh em đó cute đễ sợ)

>>iu Harry Potter nhất<<

V

viviene

Mình thấy Bonnie Wright-ng` đóng vai Ginny chưa đủ đẹp lắm!!!Trông cứ già già , nghiêm nghị làm sao í!Khác hẳn trong truyện

T

trang14

Thik mỗi Harry ở phần 1 :x trông trẻ con iu iu :x

Càng lớn càng xấu :| Sự thật phũ phàng =((

Film ơi là film =((

K

kido_b

Thik mỗi Harry ở phần 1 trông trẻ con iu iu

Càng lớn càng xấu Sự thật phũ phàng

Film ơi là film

càng lớn càng chín chắn chớ ạ

chúng mềnh cũng lớn theo bộ film mừ

haizzzzzzzzzzz, chuẩn bị ra rạp coi thôi, có ai mún đi cùng huk???

cái hum ra rạp mua vé nhưng hết vé òi :(( đau khổ :((

đi cùng gdd vui hơn chớ nhỉ ;))

H

hot_spring

Mình thấy Bonnie Wright-ng` đóng vai Ginny chưa đủ đẹp lắm!!!Trông cứ già già , nghiêm nghị làm sao í!Khác hẳn trong truyện
Thực ra là rất xấu.
Ban đầu đạo diễn cứ nghĩ Harry sẽ cặp với Hermione, nên đã tìm 1 diễn viên thật xinh để đóng vai này, trong khi Ginny thì lại chả được quan tâm :|

V

voldy_317

Thực ra là rất xấu.
Ban đầu đạo diễn cứ nghĩ Harry sẽ cặp với Hermione, nên đã tìm 1 diễn viên thật xinh để đóng vai này, trong khi Ginny thì lại chả được quan tâm :|

nghĩ seo vậy bạn, nếu làm fim thì fải đọc hết bảy tập truyện ngay từ đấu chứ
thật ra Ginny cũng huk tệ mà
nhưng mà nói đẹp thì huk đc ròy
trong tâm trí mình, Ginny cỡ thế này

nhìn kĩ nhân vật trong fim cũng huk tệ

này nhá:

\RightarrowCũng tạm ổn, nhất là bức cuối cùng mà:D
bức này trông cũng xinh

haizzzzzzzzzzz, ổn mà, nhưgn mình thík luna hơn;)

H

hobgoblin

Trong truyện bà ấy viết là con luna lovegood cùng cha tạo nên 1 gia đình quái dị thế mà trong phim xinh thế ko biết bó tay cha đạo diễn

V

viviene

nghĩ seo vậy bạn, nếu làm fim thì fải đọc hết bảy tập truyện ngay từ đấu chứ
thật ra Ginny cũng huk tệ mà
nhưng mà nói đẹp thì huk đc ròy
trong tâm trí mình, Ginny cỡ thế này

Vớ vẩn!! Lúc làm tập 1 là vào khoảng 2000-2001!Lúc đó hình như là mới ra tập 3!Mà mãi đến tập 6, 2 ng` mới yêu nhau thì làm sao mà bít đc!!Trong truyện thì mình luôn tưởng tưởng cô Lily Potter- mẹ Harry là xinh nhất!Từ tập đầu đã thế rùi!!

V

voldy_317

:Mloa_loa:

tin vui đê: chiều nay ở rạp bắt đầu chiếu fim, ai thík thì coai ạk.

Nếu là dân Đà Nẵng thì chiều nay ai mún đi coi cùng mình huk ????????????:)&gt;-​
:M012::M013: bao mình nửa vé nhá

Top Bottom