Gửi lời chúc đến các sĩ tử

D

doigiaythuytinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hè về mang theo sắc phượng đỏ thắm dưới từng góc phố, tiếng ve râm ran trên khắp các nẻo đường.

Đây cũng là thời điểm các anh chị 12 đang cố gắng chạy đua với thời gian để chuẩn bị cho kỳ thi tốt nghiệp và đại học sắp tới

12 năm học - với những cố gắng nỗ lực của bản thân, sự hỗ trợ từ gia đình, nhà trường; thành quả là gì? - Tất cả thể hiện ở hai kì thi sắp tới.

Các sĩ tử 12 đang phải mang trên vai một lúc nhiều gánh nặng của bản thân, gia đình và xã hội.

Vì vậy, tớ lập topic này để các bạn gửi những lời chúc tốt đẹp, những lời khích lệ mạnh mẽ nhất đến các anh chị 12; để các sĩ tử của HOCMAI vững tin khi đứng trước ngưỡng cửa cuộc đời

"Satisfaction lies in the effort, not in the attainment, full effort is full victory."

"Vinh quang nằm trong nỗ lực, không phải kết quả, nỗ lực hết mình là thắng lợi hoàn toàn"

Mahatma Gandhi

[YOUTUBE]h_H2bBTyHgY[/YOUTUBE]

P

poro_poro

Đường đến với thành công bao giờ cũng gian nan.

Em chúc các anh chị 12 thi tốt ...

Cá chép hoá rồng . :)

G

girlbuon10594

[YOUTUBE]LpMn1i8ADFc[/YOUTUBE]

Ngày mai, các anh chị đã bước vào ngày đầu tiên thi TN, là một trong 2 kì thi quan trọng từ trước đến nay
Em chúc các anh chị_ các sĩ tử là mem hocmai nói riêng và toàn thể các anh chị tham gia kì thi này nói chung làm bài thiệt tốt, ai cũng đậu:x
Em tin là anh chị sẽ làm được, và làm tốt là đằng khác
Cố lên!

H

hocmai.cskh

Hôm nay gặp trường hợp đáng buồn của 1 bạn thí sinh, làm được toàn bộ đề thi môn Vật Lí, nhưng vì ghi sai mã đề nên đang phải đối mặt với điểm 0, đối mặt với việc trượt tốt nghiệp, đối mặt với việc phải tạm dừng thêm 1 năm nữa con đường vào Đại học.

Chắc giờ bạn ấy đang buồn lắm...

K

kenylklee

Hôm nay gặp trường hợp đáng buồn của 1 bạn thí sinh, làm được toàn bộ đề thi môn Vật Lí, nhưng vì ghi sai mã đề nên đang phải đối mặt với điểm 0, đối mặt với việc trượt tốt nghiệp, đối mặt với việc phải tạm dừng thêm 1 năm nữa con đường vào Đại học.

Chắc giờ bạn ấy đang buồn lắm...
Hic, hic :(:(:(. Mong cho bạn ấy có đủ tinh thần để vượt qua!

L

lantrinh93

Chắc giờ bạn ấy đang buồn lắm.

tại sao lại sai được nhĩ
có phát phiếu ghi mã đề riêng những 2 tớ đề kí tên vào đấy ....
có phát tờ làm bài trắc nghiệm !!
khoanh sai ghi vào sai luôn nhĩ=((=((=((
nghe tin báo mà thấy buồn +sợ ghê !!!!
=((

Top Bottom