Gửi đến kungfu gấu phởn.

B

bupbe_dautay

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày quen mấy đứa là ngày nào tôi ứ nhớ nữa, con hạc, con rắn vs con cáo tôi đã quen thân lâu rồi, riêng phởn gấu, rác cào cào và hổ rác nhỏ thj` chưa nhỉ?
Tôi nhớ lần đầu tôi nc đc vs gấu là ngày spam trong box rác ;)), thực ra tôi chỉ định pam thôi chứ k mog bà pam lại =)), vậy mà bà bắt chuyện, 1 khởi đầu tốt đẹp :x
Lần thứ 2 tôi nói chuyện đc vs bà là trog box Mod, chính vì cứ bàn cái ảnh hotpoy mà cái tên kugfu gấu phởn ra đời, có gấu béo là bà, khỉ vàng là tôi ... Rồi con Rác nhớn cg~ hùa theo, đến con Hạc, con hổ, con cáo cg~ lần lựot nối gót ;;)
@ Rác nhớn: cào cào nè, bà nhớ lần tôi nói tôi ghét bà k? Lần đầu tiên ý, lúc đó tôi cực cực ghét bà nhưng mà cứ mong đc dịp nói chuyên vs bà, có 1 lần tôi định add nik bà và nói chuyện, rằng làm quen nhé... nhưng tôi lại ngại, lại sợ bà làm kiêu ;)) nên thôi, tôi cg~ k ngờ bà lại dẽ tính thế trog khj tôi cứ nghĩ bà thế này thế nọ...
@ Hạc : bà k nói nhiều đến cuộc sống cg~ chẳng tỏ ra yếu đuối, chính vì thế mà nói chuyện vs bà, tự dưng đôi khj tôi lại bị nhiễm bản tíh mạnh mẽ, Alway keeps t failth, bà lúc nào cg~ nói thế :-*, cho nên cùng chiến đấu vs cuộc sống và luôn ở cạnh idol nhé
images

@ Zyn và hổ: Con bồ và định thủ của tôi ;)), con hổ hôm nào ta phải bè răng mày, ai cho mày dám nói xấu con gấu iu của tao hở :-j, ai cho mày cạnh tranh con Zyn và con chíp chíp của tao? =)), ưng ăn bụp k?, Zyn iu à, em theo anh thj` mới sug sướng cả đời, đừng nge lời mấy đwuas nhà rác, khổ lắm em à ;;), theo anh nhá nhá =))
@ Cáo: sau vài lần thay đổi danh tính, cuối cug` em cg~ đã lộ diện chân tướng là 1 con hồ ly tinh nhở? ;)), bác sr em nhiều về cái chuyện xưng hô nhé :x, tha lỗi cho bác, bác bjk' lỗi 0y` =.='', hôm nào ta làm cái kỉ niệm hôm tụi mình chia tay nhỉ? ;)) cái hôm em cầu hôn bác ý =))

Iu mấy đứa nhiều lắm :x, k biết sau có onl trở lại k, nhưng quen mấy bà là hạnh phúc đối vs tôi, tôi iu những lần tụi mình spam cùng nhau, nc vs nhau, chém lẫn nhau la,ws lắm :x.
Dù sau này có thế nào đi chăng nữa, dù có 1 ngày nào đó tôi vừa khóc vừa gục ngã thj` hãy giúp tôi đứng dậy :), thế là quá đủ, chỉ cần 1 lời an ủi thôi cg~ đc.

'' Sau cơn mưa sẽ là cầu vồng '' :)

Mãi là BFF nhé! :-*

L

letrang3003

Thượng lộ bình ăn !! he he ....
Câu chúc nì còn hơn sớm nên đừng có mà nhận vội ;;) .
Nhớ ăn lo ngủ kĩ . Đừng có mà khóc , em nói vậy chứ tí nữa chị khóc thiệt thfi khổ :-j .
Trước khi đi nói câu chăng chối với bọn em !!
ác quá ! nói câu nì , em lại nhớ đến chị nhớ mỗi thù ko đội trời chung >"< . Mi nhớ đấy , khi nào mi quay lại ta với mi sẽ một trọi một , với mục đích là tranh giành zyn và chíp chíp ;;) .Ta thua ta sẽ nhường nốt mấy vợ của ta cho mi nên sớm quay lại đó . Mi mà hok quay lại . Ta thù mi ;;) .
Nhớ đó! nhất định phải quay lại ! hè nhé ;;) chém ... chém ;;)
Chúc chị thi tốt nè , giữ gìn sức khỏe ;;) khỏi phải nói chắc chị khỏe nhưu trâu ùi :)) .
rác nhỏ hổ chúc chị có vậy . có ít ko nhỉ ? Nhường cho mí chị khác chúc chớ ;;) em út nên nói ít thoai ;;) he he ,,...
Kung Fu gấu phởn No 1 !
Định làm cai gì đó cho đình đám thfi chị đi ! nghĩ mà buồn .

L

laban95

Đi ồi cũng sẽ quay lại thôi :-*
Nghe bà kể thấy nhớ hồi xưa
Vui lắm
Tết năm sau tụi mình đi spam nữa
Từ bài này trở về sau tui treo hình bà lên chữ kí tới chừng nào bà onl tui mới gỡ xuống
<Onl nhớ pm. k tui treo hết năm này qua năm nọ thì ráng mà chịu ;))>
Thi tốt để báo tin mừng cho tụi tui nhe :-*
Nhớ tụi này thì cũng đừng có mà "đêm k ăn, ngày k ngủ". Nữa mập mạp giống tui thì khổ =))
Lần sau onl đc là tới bà lên thớt đó
Hok có đc trốn à nghen

Yêu bà
Khỉ vàng
:-*

BFF

<k giỏi môn văn, viết câu cú lủng củng quá :((>

A

anh_anh_1321

em chào bác
bác đi mạnh khoẻ ;)) (xảy ra chuyện gì bọn này tốn money thăm viếng mệt :)) )
khi mô kỉ nịm ngày chia tay hở bác ;;)
em còn êu bác lắm ớ :))

B

bupbe_dautay

Còn 1 vài lời nữa.

@ Nhóc Thành: em trai iu quý của chị :-*, đứa em mà chị cưng nhất trong hm :x, đứa mà làm chị lúc nào cg~ bật cưòi, có ng` iu sớm thj` về giới thiệu cho chị ha, nhớ chưa? Tiện hôm nào ta đj NewYork nhỉ? Chị chuẩn bị sắm cái môt mới coog' ;)), là con trai thj` phải mạnh mẽ lên, ăn nhiều vào, đừng để mập ú là đc, con zai béo xấu nắm ;;), phải khỏe để bảo vệ cho chị, nhóc cg~ lớn rồi mà :)
@ Chip chip: nàg bồ iu quý :x, mới quen em thôi nhưng vì sự sống còn cụa đời ng`, chị mới giành giật em vs con Rác nhỏ ;)). Sau này đứ nào mà bắt nạt em, chị lên chị oánh chít nó ;).
@ Mem BV: cái nhà iu quý, cái nơi trú ngụ xì pam cụa ta, ta cg~ iu mày, xa mày tao sợ bụi bặm nên thỉnh thoảng lên onl tao cg~ sẽ quét dọn tử tế
Chị Oanh, bé Cúc, chị Nhi, iu tất cả mọi ng` :x
@ Mem Vinh- Hà Tinh: Mốc vs Hợp bận ôn thj ĐH, em thj` tốt nghiệp, chị Tâm vs anh Vũ thj` đg đj xa, chị Giang dạo nj chạ gặp nhỉ? Iu mọi ng` nhất nhất, phải cố gắng thj cử để năm sau off bành trứong tiếp :-*
@ chị Thiên thần: em iu chị iu nhiều lắm, khj nào onl phai pm em đấy, chỉ có chị lúc nào cg~ thuơng em nhất thôi :x

Còn 1 số ng` nữa k có time nói ra, nhưng cái hm này thj` iu nhiều lắm, ngôi nhà thứu 2 của mình, sẽ onl lại.

Mấy tháng k onl, đứa nào mà quên ta, ta phặt lông đem vô nồi hấp liền =))

T

truongtrang12

Chưa đọc xong.

Nhưng đọc được đến dòng thứ 2. Con Rác lớn này đảm bảo " Gặp con Khỉ đột nó sẽ cho con Khỉ đột một trận"

Thi tốt nghen Vợ:x =))=))

N

nh0c_bee_95

:(( giờ mới đọc được :x
yêu Khỉ lắm. :x
yêu KF mãi :x
( ...................... yêu Ck`.............................. :(( )

N

nh0c_bee_95

:)) xúc động đậy wá rơi hai dòng nô lệ =))
:(
giờ tua mới mò ra cái pic này đc mờ. ;))

B

bupbe_dautay

Chuyện
Ai chứ tau mà viết thj` có khối đứa quỳ xuống hứng nuớc mắt ;))

B

bupbe_dautay

Nhờ con Rắn nó mò
Tau cũng mới đọc lại
Ngố vô cùng
Cảm ơn tụi mày :x

A

anh_anh_1321

Còn 1 vài lời nữa.

@ Nhóc Thành: em trai iu quý của chị :-*, đứa em mà chị cưng nhất trong hm :x, đứa mà làm chị lúc nào cg~ bật cưòi, có ng` iu sớm thj` về giới thiệu cho chị ha, nhớ chưa? Tiện hôm nào ta đj NewYork nhỉ? Chị chuẩn bị sắm cái môt mới coog' ;)), là con trai thj` phải mạnh mẽ lên, ăn nhiều vào, đừng để mập ú là đc, con zai béo xấu nắm ;;), phải khỏe để bảo vệ cho chị, nhóc cg~ lớn rồi mà :)
@ Chip chip: nàg bồ iu quý :x, mới quen em thôi nhưng vì sự sống còn cụa đời ng`, chị mới giành giật em vs con Rác nhỏ ;)). Sau này đứ nào mà bắt nạt em, chị lên chị oánh chít nó ;).
@ Mem BV: cái nhà iu quý, cái nơi trú ngụ xì pam cụa ta, ta cg~ iu mày, xa mày tao sợ bụi bặm nên thỉnh thoảng lên onl tao cg~ sẽ quét dọn tử tế
Chị Oanh, bé Cúc, chị Nhi, iu tất cả mọi ng` :x
@ Mem Vinh- Hà Tinh: Mốc vs Hợp bận ôn thj ĐH, em thj` tốt nghiệp, chị Tâm vs anh Vũ thj` đg đj xa, chị Giang dạo nj chạ gặp nhỉ? Iu mọi ng` nhất nhất, phải cố gắng thj cử để năm sau off bành trứong tiếp :-*
@ chị Thiên thần: em iu chị iu nhiều lắm, khj nào onl phai pm em đấy, chỉ có chị lúc nào cg~ thuơng em nhất thôi :x

Còn 1 số ng` nữa k có time nói ra, nhưng cái hm này thj` iu nhiều lắm, ngôi nhà thứu 2 của mình, sẽ onl lại.

Mấy tháng k onl, đứa nào mà quên ta, ta phặt lông đem vô nồi hấp liền =))

gửi đến kungfu đây =))
điên quá :))

Top Bottom