[Happy birth day to lananh_vy_vp]

Status
Không mở trả lời sau này.
A

anhvodoi94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

^^! Chào mọi người ! Ngày 6 tháng 3 năm 1994 đã có một người bạn của mình được cất tiếng khóc đầu tiên ! Chào cuộc sống tươi đẹp này ! LANANH_VY_VP

Và hôm nay , chủ nhật ngày 6-3-2011 - cho phép mình cùng mọi người đến Hm ;)) chia sẻ với cậu niềm vui này nha :x !

Bất chấp một ngày chủ nhật với bao nhiêu là trò chơi đang dụ dỗ ( úi nghe ghê quá ;)) ) + cái computer bị đầu độc bởi 4,5 chục con vi dụt loại xịn ;)) ! Giúp máy tớ có tể ghi lại chuyển động của từng chữ cái và chữ số tớ đang viết
( Hix ! Chạy chậm + giật như máy giặt :-S ! Không hiểu sao bọn bạn nó chơi đẹp quá ;)) ) Kệ cuộc sống vẫn đang trôi đi ! Tớ cảm thấy không phí thời gian ngày hôm nay khi được gửi những lời chúc đến cậu trong ngày sinh nhật ! Có lẽ cậu là người bạn tốt nhất đối với mình , cho dù chúng ta chưa gặp mặt nhau thực tế , nhưng qua Hm + YH mình thấy cậu là một người thật tuyệt ! Chúc cậu sớm đạt được những ước mơ tuyệt với trong cuộc sống + Sớm tìm được nửa kia của mình ná !
Mong rằng năm sau đi thi lại được đến trường cậu để chúng mình nói chuyện nha !^^ ( suỵt ! vk ghen chít :-SS )

Xem hết nha lananh ^^ ;))

Mới bắt được con hổ ! thần dưỡng nó thành mèo ! lan anh ná ;))

images

Hix ! Nếu sợ thì đây ! Tớ tặng cho mèo xịn ;))

images
images

images
images

images

Tặng cậu bó hoa :

images
images

[YOUTUBE]vkhRwK0LJ3c[/YOUTUBE]

images
images

[YOUTUBE]ztoSUhbNntQ&feature=related[/YOUTUBE]

Xem clip này nhá :x ^^! Không xem được thì qua youtube xem ná ^^! sr nhìu :(( ! :-S

[YOUTUBE]rEc8rGonrQw&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

Last edited by a moderator:
T

thienthannho.97

em bóc tem nhé (hjx lần đầu tiên đc bóc tem)
Em chúc chị ngày càng xjnh đẹp, học giỏi và thành đạt trong mọi lĩnh vực.
Happy birthday :x:x:x

I

iloveyou247_tintin

tem nha
HaPpY BiRtHdAy To YoU <-----------> HaPpY BiRtHdAy To YoU
tặng bạn cái laptop nha

G

girltoanpro1995

Chúc chị vui :D
@chủ pic : tks u so much :x
@iloveyou247_tintin : cái chữ kí giống Gơn ngày xưa =))

T

tranquyen_bmt

hèm hèm

hum nay hơi ghen tị với ty đó, nhưng chỉ hum nay thui đó :((. tơ chúc cạu 3 lần ùi nhỉ nhưng nói chung hum nay chúc tiép :)). chúc cho trình độ chém gió của ty với tớ ngày càng thành công rực rỡ, chúc cho sự nghiệp học tập của cậu năm nay thành công hơn năm nay. mà ty có một món quà sinh nhật quá chi là tuyệt vời ùi nhỉ? :D quốc gia cơ đấy, ngưỡng mộ....^^ và cuối cùng mún nói với cậu rằng cậu hãy tin vào chính mình và ...... tớ nghĩ chuyện của hai người kia thì mình alf người ngaòi cuộc nên ko thể hiểu và cái đó sẽ chẳng ảnh hưởng gì đến tình củm của cậu với ck cậu hết, tin đi nhá cậu

C

conangbuongbinh_97

chuc chi sinh nhat vui ve..............................................

A

anhvodoi94

Bà con ! Xem mí cái cờ nhíp đi ná ! Kẻo tiếc lại bảo ko nhắc :)) =))

B

bunny147

Nay mồng 6 nhể :D
Vào chúc mừng sinh nhật đây , không thất hứa nhé ;))

Cũng không thua kém gì bạn anhvodoi , mặc dù trong người đang lâm trọng bệnh :rolleyes: ( mới ốm tức thì - cảm cúm + viêm họng ;)) ) tớ vẫn cố gắng gượng lê chân ra khỏi " ghế xem ti vi " ;)) để vào chúc mưng sinh nhật Lanh .
Tình cảnh em Comp cũng ko kém anhvodoi, đơ toàn tập + ko dám quét virut - nếu quét xong cài lại win luôn :)|
Tớ thấy tiếc thời gian vì phải gửi lời chúc mừng sinh nhật như thế này :p ...................................................................................................................................bởi vì tớ mong được gặp trực tiếp cậu và chúc mừng hơn :)>-

Xong màn " kể + lể " ;)) . Vào vấn đề chính :
Chúc mừng sinh nhật nhá !
Thêm 1 tuổi mới , thêm nếp nhăn mới ;))
La nhà ta đẹp chán rồi, chúc xinh nữa lại không dám ra đường thì khổ - có khi lại bị kiện ấy chứ ( làm tăng các vụ tai nạn giao thông ;)) )

Những điều tốt đẹp hôm nọ chúc hết roài , còn mấy cái này thôi ;))

Bánh kẹo đầy đủ rồi, mèo cũng có rồi, thậm chí còn có cả "cún" nữa :-SS( ở trên kia phải không nhỉ ) :| ko hiểu sao nó lại nằm trog đám mèo nhỉ .
Bình phẩm thế thôi, không bạn anhvodoi " xử " thì khổ :p

L

lananh_vy_vp

:x, thank các ty rất nhìu:-*. mình sướng thật, đc lập tận 3 pic sinh nhựt liền:))
mặc dù cái clip kia là chúc mừng sinh nhật bạn Lâm nào đó;))
Nhưng cũng cảm ơn tấm lòng của chủ pic:x

Last edited by a moderator:
A

anhvodoi94

Nay mồng 6 nhể :D
Vào chúc mừng sinh nhật đây , không thất hứa nhé ;))

Cũng không thua kém gì bạn anhvodoi , mặc dù trong người đang lâm trọng bệnh :rolleyes: ( mới ốm tức thì - cảm cúm + viêm họng ;)) ) tớ vẫn cố gắng gượng lê chân ra khỏi " ghế xem ti vi " ;)) để vào chúc mưng sinh nhật Lanh .
Tình cảnh em Comp cũng ko kém anhvodoi, đơ toàn tập + ko dám quét virut - nếu quét xong cài lại win luôn :)|
Tớ thấy tiếc thời gian vì phải gửi lời chúc mừng sinh nhật như thế này :p ...................................................................................................................................bởi vì tớ mong được gặp trực tiếp cậu và chúc mừng hơn :)>-

Xong màn " kể + lể " ;)) . Vào vấn đề chính :
Chúc mừng sinh nhật nhá !
Thêm 1 tuổi mới , thêm nếp nhăn mới ;))
La nhà ta đẹp chán rồi, chúc xinh nữa lại không dám ra đường thì khổ - có khi lại bị kiện ấy chứ ( làm tăng các vụ tai nạn giao thông ;)) )

Những điều tốt đẹp hôm nọ chúc hết roài , còn mấy cái này thôi ;))

Bánh kẹo đầy đủ rồi, mèo cũng có rồi, thậm chí còn có cả "cún" nữa :-SS( ở trên kia phải không nhỉ ) :| ko hiểu sao nó lại nằm trog đám mèo nhỉ .
Bình phẩm thế thôi, không bạn anhvodoi " xử " thì khổ :p

---> Pàng ! Pàng ! Pàng !
- Đừng chạy ! Ko phải tớ bắn cậu đâu ! Mà là pháo bông đấy :)) =))
- Ukm ! tks nhưng lời chúc của cậu vs lan anh nhá ( hix ! tahy mặt thoai :)) ) ! Mà bạn lớp mấy nhể ;))

:x, thank các ty rất nhìu:-*. mình sướng thật, đc lập tận 3 pic sinh nhựt liền:))
mặc dù cái clip kia là chúc mừng sinh nhật bạn Lâm nào đó;))
Nhưng cũng cảm ơn tấm lòng của chủ pic:x

- Hix ! Già cả mắt mũi kém :)) ! Ko để ý cái tâm Lâm gì gì đó :)) ! Nhưng mừ ! ^^! Ak` thui ! Chúc cậu sinh nhật vui + vẻ 1 lần nữa ná ;))

B

bunny147

---> Pàng ! Pàng ! Pàng !
- Đừng chạy ! Ko phải tớ bắn cậu đâu ! Mà là pháo bông đấy :)) =))
- Ukm ! tks nhưng lời chúc của cậu vs lan anh nhá ( hix ! tahy mặt thoai :)) ) ! Mà bạn lớp mấy nhể ;))

:-SS [Giật mình ] .. Run [ Tiếng Anh đấy ;)) ] .... Pặc :confused:
Trời à, bắn pháo mà chĩa vào tớ thế à , giật mình chạy đứt mất chiếc "tông Lào" rồi /:)

Bắt đền đấy - ;)) Hàng tông Lào hơi bị hiếm àh nha :))
Chiều nay đi học nữa chứ , hic , đành đi " đôi than tổ ong" vậy :)|

- Hix ! Già cả mắt mũi kém :)) ! Ko để ý cái tâm Lâm gì gì đó :)) ! Nhưng mừ !
===> Mai mốt dăng kí kết hôn ghi nhầm tên vợ luôn cái hay b-( , già cả mắt kém thế có khi còn ôm nhầm vợ ấy chứ |-)
PS : Lớp 12 :D

D

denlongbaycao_hp_c1

chúc mừng sinh nhật lan Anh :D
chúc em càng ngày càng học giỏi, khoẻ mạnh, xinh xắn , vui vẻ ........................:):)

A

anhvodoi94

[/COLOR]===> Mai mốt dăng kí kết hôn ghi nhầm tên vợ luôn cái hay b-( , già cả mắt kém thế có khi còn ôm nhầm vợ ấy chứ |-)
PS : Lớp 12 :D
[/COLOR]

- Lớp 12 ạ ^^! Em lớp 11 : Hum sau em đền đôi dép cỏ :)) =))

- Ko có chuyện nhầm tên vk đâu ạ ;)) ! Còn ôm nhầm vk thì càng ko :-S ! Đi chữa mắt :)) =))

B

bunny147

- Lớp 12 ạ ^^! Em lớp 11 : Hum sau em đền đôi dép cỏ :)) =))

- Ko có chuyện nhầm tên vk đâu ạ ;)) ! Còn ôm nhầm vk thì càng ko :-S ! Đi chữa mắt :)) =))
Lớp mấy chả dc, bạn bè hết ;)) cho không cảm thấy già :))
Ôm nhầm có khả năg đấy, nhận nhầm thấy suốt mà ;)) ( hôm nhỏ bạn nhận nhầm người chạy đến đánh ng ta- ng lạ - xong mình trêu nó cả tuần luôn ;)) )
:( Đền dép cỏ thôi á , ít nhất cũng phải đền đôi tông Lào chứ :)|

T

thanhdat93

Chúc mừng sinh nhật em gái nha. Chúc em càng ngày càng học giỏi, sang năm thi đỗ trường đh như em mong muốn nha :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom