Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 3 (30/4/07 - 6/5/07)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 3 (30/4/07 -

Chào các bạn,

Mặc dù phải tập trung chuẩn bị cho lần thi thử trắc nghệm diễn ra vào ngày 5/5/2007, nhưng cuộc thi Học bổng hocmai.vnhttp://hocmai.vn/mod/resource/view.php?id=190http://hocmai.vn/mod/resource/view.php?id=190 vẫn giành được sự quan tâm đặc biệt của các bạn học sinh trên cả nước. Trong tuần này có rất nhiều ngày nghỉ, nhưng đó lại chính là thời cơ để các bạn học sinh bứt phá. Rất nhiều cuộc đổi ngôi thú vị đã liên tục diễn ra trên bảng xếp hạng Top 10. Và lần đầu tiên đã có bạn giành được số điểm tuyệt đối 100/100 của bài trắc nghiệm, nhưng không phải một mà là 3 người:

Với số điểm tuyệt đối 100/100 và thời gian làm bài nhanh nhất 29:40 (phút), bạn Khương Phan Nhật Minh (tài khoản: sworm) đã xuất sắc đứng ở vị trí quán quân của tuần với bài thi môn Sinh thi thử Đại học.

Xếp thứ hai là bạn Vương Đỗ (tài khoản: vuongthanhdo) 100/100 điểm với bài thi môn Hóa Học tốt nghiệp THPT, trong thời gian 55:43 (phút)

Cùng với điểm số 100/100 bài thi môn Hóa Học tốt nghiệp THPT, nhưng với thời gian nhiều hơn 60:15 (phút), bạn Nguyễn Tùng (tài khoản: nguyensontung) xếp ở vị trí thứ 3.

Hệ thống Giáo dục trực tuyến www.hocmai.vn xin gửi lời chúc mừng đến 3 bạn đạt giải của tuần này. Chúc các bạn sẽ luôn gặt hái được thêm nhiều thành công hơn nữa.

N

nguyennhatlinh

oaí
sao thi tốt nghiệp mà lai 60 phút 15s
Cả đề chỉ co 60 phút thoi mà

M

Moderator

nguyennhatlinh said:
oaí
sao thi tốt nghiệp mà lai 60 phút 15s
Cả đề chỉ co 60 phút thoi mà

Các em khi làm bài đều được cộng thêm một ít thời gian "giờ chết" vì những lý do bất khả kháng như:
- Mạng load bài thi chậm.
- Gửi bài thi nhưng mạng chậm nên phải chờ.

V

vanka8x

ngay mai ,cac dang hoc 12 se thi tot nghiep , hay co gang het suc minh, tu tin va chien thang cac ban nhe. chuc cac ban gap may man!

H

hoanghonthucgiac

em có câu hởi như thế này

em đã gửi bài thi đi vậy thì bao giờ em nhận dc kết quả
nếu đã có kết quả thì thì làm thế nào để em biết

M

Moderator

Re: em có câu hởi như thế này

hoanghonthucgiac said:
em đã gửi bài thi đi vậy thì bao giờ em nhận dc kết quả
nếu đã có kết quả thì thì làm thế nào để em biết
Khi em là 1 trong 3 người đạt điểm số cao nhất trong tuần, hệ thống sẽ liên lạc ngay với em theo email và số điện thoại mà em đã đăng kí trong tài khoản

H

hieutaipan

em 15 tuổi .học lớp 9 trường lomônô ốp nhưng em đã đạt 77.5% với thời gian 29phút trong thi tốt nghiệp THPT.Em tin rằng khi 18 tuổi em sẽ đạt 100%trong thi tốt nghiệp và thi đại học và sẽ cố dành học bổng ở hocmai.vn như ba anh ở trên.em sẽ cố gắng!

M

Moderator

hieutaipan said:
em 15 tuổi .học lớp 9 trường lomônô ốp nhưng em đã đạt 77.5% với thời gian 29phút trong thi tốt nghiệp THPT.Em tin rằng khi 18 tuổi em sẽ đạt 100%trong thi tốt nghiệp và thi đại học và sẽ cố dành học bổng ở hocmai.vn như ba anh ở trên.em sẽ cố gắng!

Chỉ cần em cố gắng em sẽ thành công. Anh tin là em sẽ làm được

L

leducduong

Re: hay ghê

xin chào tất cả mình là một thành viên mong các bạn giúp đỡ và chúc các bạn có đc một kết quả tốt nhất trong kỳ thi sắp tới

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom