happy birth day to MÍT (ladyfirst)

Status
Không mở trả lời sau này.
A

anh_anh_1321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

còn đúng 21 ngày nữa, ngày 9/11/2009 là ngày kỉ niệm 9/11/1990, ngày trái đất chúng ta chật thêm 1 tí, và náo loạn hơn 1 tí, tất cả chỉ vì có 1 ng` ra đời, ko ai khác, vâng, là đại ca MÍT chúa rắc rối ;))
vì sao phải tạo topic trước tận 21 ngày? Vâng, mọi ng` thông cảm cho em vậy, em sợ chị Thuý dành tạo pic ;)) nên chúc trước vậy, biết đâu trong vòng 21 ngày thì quả Mít này nhận đc nhìu lời chúc hơn ;))
mọi ng` chúc mừng anh Mít nhá;))
về phía em, em chúc anh phấn đấu trở thành mod bị ghét nhìu nhất (câu này xài lại vậy;)) ), và sớm về hưu để em út nó lên thay, già cả rồi còn gì ;))
cho anh bánh kẹo thoả thích nhá, miễn phí nhá, xem thử anh tăng đc mấy kí lô đây;))

album.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

và hộp quà nữa nà

picture.php

hoa nữa nhá

hé hé hết rồi nhá

Last edited by a moderator:
L

luvship

em hử, ủng hộ ý kiến của anh_anh_1321 ;))

em sẽ làm ng` đầu tiên đấy "ghét" anh đấy :D. ko có "quà vặt" gì ở đây đâu, cần em cho cây chổi ;))

K

kira_l

ăn ké ăn ké :))

happy bớt đây :))

hát chúc anh bài :)) hapy bớt đêy tiếng hàn nhớ !

[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/A9C5Rf_BxOA&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/A9C5Rf_BxOA&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom