♥♥♥ HaPyY BiRtHdAy To BiM198♥♥♥

Status
Không mở trả lời sau này.
G

goodfriend138

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chèng chèng:khi (4): ,thưa các quí zij đại biểu, cùng toàn thể các bạn zafo đây "kính mến =))"
Vào 12 năm "chước" , vào ngày 6/12/1997 ( 1/11 âm ) ,vào thời gian mý giờ không nhớ,có một đứa trẻ be tẹo teo,trắng nõn nà ra đời.......cho đến nay đã gần 13 năm:x ,đứa bé ấy được một đứa bạn tốt bụng như mềnh giới thiệu vào diễn đàn này và cũng tổ chức sinh nhật cho nó
,,,,,,,,,,Đứa bé ấy chính là BIM198, đứa bạn gần nhà,ngồi cùng chỗ với mềnh:khi (101):.. mọi người cùng chúc mừng bim nhá :))

CÙng cắt bánh nèo
images

images
images

ĂN BÁNH NẤY THUI NHỶ<ĐỂ BỤNG ĂN BÁNH KẸO NGỌT NỮA CHỨ
images
(hê hê,kẹo cho đây:M025:)
images
images
images

ĂN KEM CHOMÂTS RUỘT NHÉ
images
images
images
images

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
ĂN thoải mái nha BIM,nếu cần tớ cho thêm:M059:.
chik,quên mất,tặng quà với tổ chức mà chưa chúc:):M38:
nhân dịpp sinh nhật lần thứ 12 (13) của mi,tau chúc mi mạnh khoẻ ,học giỏi,ngày càng xấu trai và quan trọng hơn nửa là từ nay mi đừng đánh tau nữa cha:M015:

H

hoa_giot_tuyet

Nhận dc thiếp mời nên vào;))
Chúc you sinh nhật vui vẻ nhá, nhớ là hãy luôn ở bên cạnh goodfrieng138 đóa :))
Hum nao` sn edit qua` nhaz , ve` da~=))

D

diep_2802

Chẹp Chẹp nhoc sinh nhật mà chị hok bjt :x sr nhoc nhiều nhak.Cócc nhóc thêm tủi mới học giỏi hơn và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống
images

images

images

P

perong9x

bim98 vs goodfriend138 ở bên nhau cũng dk mà;))con zai vs con gái thì có sao đâu;))
tìh bạn trog sáng, lành mạnh có thể có giữa những ng` bạn cùng giới hoặc # giới mà:))
bạn bè thì fa?i lun bên nhau chứ nhể=))
PS:mà chị thý 2 đứa thân nhau lém mà:))

Last edited by a moderator:
P

phiphikhanh

Chúc ku sjnh nhật vuj vẻ , ta đưa xiền cho thjenthan mua quà òy , khj nào nó mang quà tới sẽ mang quà tới cho ku nhá:))=))

G

goodfriend138

bim98 vs goodfriend138 ở bên nhau cũng dk mà;))con zai vs con gái thì có sao đâu;))
tìh bạn trog sáng, lành mạnh có thể có giữa những ng` bạn cùng giới hoặc # giới mà:))
bạn bè thì fa?i lun bên nhau chứ nhể=))
PS:mà chị thý 2 đứa thân nhau lém mà:))
thân cấy chi mà thân (tại sinh nhật hấn nên em nể mặt =))) ngày nào hấn cũng đấm em,xong em đấm lại =))

T

tanpopo_98

Tặng cho 2 cái nhà mà chọn nà!!!!
ImageView.aspx

nà! cặp đôi lun nhá! :)) =))
Sướng ta!!!! ^^
HAPPY BIRTHDAY TO BIM
hai ông pà hạnh phúc nhá!
đấm nhau nhiều vô, rùi yêu nhau như thế nhá ;)) ;;)

Last edited by a moderator:
H

hangdam

Bim198 ơi, nhân dịp sinh nhật cậu, chúc cậu mạnh khoẻ, hạnh phúc, học giỏi. Nhớ đừng đánh goodfriend138 và tớ nữa nhé!:p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom