Gửi thongoc95

T

thienthanlove20

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vĩnh biệt hả bà??? Bà có biết khi tui đọc xong câu đó tui cảm thấy buồn thế nào ko?

Vĩnh biệt là bọn mình sẽ ko bao giờ gặp nhau, ko bao giờ nói chuyện với nhau nữa.

Tui ko hiểu vì sao bà lại thế, tui đã làm gì sai để mọi chuyện trở nên như thế này chứ... bà biết hok, tui thực sự đã khóc khi nghe lời vĩnh biệt đó của bà và cả lúc này nữa, khi ngồi viết những dòng chữ này

Lần tr'c bà nói tui là người bà tin tưởng nhất, người bà luôn chia sẻ mọi điều mà nhiều ng` ko biết, và bà cũng nói là bà sẽ ko bao giờ bỏ rơi tui vậy mà giờ thì sao, bà nói một câu vĩnh biệt như vậy ah`. Tui cảm thấy bùn lắm bà biết ko???

Trước khi quen bà, tui chưa từng có một ng` bạn thân, những lúc vui hay buồn lúc nào cũng chỉ có mình tui mà thui. Nhưng rùi tui gặp bà, bà trở thành ng` bạn thân của tui, nhìu chuyện tui kể với bà chỉ có mỗi bà biết mà thui.

Vậy mà giờ thế này đây, chỉ vì một chuyện nhỏ mà tui và bà kết thúc tình bạn ở đây! Nếu biết trước thế này tui đãko nhờ bà làm giúp bài đó cho tui, và tui cũng ko hiểu vì sao bà lại ko thể nói lí do ra cho tui biết để rồi một tình bạn tan vỡ như thế này.

Sao bà nhẫn tâm thế hả Minh, bà bảo tui là bạn của bà cơ mà. Đã là bạn thì tại saolại ko thể nói rõ cho tui biết đc mà chỉ xin lỗi tui như vậy thui, tui ko cần lời xin lỗi đó , tui chỉ có cần tình bạn vĩnh cửu mà thôi =((=((=((

Hok lẽ cái lí do đó còn quan trọng hơn cả tình bạn của tui và bà hay sao? Nếu như thế thật, từ h tui sẽ ko bao giờ làm phiền bà nữa đâu. Bà đừng add nik của tui nữa, xoá đi nhá, nếu bà hok còn coi tui là bạn nữa thì giữ lại làm j....

:-h tạm biệt bà nha, chúc bà luôn vui vẻ và hạnh phúc. Chúc bà sẽ có một ng` ban mới tốt hơn tui :-h

T

thienthanlove20

Sr há, mình là g hok phải b đâu mà iu với chả thik....

Chuyện này chỉ có thongoc mới hiểu đc thui.... :(

M

muamuahe92

Mà cho mình hỏi thongoc95 vĩnh việt thì sẽ đi đâu và về đâu mà phải vĩnh biệt .Nhưng theo mình nếu hai bạn không ở bên nhau không có nghĩa là không òcn nhớ về nhau.Chúc thienthanlove20 và thongoc95 sẽ luôn là bạn tốt của nhau!

T

thongoc95

h ơi, kái topic này b lập từ năm 2009 sao t hok bik nhỷ????
sao t lại vĩh biệt b nhỷ?????
t s2 b mà ^^!

Top Bottom