°¤*°¤*(¯`·.º-:¦:.Happy birthday to trongthanh95.!-:¦:-º.·´¯)°¤*°¤*

• Thread starter matnatinhyeu_1995
  • Ngày gửi
  • Replies 55
  • Views 4,757
Status
Không mở trả lời sau này.
M

matnatinhyeu_1995

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

@};-@};-@};-6~3~1995@};-@};-@};-
Là ngày j vậy nhỉ?:-/Ngày này có j đặc biệt vậy ta?:-/.Mọi người có ai biết ko?Biết thì nói ra coi cái nào.Sao yên lặng thế nhỉ?:-/.Vậy là chẳng có ai biết rùi.Cũng đúng thui.Bởi đối với các bạn thì đây là một ngày vô cùng bình thường mà.Nhưng đối với tớ,hay một số người bạn khác,và đặc biệt là những người bạn ở xã Thanh Mỹ,huyện Thanh Chương,tỉnh Nghệ An thì ngày này lại ko hề bình thường một chút nào.Vì,ngày này,tại nơi đó.........
một bé trai kháu khỉnh đã cất tiếng khóc trào đời
Và từ đó,bé trai ấy cứ lớn dần,trở thành một người con ngoan của ba mẹ,một học trò giỏi của thầy cô,một người bạn tốt của bạn bè,và.......là người sư phụ đáng mến của tớ,

Nhanh thật nhỉ,vậy là chỉ còn vài ngày nữa thôi là đến 6~3~2011 rùi,một ngày cũng đặc biệt ko kém j ngày trên,vì ngày này là ngày sẽ đánh dấu sư phụ chính thức trở thành 1 chàng trai 16 tuổi.:).Đệ tử chẳng thể đến tận Nghệ An mà nói chúc mừng sư phụ được:D(nên sư phụ bỏ qua tội bất kính này nghen).Thui thì nhờ mọi người trong diễn đàn này,nhờ các bạn,anh,chị,em hô to 1 câu này nha.Nào,mọi người
3
.
.
2
.
.
1
.
.

[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MS8wMy8xMDMzOTBmMWExMzdiNTA5ZjE5NDlmOWM0MGJkNzdhMi5cUIbaBmUsICDN8SGFwmUsICHkgQmlydGhkYXl8WXVdUngWeBmllfDF8MQ[/MUSIC]
images

Sư phụ ước j đi:D
Và giờ thì thổi nến nào:D
images

images

Sư phụ cắt bánh nhanh lên:D
images

images

Giờ thì mời mọi người cùng ăn uống thoải mái nha.Đừng lo,hết tớ sẽ mang thêm ra:)

images

images

images

images

Suýt quên.Thanh chương nhút mặn cà chua.Sư phụ là người thanh chương nên hôm nay làm sao có thể thiếu món nhút thanh chương đặc sản của quê hương được chứ,:)).Sự phụ nhỉ;)
images

images

Mời mọi người dùng đồ uống nha;)

Last edited by a moderator:
C

cobonla_1996

Chúc mừng sinh nhật anh nhé! :D :D :D

P/s: Dung sao lại tranh tem của tớ :(

F

flora_quynh_anh

Happy Birthday! Best wishes for u!
Em đi gấp chưa có quà, mong sư phụ của chị iu quý thông cảm nha!
Tấm lòng chính mừ! :)>-

M

matnatinhyeu_1995

Giờ là món tráng miệng:)

@Quỳnh anh:thanks em nha:).Nhưng nhớ bổ sung quà vào buổi khác đó:)).Tấm lòng là chính nhưng quà là chủ yếu:))

L

lananh_vy_vp

Hey, sinh cùng ngày vs chị nà:x
sinh nhật vui vẻ nhá
best wishes for u:x

D

dungmaprose

ăn vầy bội thực mất !hjx
béo chết( mặc dù mjh đã béo nhưng vấn cứ ăn)
hehe

M

matnatinhyeu_1995

Hic.Định tự mình giựt tem luôn mà ko thành.:D.Cám ơn mọi người nha.Nhờ mọi người đến đây cùng nhau gửi lời chúc mừng sinh nhật đến sư phụ của t nha:).Tớ định làm quà bất ngờ cho sư phụ.Thanks mọi người!;)
Sư phụ,tổ chức tiệc tốn kém quá nên giờ mới có tiền để mua quà cho sư phụ.Sư phụ thông cảm;).
Quà của sư phụ nè:D
Dệ tử biết là sư phụ thích quyển sách này mà;)
Lần trước hình như có nghe sư phụ kể là từ nhà đến trường hơi xa.Tặng sư phụ con mui trần này.Than hồ mà thoải mái nhé;)

Một lần nữa nói vs sư phụ
HAPPY BIRTHDAY TO SƯ PHỤ!:)
chúc sư phụ sinh nhật vui vẻ thêm 1 tuổi mới vs thật nhiều thành công và niềm vui trong cuộc sống(Đặc biệt là cao thêm tí nữa sư phụ nhé;) ) :))

G

girltoanpro1995

sn vui ^^
ứ wen nhưng wen chủ pic + nhận lời mời :))
=> hay ăn chóng lớn ;))

S

sunflower10c1

vọi quá chưa có quà......................................chúc mừng sinh nhật bạn nha.........................thêm tuổi mới vui vẻ và hạn phúc nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!11cầu mong mọi điều hạnh phúc nhất luôn đến vs bạn..............sự may mắn sẽ luôn ở bên bạn dù bạn ở bất kì đấu....................happy birthday to you

G

girlbuon10594

Ai đang đang lời chúc này là một người rất đặc biệt trong trái tim tôi. Vì thế, hãy tự hào rằng mỗi sáng khi bạn thức dậy, vẫn có tôi đang nghĩ đến bạn. Tự tin với chính mình rằng dù bạn không cao nhưng vẫn có tôi đang ngước nhìn bạn. Bạn ơi, tôi đủ tự tin để nói cho bạn biết rằng bạn quan trọng và hoàn hảo trong mắt tôi như thế nào. Happy Birthday:-*

Quà nè;))

images

M

meou_a10

mình thì chẳng có quà gì tặng bạn cả nên mình tăng bạn 1 chàng vỗ tay cùng với lời chúc là chúc bạn luôn mãi vui vẻ, hạnh phúc, học giỏi và những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn

O

olympuslord

HPBD..kakaka~! tự dịch lấy.............................................rất ý nghĩa đó!

T

thien_nga_1995

Happybirthday chúc sư phụ của bạn iu một sinh nhật vui vẻ gặt hái được nhiều thành công trong học tập...............
sinh nhật vui vẻ

H

hothithuyduong

Happy Birthday
Chúc mừng sinh nhật bạn nhák
Chúc bạn học giỏi, chẹp zai và luôn vui vẻ nhák
Chúc nhóm toán của tụi mình luôn hoạt động tốt :D
Còn đây là quà của mình:
images

B

binbon249

KO biết cậu là ai, nhưng mình chúc cậu sinh nhật vui vẻ, học thật giỏi và.......đạt được ước mơ của mình nhé !!!!!!!!!!!!!!!! :):):):):):):):):):):):)
happy birthday !!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom