Happy birthday chinhphuc_math ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
E

echcon_lonton_dihoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày xửa ngày xưa,từ lâu lém rùi vào ngày 20/10 một cậu bé đã chào đời mang theo ước mơ chinh phục tất cả đó chính là chinhphuc_math.Sắp tới ngày sinh nhật chinhphuc_math rùi.
Eck cùng tất cả mọi người
Happy birthday
Chúc chinhphuc sinh nhật vui vẻ ^^
Ngàn lần như ý, Vạn lần như mơ, Triệu sự bất ngờ, Tỷ lần hạnh phúc

Puzz.......................................páo hoa kìa đẹp wuá ha :khi (110)::khi (110)::khi (110):

những ngọn nến lung linh nữa

típ đó là rất nhùi bánh kem đủ để cả diễn đàn cùng chung vui :)

http://images.google.com.vn/imgres?...+nhat+tang&gbv=2&ndsp=18&hl=vi&sa=N&start=360
http://images.google.com.vn/imgres?...prev=/images?q=sinh+nhat+tinh+yeu&gbv=2&hl=vi

những bông hoa nhỏ xinh nè @};-

và chút wuà lưu niệm

http://images.google.com.vn/imgres?...at+nguoi+yeu&ndsp=18&hl=vi&sa=N&start=72&um=1

cuối cùng là tấp thiếp nhỏ xinh ^^

Last edited by a moderator:
C

conech123

chị vào nè :)

Happy birth day ! May mắn và hạnh phúc sẽ lun mỉm cười vs em :)

chị tặng em chiếc đồng hồ cáy này vs lời nhắn : em hãy quý trọng thời gian nhé , đừng bỏ phí dù chỉ 1 giây ,1 phút nào!
chúc 2 em lun là bạn tốt nhé !

V

voldy_317

Happy B_day chinhphuc_math ;)
:)>- dù huk wen nhau nhưng vẫn là người thân, vì cùng sống trong một mái nhá học mãi thân iu mà...

sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc náh! Lun mĩm cười trước tương lai...Cố gắng bước tiếp để đến thành công trên con đường chính bản thân đã chọn...Túm lại:

Happy Birthday to you!!!

Happy Birthday Happy Birthday to you Happy Birthday just for you Happy Birthday Happy Birthday to you Happy Birthday Happy Birthday !!!
♥♥ Quà cho chinhphuc_math nè:

♥ ♥ ♥

E

echcon_lonton_dihoc

đây là những chiếc bánh nhỏ sinh eck đã mua vào sinh nhật của eck bi zòờ eck tặng chinhphuc nè

picture.php

picture.php

T

toi0bix

ây cha ,tưởg là 2 đứa "rận" nhau lun rồi ......hhee.....
Chúc math có thể chinh phục đc nha ;))
(2 đứa chinh phục ) ;))
Sr ,hômnay chị lướt qua nên chưa kịp chuẩn bị quà :D ,đành ăn trực vậy ,ko bít có cho nếm ko :D

N

nhungpro_196

Happy birthday nghen!
Hãy luôn mỉm cười dũng cảm trước khó khăn của cuộc sống... Vui vẻ nhé!

W

wichgirl

tuy hổng bít bạn là ai................nhưng cũng chúc bạn sn zui ze..............mình ăn miễn phí dc ko nhỉ?????(wa` á.......tha cho mình đi.............mình nghèo lém)

H

hotgirlthoiacong

ái chà chà !! Eck này thiệt là
các mem học mãi ơi !!!!!!! Hotgirl muốn hỏi 1 câu
CÁC BẠN THẤY ECK ĐỐI VS CHHINHPHUC THẾ NÀO
TỐT HEN !! THẾ CÁC BẠN ĐÃ NGHE ĐỒN VỀ CẶP ĐÔI NÀY CHƯA ?? :khi (58)::khi (58)::khi (58)::khi (4)::khi (4):

WAY lại chủ đề chúc mừng sinh nhật chinhphuc trước đã
em k có qà sn tặng a nhưng bù lại em sẽ tặng a 1 món đb hơn nữa nà :khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (186)::khi (186)::khi (181)::khi (181): hotgirl sẽ làm mai cho eck & chinhphuc :khi (189)::khi (189)::khi (189): các mem mod thấy thế nào ạ
@ vì học dỡ văn nên bài viết này post lên cũng xấu hổ lắm vì k được mạch lạc _ thông cảm hen
@eck :à tối nay tỉ lên lại để chuẩn bị hen !!
đáng nhẽ ra việc này phải bí mật
bất ngờ cho 2 ng` mới hay nhưng nếu k post bài này lên thj` cũng chịu

H

hotgirlthoiacong

ái chà h tỉ mới đọc qa trang 1 đó
qà đb ghê đúng là là ng` ấy của chinhphuc....chuẩn bị qà có khác mí bạn hem ;)) ;))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom