gửi hocmai!

T

tra_chanh123

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vậy là đã một tuần trôi qua kể từ ngày hocmai thông báo sẽ có bài giảng bổ sung tổng ôn tập trong khóa luyện thi đh môn vật lí của thầy Hùng cũng đồng nghĩa với việc em và rất rất nhiều bạn khác đang tin tưởng và học thầy.1 ngày.. không thấy.,ngày 2 cũng..chưa thấy...rồi hết 1 tuần vẫn chưa thấy bài tổng ôn nào cả.Mong thầy quay video sớm vì đã gần hết tháng 5 rồi.Mà em thì ngày nào cũng lên học online của hocmai,ngày nào cũng phải ngía qua LTĐH vật lí của thầy xem có bài giảng tổng ôn chưa.chắc là cổ của em dài ra rồi.!
À còn điều này nữa,mong hocmai giúp em.Đó là khi nào hocmai up bài giảng giải đề trong khóa luyện đề thi vật lí,thì em mong hocmai up lên luôn tài liệu bài giảng của hai phần lên luôn.chứ như đề số 18,chỉ có tài liệu 1 phần,mà phần 2 vẫn chưa có.mong hocmai up sớm!
em xin cảm ơn!

T

tra_chanh123

thưa hocmai!
Đã 4 ngày rồi mà hocmai vẫn chưa up tài liệu bài giảng phần 2 đề số 18 trong khóa luyện đề thi vật lí thầy Hùng.Em mong hocmai up sớm giùm em để em down về làm bài.em xin cảm ơn ạ!

H

hocmai.cskh

Trước hết, Hocmai.vn chân thành xin lỗi các em về việc chậm bài giảng trong khóa lý thầy Hùng nói riêng và nhiều khóa học khác. Hocmai.vn cũng đang cố gắng hết sức để cùng với các thầy cô thu xếp và ghi hình nhiều hơn, biên soạn tài liệu, đề thi nhanh nhất để có thể cập nhật sớm các khóa học đó. Mong các em thông cảm. Chúc các em học tốt!

N

nguyentranvinhphuc

Trước hết, Hocmai.vn chân thành xin lỗi các em về việc chậm bài giảng trong khóa lý thầy Hùng nói riêng và nhiều khóa học khác. Hocmai.vn cũng đang cố gắng hết sức để cùng với các thầy cô thu xếp và ghi hình nhiều hơn, biên soạn tài liệu, đề thi nhanh nhất để có thể cập nhật sớm các khóa học đó. Mong các em thông cảm. Chúc các em học tốt!

hocmai ơi lần nào nói với em cũng nhanh nhất có thể. Chỉ còn có 27 ngày nữa thi nếu không nhanh thì tụi học sinh như tụi em lãnh đủ, trước ngày thi mà hocmai up lên thì tụi em muốn giải hay học cũng không kịp

H

hocmai.vatli

Chào các em!
Đề thi đã được up lên, các em vào học nhé
Chúc các em học tốt!

Top Bottom