Happy T-day ^^!

G

girltoanpro1995

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hụ hụ * ho lấy giọng phát *

Hôm nay, giờ này, phút này, giây này, tích tắc sau khi em gõ xong chữ này :khi (112):

Có 1 sự kiện trong đại, vô cùng to tát, lớn lao vật vã, trâu bò của đời em :khi (36):

Đó là, é hèm * cầm mic đứng trước bàn dân thiên hạ, tay chống nạnh*

Khự khự, đồng bào có nghe rõ em lói gì không :khi (111):

_Đồng bào " Gật cái rụp, mắt long lanh chớp chớp, miệng đớp đớp"

_Em: chỉ còn vài phút nữa thui, chúng te sẽ bước qua 1 giây .... dã man nhất trong lịch sử nước nhà của năm nay :khi (143):

1

2

3

4

5

Còn cón con, ò ó o :x

Tèn tèn tén ... Hẹp bi tích chờ đây :))

_Con chúc ông bà, sống lâu trăm tuổi. Con chúc cha mẹ, mạnh khoẻ an khang, con chúc anh chị ... ý lộn. Coi quảng cáo dữ quá :khi (185):

-Em chúc các thầy cô luôn vui ^.+
Tụi nó toàn chúc " hạnh phúc, thành công, ..." nhưng em nghĩ tất cả những thứ đó đề 1 kết quả là " vui" :D. Mãi vui nha thầy cô ^^! hi.

-Con chúc mẹ, 20-11 vui ^^! Đi di cư né học sinh thành công, ko bị đứa nào bắt đc =)).

G

girltoanpro1995

Gió là ai ạ?
Em là Bí mờ.;))
Hôm qua e đi thầy cô cũ,thầy cô mới không chơi.>"<

Thầy cô cũ tụi chị định họp lớp vào chủ nhật tuần đầu tiên sau 20/11 :)). Lí do đơn giản là ngày đó thầy cô bận với lũ con nít hiện tại, tụi chị đến chắc phiền + ko lâu đc :)). Bữa đó qua nhà thầy chủ nhiệm hùi lớp 9 nấu ăn, phá tanh bành lun =))

Thầy cô mới cả lớp đi chung tặng trên tr` dòi, nhưng bọn nó vẫn kéo nhau đi riêg nữa. Chị đi về vừa xog \m/

Có thầy kia qua tặng mẹ bánh kem, bí qua nhà chị ăn nè =p~ hí hí :x

Top Bottom