gửi hocmai !

Status
Không mở trả lời sau này.
B

buivan100894

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào hocmai.
em thấy hocmai bảo thủ thật đấy.
bọn em cũng biết những ưu điểm của việc làm trực tuyến nhưng nó cũng có nhiều hạn chế,như các bạn đã kể ra.
bon em nghĩ hocmai không làm ở dạng word vì sợ mất bản quyền ,số học sinh đăng kí sẽ giảm đi.em rất thông cảm và hiểu điều này cho hocmai vì kinh doanh là phải có lãi với lại hocmai cũng phải trả lương cho các nhân viên nữa.
nhưng em xin nói với hocmai bọn em cần bài giảng của thầy cô chứ không phải cần đề .vì thực tế trên mạng có rất nhiều đề thi thử của các trường cũng rất hay ,ví dụ như ở ******** ,em chỉ cần 100k đăng kí làm trực tuyến 9o đề,đề ở đó cũng rất hay.
nhưng tại sao bọn em vãn lực chọn hocmai ,200k mà chỉ được 15 đề ?vì bọn em tin tưởng và đặt niềm tin với hocmai rất nhiều.
đó là những lời rất chân thành em muốn nói với hocmai,có chõ nào không phải mong hocmai bỏ qua.
hocmai có thể thay vì mất thời gian đế trả lời những mong muốn của chúng em bằng việc làm cụ thể.
em hi vọng hocmai sẽ làm theo nguyện vọng của chúng em.
(chúng em đã nói như vậy mà hocmai vẫn không làm thì em cũng bó tay ,không hiểu hocmai nghĩ như thế nào nữa ???)
cuối cùng ,em xin chúc hocmai sẽ trở thành 1 web học tập hấp dẫn,lí thú... không thể thiếu trong quá trình học tập của học sinh.chúc thầy cô và các anh ,chị ở hocmai dồi dào sức khoe .

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom