♥♥ ♥♥ Happy birthday to GREENSTAR131_ Pà iu của t ha ♥♥ ♥♥

Status
Không mở trả lời sau này.
D

diema3

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa:

Kính thưa toàn thể bà con cô bác anh em họ hàng cuối phố trong toàn thể cái 4rum này

Vào một ngày mưa rôi tầm tã , sấm chớp đùng đùng , mưa giật bão bùng có một tiếng khóc OE ... OE ... OE ....... cất lên vang thấu trời xanh . :p:p Tiếng khóc ấy cất lên khiến trời rung đất chuyển ( :)):)):)):)) ) đặc biệt lại cất lên vào đêm khuya của cái ngày

13 - 1 - 1993

( lưu ý thứ 6 nha)
làm cho ai nấy đều khiếp sợ .

Tiếng khóc ấy là của ai nhỉ ? ?

?

Chỉ có thể là

18 năm sau , cô nàng đã lớn và trở thành người thiếu nữ ( thầy bói mới ra làm nghề :)):)):)):)) ) xynh hơn ví như đây nè

tài năng thế nào thì miễn bàn ( ai ai cũng biết trừ tớ ra =))=))=))=)) ) nhưng vẫn phải mang tội danh thiên cổ vì tội đã đánh thức mọi người dậy lúc nửa đêm

Và hôm nay , khi cái ngày ấy xuất hiện , thì tại sao chúng ta lại không mở tiệc giải nạn cho " CỐ NÀNG XẤU SỐ " này nhỉ ?

1................................

2.............................................................

3....................................................................................................

Pháo hoa để bắn hết những điều xui xẻo cho người khác nak!

Và cùng thưởng thức tiệc sinh nhật nha!

Uống nước lấy tinh thần !

Tôi biết là bà thích ăn bánh , khoai nướng , khoai tây rán .................. hehehe và cái món gì tròn tròn nhỉ ? ?

Vì thế tôi phải cất công sang Nhật Bản đi du ngoạn kiếm mua cho bà mấy cái này

images

Thêm chút hoa quả cho nó đậm đà hehehe

ăn kem đi ! kem tươi ngon mát lạnh nè ! Tôi đặc điệt chú ý tới cái nóng ở chỗ bà đó nha ! Quan tâm chưa nak !

bà có thicks hoa không ? Trồi biết . Đất biết . Hoa biết . Bà biết nhưng tôi hông biết !
Dù sao tôi vẫn cứ tặng bà mong pà lúc nào cũng
RẠNG NGỜI , MẠNH MẼ, DUYÊN DÁNG , ........ NHƯ NHỮNG BÔNG HOA NÀY NHÉ !

picture.php

picture.php

Tặng pà quà nak !

picture.php

Bao nhiêu nắng để làm khô 1 dòng sông ? Bao nhiêu mưa để cuốn trôi một sa mạc ? Bao nhiêu đêm để giết chết 1 nỗi nhớ ? bao nhiêu cái hôn để đong đầy 1 tình yêu ? Bao nhiêu cái năm tay để xoá đi khoảng cách ? Bao nhiêu nước mắt để được tha thứ ? Bao nhiêu nụ cười để vơi đi những khắc khoải ? Bao nhiêu lặng im để ta hiểu nhau hơn ?
♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

Một sinh nhật mới lại tới với pà hok còn cái cảm giác lạnh lẽo , cô đơn của 17 sinh nhật trước nữa, cũng chẳng còn cái giá lạnh của thời tiết chỗ tôi nữa ... bởi pà có tôi , có tất cả bạn bè trong 4rum nè , anh em gia đình pà nữa mà. Đuừng buồn nha ! Mà khi đọc những dòng tôi viết này thì hãy cười thật tươi như GREEN mà tôi từng biết !

Mọi người đều luôn bên bà , nhớ sinh nhật của pà đó !
"Tôi biết rằng :" mùa hè rồi cũng sẽ trở lại với mùa đông, mọi giấc mơ rồi cũng vùi trong tuyết trắng, tình yêu đẹp rồi cũng sẽ như lá vàng rơi rụng trong mùa thu " và tôi cũng không thể giữ bạn ở bên tôi ! nhưng tôi hi vọng rằng chúng ta sẽ vẫn mãi là những người bạn tốt! Tình bạn của chúng ta thật hồn nhiên trong sáng .......... thật quý giá biết bao nhiêu "
Vì thế hãy trân trọng tình bạn này nha ! ! ! Tôi chết rét rồi nên không viết đwocj nữa chỉ mong rằng
MỌI ĐIỀU TỐT ĐẸP SẼ ĐẾN VÀ NỤ CƯỜI, HẠNH PHÚC, MAY MẮN , SẼ LUÔN ĐỒNG HÀNH BÊN TA !

Last edited by a moderator:
T

tranthuha93

tem, 12h38p, thức đợi bà D làm xong pic này,^^
chúc c 1 tuổi mới, tuy già đi ;)) những mong c càng ngày càng xinh, học thật tốt và thi đõ đại học best wishes for you

M

marucohamhoc

hihi, sắp đên sinh nhật green roài, vui quá
chúc green thêm tuổi mới luôn vui vẻ, yêu đời và đạt được những gì mà bạn mong ước
**********************HAPPY BIRTHDAY TO GREEN**************************
hì, quên nữa, chúc cho show của bạn ngày càng hay và được nhiều người ủng hộ nhá

G

giotbuonkhongten

Hep pi bớt đêy ;))

M nghĩ chỉ có

images

Là nơi star có thể làm những gì mà m mong muốn :)

Best wishes 4u :-* :">

images

images

images

K

kudo_sinichi

Em chúc chị GREENSTAR131 sinh nhật zui zẻ nhé!:d
Chúc chị đẫ xinh thì ngày càng xinh hơn và ..... ( nhiều điều quá em hok bik nói j ) :)
Còn đây là quà của chị:

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

D

donquanhao_ub

Chúc chị sinh nhật vui vẻ nha :-*

Nt với chị đc có 2 -3 lần gì đó thì mất hết danh bạ :)). Tội lỗi ;))

Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt....

Happy birthday to you! To day was not sunny day but wish It is day full of happy, smile and lucky with you!

Đi tay k đâu đc nhỉ ;)). Em tặng chị

images

1 hộp quà cho chị vui

images

Ít kẹo cho ngọt giọng :x

G

girltoanpro1995

Pé Gơn nek`...hi hí....

Chị Green thân mến :p
Chị lớn hơn 1 tuổi rồi, em ko bjk chúc sao hít áh.
Những lời tốt đẹp nhất mọi người đã chúc cả oy`.
Thui, em chúc chị xinh hơn trong mắt mọi người. Chúc chị học giỏi hơn, khẳng định bản thân mình hơn nhé. Nhan sắc rồi cũng tàn phai, chỉ có tài năng là trường tồn mãi mãi. Chị cố gắng học tập hết sức mình để sau này thể hiện bản lĩnh nhé, chị yêu.
Phải nói gì nữa nhỉ ?
Em ko bjk chúc sao cả, tại em ko viết văn hay nên cũng ko bjk phải làm sao hết :D
Àh, quên chúc chị hạnh phúc. Chúc chị thiệt ấn tượng trong mắt mọi người. Để những niềm vui, nụ cười lun đến với chị. Chúc chị sớm tìm đc tình cảm trong sáng, hồn nhiên và chung thủy của mìh :D
Haz...chắc em già wa' =))
Đó là màn chào hỏi ;)) sau đây là màn trao wa` :D

Tại hết tiền nên đành mua dâu tây Trung Quốc "đội lốt" đặc sản Đà Lạt :D. Chị em mình ở Đắc Nông gần Đà Lạt nên ăn dâu là chuỵn thường, ráng ăn đy. Đừng bỏ phí tấm lòng em =))

ImageHandler.ashx

Tiếp theo là Bún, ăn cho nhanh tròn ;))

Bún mà ko có bò né ah ? Thêm bò né cho đồng bộ :D

Uống tý men cho ấm, trời lạh mà ;)
images

Thêm ít trà sữa nó mát :D Trà sữa có chứng năng làm tih thần sảng khoái ( e đoán thế =)))
images

Say rùi à ;)) đừng đy xe máy mà nguy hiểm :))
Em tặng lun xe hơi cho nó an toàn =))
images

Mà có tự lái xe đc ko đấy ;)). Thui em bảo chồng em chở về cho =))
images

Ah quên. Để em bảo bồ nhí em chở chứ chồng em nó đua xe bất hợp pháp lắm :))
images

SẸC XI :x :x :x

Kut3 ko ;) nhưng nó mún tặng chị cái gì kìa ;)) nhắm mắt nào :D
images

Sướng nhé, hotboy đưa đón đàng hoàng :x
Chìa khóa xe đây ;))
images

Về nhà sẽ có bất ngờ.....
Tèng tèng tèng...
Ù a u á ờ...
Chéo kéo béo béo
3
2
1
ú à!!!
images

Em xây cho chị đấy :))

H

hothithuyduong

Chúc bạn có một sinh nhật vui vẻ nha!!!!!!!!!!!!!!
Chúc bạn ngày càng học giỏi, đẹp gái và đạt nhìu thành tích trong học tập cũng như trong công việc
:d:d:d

P

phiphikhanh

Chúc chị sn vui vẻ , đã xjnh càng xjnh hơn:D
Chúc chị mãi là một mod gương mẫu tốt:D< mừ em nhớ ko nhầm thì chị là mod phải ko nhể;)) >

L

lananh_vy_vp

Chúc chị greenstar sn vui vẻ:),ngày càng xinh đẹp,làm show thật hay;)
[YOUTUBE]QMf04ubvEhY[/YOUTUBE]

T

ta12

àh wen em hỏk có wa` đâu đừn xyn em.........................................sorry3(3 từ sorry nha )

T

ta12

vui kynh nói nhìu lên lv thui cẩm ơn chỵ and xyn lũi chỵ không nhìu nhìu nhìu nhìu nhìu

T

thienthan74

Hình như có quen...........mà kệ quen hay hem chúc tuốt miễn là bạn ^^ trc lại sau quen mok

CHÚC MỪNG SINH NHẬT :x

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom