Gửi người tôi yêu

L

letrang3003

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gửi đến một người !
Anh ơi ! ANh cố lên nhé :D .
Em sẽ luôn bên anh , luôn cổ vũ động viên anh như anh đã an ủi quan tâm chia sẻ em vậy đó :x . Cảm ơn tình yêu của em .

Trang love sơn forever .
Letrang3003 love bigbang195 mãi mãi .
[YOUTUBE]<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/_HuCFGBGLmQ&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/_HuCFGBGLmQ&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]
Cảm ơn anh ạ :-* .
Miu iu cún nhiều lắm đó !

C

chip.pi_kute

Biết nói sao nhỉ ?
Chúc 2 người hạnh phúc nhé :) .
Video hay hơn mà chữ chạy nhanh quá :( .Chạ dịch dc !
Tớ treo lên chữ kí nhé ;;)

D

diarygalaxy_pisces

Chà lãng mãn quá ta, chúc tình yêu của 2 người mãi mãi bền chắt nhé!!!^^

P

puu

thấy tình yêu của hai người làm mình buồn quá
giá như mình cũng có 1 người như vậy
hic
nhưng.... vẫn khẳng định là ... độc thân vẫn cứ vui
he he
chúc hai người có 1 tình yêu bền chặt

M

mai_s2a3_93

ái chà tình cảm quá...chak cái tên Sơn mà đọc đc thì khok lóc cả ngày vì quá hạnh phuk...hi hi
2 ng hanh phuk nhá..:)

S

son_9f_ltv

ái chà tình cảm quá...chak cái tên Sơn mà đọc đc thì khok lóc cả ngày vì quá hạnh phuk...hi hi
2 ng hanh phuk nhá..

đc!nhưng hình như Văn Sơn chỉ thi ĐP thui hay sao ý .:(

S

sergeant

Cho mình hỏi ,bài hát trong video đó tên chj zỵ :x
Chúc hai bạn mãi hạnh phúc :x

S

starfish_blue_sea

Chúc tình iu của chị gái với anh bigbang luôn luôn bền chặt, không bao h phai:)

@letrang3003: thấy chị bảo đi rồi mà vẫn cứ onl là thế nào ý nhở;;)?

C

chip.pi_kute

Ái chà ! số lượng đáng kể ;;) à mà ! Bạn trang bạn ý chinh thức tuyên bố , bạn ý off 4 tuần ui :( lần nì ko lên đâu :| . Hức hức ! tại nó thấy nó sa sút ghê gớm ! biết đường mà chạy :| , nản ghê ! thui cũng theo bước ....
Coi lại ! vẫn ko dịch nổi chữ viết gì :|

C

chuot_chjt

èo sao ai cũng có được hạnh phúc dzị trời chỉ khổ cho tui chưa có thui ak:(
chúc 2 bạn hạnh phcus nha

L

letrang3003

sắp tới xin giới thiẹu một tác phẩm mới ! xuất hiện vào giữa thang 5 , các bạn đón xem hén ;)

T

thienthan74

chúc hai bạn hạnh phúc nha, tìm được nửa kia rùi thì đừng đánh mất nhé ;)

C

congchuatuyet_lc

chà chà...
hai người hạnh phúc thật đây...
chúc hai bạn hạnh phúc nhaaaaaaaaa.....và tình iu lun lun bền vững để còn nắm tay nhau vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống chứ nhỉ****************************?

L

lehoanganh007

Ái chà ! số lượng đáng kể ;;) à mà ! Bạn trang bạn ý chinh thức tuyên bố , bạn ý off 4 tuần ui :( lần nì ko lên đâu :| . Hức hức ! tại nó thấy nó sa sút ghê gớm ! biết đường mà chạy :| , nản ghê ! thui cũng theo bước ....
Coi lại ! vẫn ko dịch nổi chữ viết gì :|

muốn học tốt thì tốt nhất tránh xa cái 4rum này ra , lên 4rum chém gió là chính , học đc mấy , nó ảo lắm , em nào ham quá là chết đấy
:)

L

letrang3003

lehoanganh007 : thank anh ! cai đóa em biết lâu ùi :)) chính vì chem gió là chính nên mới vào hội kungfu :))
@ công sơn : thui , em còn cái video của mod nữa , cái video kia từ từ ;;) công bố sau ;;)

T

thaophuongnguyenxinh

Chúc 2 ng hạn phúc nha

Nhìn những lời nói và những câu chúc của bạn mà mình thấy ngưỡng mộ quá

Hơi ứa nc mắt :)

Top Bottom