[Gửi những người phụ nữ quan trọng của tôi ]

A

anhvodoi94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

^^! Tôi lập topic này là để chúc tất cả phụ nữ trên Hm ! Tôi xin gửi tất cả những gì hạnh phúc + vui vẻ nhất đến cho 1 nửa thế giới trong ngày 8-3 !

- Hôm nay , 9h53 phút - 7-3-2011 , tôi ngồi bên bàn , bên cạnh chiếc com nhỏ của mình , nhưng thật sự nó chứa biết bao nhiêu thứ quý giá của cuộc đời tôi ! Càng ngày tôi càng nhận ra 1 điều : '' Cha mẹ sinh ra chúng ta không chỉ để con họ có hiếu với họ , mà còn để chúng ta biết quan tâm chia sẻ với những người xung quanh .''

- ^^! Vào vấn đề chính ! T xin chúc 2 chị benho - marucohamhoc - bạn : lanhanh_vy_vp - 2 em : hongnhung.97 -thienthannho.97 ! 5 chiếc gạch nối này ko phải vô tình t đặt cho đẹp đâu ! Mà nó có ý nghĩa rằng tất cả những người này đều quan trọng như nhau trong lòng t ! Ko có ai hơn ai ! Ko có ai kém ai cả !

- Chị benho của em ! Những chuyện vui buồn cứ dắt tay nhau đan xen vào cuộc sống của mỗi người chúng ta chị nhỉ ! Sống là phải biết cố gắng - step by step - nỗ lực ko ngừng chị nha ! Năm nay là năm đánh giá kết quả học tập của 12 năm nỗ lực ! Con người ta có bao nhiêu số 12 chị nhỉ ? 8-3 em chúc chị ngày thêm xinh đẹp - học giỏi - mạnh khỏe . Gửi những lời chúc sức khỏe đến cho gia đình chị giùm em nhá ! ^^! Có bài nào khó cho e hỏi ké nha ;)) !

- Chị marucohamhoc ! Chị iu của e :x ^^! Lớp 12 ùi đó chị ! Cố lên nha ! Mong rằng chị của e chọn đúng hướng đi ! Để mai sau có gì e còn nhờ cậy ;)) ^^! Ném bỏ những lỗi lầm của e đi chị ná :x em biết chị là người nhân từ độ lượng mừ ;)) !^^! Chúc chị sớm tìm được những người bạn tri kỉ + nếu có rồi thì chúc chị và người đó có 1 tình bạn son sắt nha :x ^^!

- Bạn : Lan anh ^^ ;)) ! 8-3 này chúc cậu ngày thêm cute ná ;)) ! Năm sau cố dinh mấy cái giải khủng bố khoe với t nhá ;)) ^^! T thấy cậu là một người tuyệt vời đó ^^! Chúc chuyện học tập của cậu suôn sẻ đẹp đẽ hơn trước nhá ! Năm sau 12 rồi chúc cậu có định hướng sớm và ăn đứt cái chức thủ khoa ĐH ná ;)) !^^ .

- Em hongnhung.97 : Vừa mới lập topic hum qua sinh nhật em mà a lại thấy phấn chí nên lập típ pic này ;)) ! chúc em gái của anh ( hix ! Cho a nhận vơ tẹo ;)) ) ngày càng xinh xắn + dễ xương ;)) ! Học hành đứng thứ 2 trong lớp vì ko có ai nhận thứ nhất ;)) ! Sống là phải có mơ ước , vì thế a mong thực hiện được mơ ước của mình nha ! Bầu trời dạo này mây đen chăng đầy nhưng a vẫn nhận thấy ẩn sau chúng là 1 bầu trời xanh tuyệt vời ! Cùng a xua tan đám mây này nha . Năm sau e lớp 9 rồi - anh lại lớp 12 chắc a ko có đc nhiều tg onl như bây h - coi trọng a tí ná :)) :p:p:p

- Em thienthannho.97 , quên sao được bé S của a nhỉ ;)) ^^! Chúc e của a sớm trở thành 1 thiếu nữ xinh xắn tuyệt vời nhá ( coi chừng mấy boy bám riết thì khổ ;)) ) ! Chúc em học giỏi + mạnh khỏe + hạnh phúc tràn ngập đến bên em mỗi khi em mở cửa sổ vào buổi sớm mai em nhá :x ! Sống là phải biết tận hưởng những cảm giác tuyệt vời đó :x cảnh hoàng hôn + bình minh + cầu vồng ko có gì sánh bằng ! Mong rằng chúng sẽ đem cho e những niềm vui + thích thú => Cho e nhận thấy rằng cuộc sống này thật tuyệt vời .

Last edited by a moderator:
T

thienthannho.97

Em cảm ơn anh về lời chúc nhé!:x
Em sẽ mãi nhớ đến anh.:x:x:x
Chúc anh ngày càng học giỏi, thực hiện đc ước mơ của mình.:x:x:x:x

G

girltoanpro1995

Không có em :-w
Láo ngáo nhở :-?
.
Cầm đầu
Bóp cổ
Vặt lông
Chặt cánh
Bốp bốp
Bép bép
Chéo chéo
Phằng phằng
=> Răng môi lẫn lộn =))
Em cho 1 quả lựu đạn
=> Răng ra đường rằng mà lợi bay té lẹ ko bjk đâu mà lần :))
p/s: vũ thê :-\"

Last edited by a moderator:
A

anhvodoi94

.
Cầm đầu
Bóp cổ
Vặt lông
Chặt cánh
Bốp bốp
Bép bép
Chéo chéo
Phằng phằng
=> Răng môi lẫn lộn =))
Em cho 1 quả lựu đạn

Anh định lập 1 pic riêng cho e mà thấy ghê quá nên hốt ùi ! hẻm dám động đến gơn nhà mêh` nữa ;)) !^^ ! Nói như vậy ko có nghãi là e ko quan trọng đối vs a ! ^^!
- Chúc gơn càng ngày càng nữ tính nhá ;)) !^^! Cua te - hép pi - mệnh khoể ;)) ^^! Cho a gửi lời chúc hạnh phúc đến gia đình Gơn ná !^^

B

benhoxinhyeu

cảm ơn em nhìu nhé! hỳ! em nói lâu lắm ms thấy chị cười đúng ko? ^^! từ giờ lại là chị benho iêu đời em nè! hỳ! cố lên em nhé! học hành nè! cuộc sống nè! chị tin em trai chị sẽ thành công trong những bước tới mà em sẽ đi! nhưng mờ! ko được lười em nhé!

H

hamburgergachcua

.
Cầm đầu
Bóp cổ
Vặt lông
Chặt cánh
Bốp bốp
Bép bép
Chéo chéo
Phằng phằng
=> Răng môi lẫn lộn =))
Em cho 1 quả lựu đạn

ghê quá
có phải con gái ko vậy :)):)):)):))
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

H

hongnhung.97

;)) Khựa khựa
Củm ưn anh ah :x
Muk em có hok coi trọng anh hồi nào đâu muk anh kiu coi trong anh tý ah ;)). Nhưng củm ưn anh về lời chúc nhé :x. Em nhân đây cũng chúc tất cả girl nhà mình lun vui vẻ + mạnh khỏe + xinh xắn + học giỏi + thành công ... :p (hơi dài)
Tủm lại là em xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất ah ;)). Nhưng muk em hy vọng ơi là hy vọng boy nhà mình sẽ tốt hơn nữa vs girl ah ;))

P/s Hum nay cho em phá lệ dùng tý ngôn ngữ.. :p

P

phamminhkhoi

Đọc những dòng của nhóc luôn thấy cái j đó rất thành thật ^__^

P/s: Anh thích từ chị em gái hơn là từ phụ nữ. Nghe nó .....già già

Top Bottom