Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 1 (16/4/07 - 22/4/07)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 1 (16/4/07 -

Chào các bạn,

Tuần lễ từ ngày 16/4/2007 đến ngày 22/4/2007 vừa qua là tuần rất đặc biệt, nó đánh dấu sự ra đời của Hệ thống Giáo dục trực tuyến tại địa chỉ www.hocmai.vn. Nhưng còn tuyệt vời hơn khi ngay trong tuần đầu khai trương, các bạn học sinh trên khắp mọi miền đất nước đã rất hào hứng và sôi nổi tham gia vào cuộc thi Học bổng hocmai.vnhttp://hocmai.vn/mod/resource/view.php?id=190http://hocmai.vn/mod/resource/view.php?id=190
Và đây là những gương mặt xuất sắc nhất của tuần đầu tiên:

Xếp thứ nhất là bạn:
Trần Thị Minh Hải (tài khoản: tranthimiha), học sinh lớp 11 Toán trường Lê Quý Đôn, Vũng Tầu đã làm đề thi trắc nghiệm môn Tiếng Anh tốt nghiệp THPT và đạt được 96/100 điểm trong thời gian 32:24 (phút)

Xếp thứ hai là bạn:
Trần Hoàng San (tài khoản: donal), ở Quảng Ngãi. Bạn đã đạt 92,5/100 điểm với đề thi trắc nghiệm môn Hóa học tốt nghiệp THPT, trong thời gian 59:20 (phút)

Xếp thứ ba là bạn:
Đặng Vương (tài khoản: vuong) bạn đang là học sinh lớp 12C1 trường THPT Thành phố Điện Biên Phủ. Bạn đã đạt 90/100 điểm trong thời gian 39:14 (phút) với bài thi trắc nghiệm môn Vật Lý tốt nghiệp THPT
Bạn có tâm sự với chúng tôi rằng bạn rất vui và bất ngờ khi trở thành một trong 3 người đầu tiên nhận được học bổng của hệ thống.
Em thấy hệ thống xuất hiện rất đúng lúc, đáp ứng kịp thời nhu cầu học và ôn trắc nghiệm, giúp bọn em rèn luyện thêm kĩ năng trước khi bước vào phòng thi.

Một lần nữa, Hệ thống Giáo dục trực tuyến www.hocmai.vn xin gửi lời chúc mừng đến 3 bạn đạt giải của tuần đầu tiên. Chúc các bạn sẽ luôn gặt hái được thêm nhiều thành công hơn nữa.

C

chipxinhna

yomi ! yomi ! Chao` cac' anh em hoc. lop' 10 nam nay len 11 . Xin cac' anh chi? bao? tan. tinh` them

L

lehongchuong

nhan hoc bong? em ko hieu hoc bong cua hoc mai la gi ? anh chi co the noi cho em biet duoc ko?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom