happy birthday to đẹ tử!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thienduong123

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

--->đó là cái ngày 26/01/1995 mà đệ tử của tui oe oe đại phá trần thế-đó là merimi!
happy birthday to merimi!
<sf tốn tiền mừng tuổi năm ngoái để mua đó nha>
sf lên thiên đường để xin ngọc hoàng cho đệ tử một bầu trời đẹp vầy nè:

url
-->c windy chứ ai???:))

--->cùng uống rượu nhé!

X

xutuyettrang

happy birthday dù ko bít là ai...............................hihihihihihih.......................
1 bó hoa cho ngày sinh nhật là ý nghĩa lắm

K

kira_l

hí cuộc tranh cãi đoá tốn nhiều năng lượng bồi bố hết òi nên :">

:)) chúc mừng sinh nhật =))

H

hoahuongduong93

chúc mừng sinh nhật nha,
gần ngày sinh nhật mình..............
kla ja jka ka jka
sinh nhật vuyi vẻ, ngày càng học jỏi nha............................................
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

T

thuyan9i

bê con chị chúc ở nhà rùi nhá ;)) nhưng cứ chúc công khai
chúc bé sang năm mới vui vẻ thi tốt và tự tin nhé cưng ;))
chị luôn ủng hộ cưng ! :))

M

merimi

Tớ rất chi là cảm động về tình cảm mà mọi người đã dành cho tớ, đặc biệt là cụ đó sư cụ thienduong ơi!!! Nhớ tới sinh nhật đệ tử là món quà quý nhất ròy đấy:)

Bánh trái chả chiếc thì ngon thật nhưng mà rượu thì ta chưa đến tuổi uống đâu nha:D

Em cũng định chúc sư cụ nhiều nhiều nữa nhưng sực nhớ cũng gần đến dịp kỉ niệm ngày sư cụ oe oe ròy!!! Đến lúc đó ròy sư cụ sẽ bik...tay nhá:))

*Xutuyettrang: Bó hoa đẹp lắm cậu àh. Nhưng mà tớ thích "con" xế hơn. Cảm ơn nhiều dù ta chưa từng nói chuyện với nhau.

*Letrang3003: Cảm ơn vì con gấu mặc dù...cóc thấy nó mô:D Thanks nha. (Ơ hình như bạn này trù tớ ở topic Nhật kí mod phải hôk nhẩy:|)

*Gororo: Thỉnh thoảng bày em vài bài hoá nữa nha anh;))

*Yen12a222: Thanks bạn!!! Nhưng mà link hôk vào đc bạn àh:|

*Suzyana: Cảm ơn em nhiều!!! Cái bánh (nói đúng ra là miếng bánh:D) rất ngon...mắt;))

*Cobeghetmua_th_1995: Cảm ơn bạn!!! (Chà, khay hoa quả đậm chất Quảng Nam)

*Uocmolamnhavan: Chiếc bánh đầy ấn tượng:rolleyes: Chúc bạn đạt đc ước mơ trở thành nhà văn của mình nhé;)

*Thienthannho_nt30: Cảm ơn bạn!!! Chúc bạn ko bao giờ nhẵn túi:D

*Kira_l: Thanks cậu. Àh!Ta làm vài vụ nữa đi:))

*Hoahuongduong93: Thanks chị (chắc phải gọi là chị nhỉ). Nhưng mờ chúng ta chỉ trùng ngày sinh thoy. Còn tháng thì...xa lắn:p

*Thuyan9i: Ôi bà chị thương mến của em!!! Hiz Hiz. Chị gọi thế bạn bè em truy cập vào chắc cười em thối mũi:D Vài hôm nữa em post ảnh lên cho chị xem bê con của chị thế nào hấy:D. Mà em là đặc biệt thích cái lời chúc của chị nha;)

*Kudo_sinichi: Thanks bạn!!! Bạn cũng vậy nhé;)

U

uocmolamnhavan

cảm ơn!tặng merimi vài ống dầu gội đầu trị chấy nè...

chưa chúc bn nên h chúc nè:chúc bn ngày càng làm ăn phát đạt<ý mình là ăn tiêu điệt dc n` chuột>hjjhjhjvaf cả chúc bn nhận dc n` quà với lại lời chúc nha!hj`...

<nhưng mình thấy n~ chú chuột rất dễ thương nên hãy bắt đầu làm quen thay cho vc ăn thịt haz...hjhjhj

B

badboy_love_kutegirl

chúc bạn sinh nhật zui zẻ nha
tiện thể làm wen nun
níu mún làm wen thì ép njck mình nha: nguy3n_b4db0y

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom