[Happy birthday] lopc1 - Tái Tiền ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.
G

gacon_lonton_timban

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

TRƯƠNG TIẾN TÀI - 15/11/93 * 15/11/09

[YOUTUBE]<object width="445" height="364"><param name="movie" value="http://www.youtube-nocookie.com/v/QMf04ubvEhY&hl=en_US&fs=1&border=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube-nocookie.com/v/QMf04ubvEhY&hl=en_US&fs=1&border=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="445" height="364"></embed></object>[/YOUTUBE]

Hum nai ,ngày 15/11. CÁch đây 16 hay 1 năm j đó . . keke . có một con gà cất tiếng "gáy" oe oe ra đời, đó là bạn lop10c1 - Trương Tiến tài - Tái Tiền nhà ta ..........
Mãi tối mới onl đc, thấy ông ghi trên trạng thái thì hum nai là SN ông ....... chết rồi .... huhu... sắp hết ngày mất ròi ......
Nhưng muộn còn hơn ko ....... Tui chúc Ông thêm một tuổi mới với thật nhiều nhiều nhiều niềm vui mới trong cuộc sống , học tập đã tốt nay còn tốt hơn , đẹp zai thì ngày càng đẹp zai hơn ( chưa bik mặt mũi ông ntn :(().......
Đừng bao giờ để cho những thằng bạn đểu của ông khinh thường ông .. Hãy chứng tỏ cho bọn nó thấy ông Tài nhà mình tài như thế lào naz ........ Cố lên ... với bản lĩnh một thằng đàn ông, tui tin ông sẽ khẳng định đc mình ....
CÁc bạn ơi ........ zô chúc mừng SN bạn tớ đi ..........
Hjc hjc, sơ sài , mong ông thông cảm, tui phải làm nhanh ko qua ngày mất :((
3.......2...........1.............. Bắt đầu .................

HAPPY BIRTHDAY TO YOU ^^! ----- TRUONG TIEN TAI

T

toletbygonebebygone

tuy tui hok biết tài là ai nhưng cũng xin phép tặng bạn câu chúc ( hok có $$$$$ nên đành chúc vậy _)
ham ăn , chóng lớn
nhanh có người ieu (hok biết có chưa nhưng cũng chúc đại)
học giỏi hơn ... nhanh trở thành thất học ò quên bác học
thui thui
hết biết nói gì
chúc sinh nhật vui vẻ

V

vjtran

he he, tui cũg vô chúc mừng ông Tài nỳ ;) \:d/ (tha lỗi cho tui :| tui hem béc chúc jì thêm nữa....:-< văn tui hạn hép quá)
.....................................................:X....................................................

L

lop10c1

cảm ơn các bạn vì những lời chúc tui rất vui, hum ne tui nhận đc sự chia sẽ vô cùng lớn của các bạn
đó là niềm vinh dự mà mình nhận đc
thanks nhìu lém
cảm ơn H đã júp mình đã tổ chức cho mình buổi SN này vô cùng bít ơn cậu
đây có lẽ là ngày Sn khó wen nhất của tui thanks nhìu nha

D

diemphuc1610

Dù chẳng biết lopc1 là ai nhưng chúc bạn sinh nhật vui vẻ, sang tuổi mới cái gì cũng mới, cũng tốt đẹp.

P

pucca_garu_fun

ui troy` ..................... sorry nhiu` nha ................... gần hết ngày mới dzô................ thông cảm nha :)
chúc mừng sinh nhật bạn .................. chúc bạn vui vẻ, may mắn, nhận đc nhiu` quà ................ có nhiu` niềm vui ........... :)
cuối cùng là quà nah ........... :):):):)

B

baby_banggia34

mặc dù tớ hôk bít đằng ấy là ai nhưng tớ vẫn mún chúc ấy
HAPPY BIRTHDAY TO YOU!!!!!!!!!!!!!!!!!!
CHÚC BN VUI VẺ
^_^

A

anhtrangthienthan_1997

Chúc bạn một sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc. :khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196):

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom