Gửi đến kung fu gấu phởn yêu quí và các bạn ( bigbang195)

L

letrang3003

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hổ yêu quý kung fu gấu phởn lắm ạ !
Em quý các chị nhiều lắm .
Em ko biết xa cac chị mấy tuần em có thể sông nổi và ko ngừng nhớ tới cac chị dc hok nữa .
# rác nhớn cào cào : Chị rác ạ !
Em vẫn chưa làm xong lời hứa đó nhưng em sẽ làm c khi quay trở lại :D . Lại thêm một lời hứa với chị :D . chị rác và rác nhỏ có nhiều điều giống nhau ko?
Từ khi vào 4rum , sao em lại quen chị nhỉ? chắc em cũng quên ùi ;;) . à đúng ùi ! ấn tượng với cái tên sơn trang ^^ :x . Chị thân thiện dễ làm quen :D , hay cười trước nỗi đau khổ của người khác lắm đây >"<
Còn viêc em với chị tranh giành thần chết . HKi nào quay lại em tranh tiếp .Em vẫn mong dc nói chuyện với anh dễ tương lai ^^ .( nhìn thấy mặt ùi mà chạ biét tình cách sao cả ) .
#hạc : Chị điên điên khùng khùng và rất mạnh mẽ . Đôi khi tính cach chạ khác gì em :-j . Đòi chết hả ? Vẫn sống đây thây . :p
Phục chị tài giỏi hóa chạ biết sao biết chị nhỉ ? Chắc cuộc gặp gỡ đến nhanh quá em ko nhớ dc .Trí nhớ em vẫn tồi thế đấy , nhiều lúc muôn nhớ thì ko thể nhớ được .
Lần đầu được nhìn thấy ảnh hạc đã thấy quen ùi :D , nếu em là con trai chắc phải tránh xa chị mất , chị mà ném dép vào mặt em thì toi thị tỏi :( .Chị là người hay bắt nạt em nhất , em âm thầm chụi đựng trả thù sau đấy . Cứ chờ đấy .\\:D/
#zyn rắn : vợ iu à ! vợ là vợ cả mà sao vợ đa tình thế nhỉ ? đến tận mấy chồng liền , làm em phải đi chiến tranh giữa các " vì sao " mệt lắm đó , sắp tới hình như em bị bẻ răng đó . Nếu em mà bị bẻ răng zyn có thương em ko ? Lúc đó zyn phải yêu em nhiều hớn đó . Khi oánh khỉ chắc chán em sẽ thắng zyn à ! zyn cổ vũ rác nhỏ nhé :-* .
#Phởn gấu : phởn với khỉ hay bắt nạt em , em giận ùi đấy . ai bảo em nhỏ nhất mà chi :( . em với quen nhau trên box mod nhỉ ? Lúc đó chém nhau tan xác . Chém vui lắm cơ :x , bây h em chỉ mong sớm đến hè . Nhưng mà nghĩ lại chắc ko đc tới hè ùi ! Lúc đó các chị phải thi cấp III sao mà onl dc chứ :(( . bùn quá
#khỉ vàng : Nhớ mỗi thù của chúng ta đấy :)) :)) mới quen chị trên box mod . tranh giành zyn với chíp chíp , vợ 1 và vợ 3 của em , Chị hư đấy . Định cướp vợ em hả :)) đợi đi nhá :)). Em định chuyển qua tán chị nhưng mà chị tán vợ em , em sẽ chém chị .
# cáo già : anh ơi ! lúc cô đơn , chỉ có anh với em mà nói gì với nhau , bùn nhỉ ?
Tại em sợ , tán dc chị thì :(( vợ em no oánh ghen :(( .
hè anh với em chém đi ;;) trên box mod đó , mặc dù trên đó bi o ế ẩm lắm . Nhưng mà có mod là có sôi lun :)) .
Em yêu các chị lắm :-* . rác nhỏ sẽ luôn nhớ tới các chị ( tại rác có quên dc đâu mà chạ nhớ :-j ) .
@chip.pi_kute: vợ ơi !! chok` cảm ơn vợ nhé :D cảm ơn vợ rât nhiều :-*
@ thần chêt chẹp trai :-j : thần chết :)) :)) vẫn muốn hỏi câu nì , yêu em hay yêu rác nhớn :)) . nhiều lúc chat vs anh vui lứm ợ ! nhưng mà những điều đó mớ hồ quá . Tiếc quá , vẫn cái hồi tết đó , em về quên nên ứ làm dc :( , hoi tiếc một tí :-j
@Yên : Chị với em đồng hương bi o mới biết ;;) , tiếc quá chắc em ko tham gia dc cái trò chơi kìa ùi :D .
@rua_it : rùa kute . ta hok thể hiểu dc mi , lòng người khó đoán , áp dung trực tiếp với mi :))
@ dienlenmat và son_ltv_9f : chúc 2 người hạnh phúc nhé , học tốt và chúc anh sơn thi tốt :D . Cố lên.
@thaophuongnguyenxinh:Thi tốt nhé thảo và cả cái học nhóm sinh nữa :D . bạn làm tốt lắm :d
@giotbuonkhongten: anh ơi ! chắc là để em nghỉ phép xong nhé ! em xin lỗi .
@ pố tramngan : bố :-j , chạ biết nói gì với bố nhỉ ? iu bố :-*
@caheosua : thi tốt nhá chi :D
@cool_strawberry: chậc ! quên tên chị ùi ;;)
@Đệ tử : :-j đệ tử khiến sư mẫu phải để ý đến con ;;) , sư mẫu muốn sư mẫu và đệ tử như xưa :D .
@hoangoclan161: thùng rác ;;) :x :x :x
@ anh quân : he he .. số lượng thank của anh khiếp thật :x :x :x .
...
Còn rất nhiều nữa , nhưng mình ko thể nhớ nổi và viết tiếp được . Lại choáng nữa rồi .
mong tất cả các bạn ở lại học giỏi để học mãi thật sự trở thành dien dan học lớn nhất việt nam :D .
Chúc dien dan luôn luôn phát triển :) .
Lời cuối cùng , em muốn gửi đên một người .
Cảm ơn anh vì tất cả , cảm ơn anh đã bên em . Chỉ vậy là đủ , cảm ơn anh đã khiến em phải khóc , cảm ơn anh đã làm em biết thế nào đợi chờ .
Cảm ơn anh vì nhiều lúc đã làm em rất bất ngờ . Em rất vui khi có anh . Cảm ơn anh rất nhiều .
Anh đã làm cho em rất nhiều điều vậy mà em lại ko làm được như thế .
Chỉ có trái tim yêu anh thui . Và chúc anh thi thật tốt .

S

starfish_blue_sea

chị quên em à......><
:(:)((
thế chị định rời diễn đàn sao??
đừng đi nhé
nhớ chị nhắm:x

L

letrang3003

uk! chị xin lối ! trí nhớ chị tồi nhắm .
Đến pi o thì chị nhớ nhok ùi ;;) . Chắc chị phải nhớ đưa em nì chứ :x sao quên dc ! chị nghỉ 4 tuần thui mà ;;) chị sẽ quay lại mà ;;) :D
offf tiếp đi học

A

anh_anh_1321

# cáo già : anh ơi ! lúc cô đơn , chỉ có anh với em mà nói gì với nhau , bùn nhỉ ?
Tại em sợ , tán dc chị thì vợ em no oánh ghen .
hè anh với em chém đi trên box mod đó , mặc dù trên đó bi o ế ẩm lắm . Nhưng mà có mod là có sôi lun .

Anh êu em :x
chị éo thick lên box mod, pam cho mệt òi cúi cùng bị del hết =((, vừa tốn công vừa tốn tiền, mệt :))
Anh mãi đợi em, làm vợ Anh nhá em ;))
@ Khỉ: em có ghen ko ;;)

B

bupbe_dautay

Đi cả.

Con Rác nhỏ, tao iu mày nhắm, dù mày lúc nào cg~ thích cạnh tranh vs tao =.=''
Chắc tụi mình có cùng sở thích, thấy gái đẹp là nhào vô =))
Rác nhớn đi, zyn đi, tao đi, mày đi và hạc cg~ đi
Gấu và Cáo à, k đc khóc nghe chưa? Dù thế nào cg~ k đc bù lu bù loa lên, tao bụp đấy.
@ Gấu: tôi iu bà :x, con gấu béo đáng iu của tôi à, hôm nào thổi hamonica cho tôi nghe nữa nhé, cái lúc bà thổi ý, tôi chực bật khóc luôn đấy, lúc đầu có nằm mơ tôi cg~ k thể tuởng tưọng nổi tụi mình lại thân ntn đâu. 1 ngày nào đó, tôi sẽ gặp bà, ngoài đời thực sự :x
@ Cáo: bác cg~ iu em lắm, xa em bác cg~ sợ sẽ khóc mất, thực sự ng` đầu tiên bác coi em như 1 ng` chị thực sự là em. Bên em, bác lúc nào cg~ thấy mình nhỏ bé và cần đc an ủi :x

Tôi chỉ nói vs cáo và gấu thôi, những đứa # cg~ đi rồi, chỉ mình 2 đứa nó ở đây sẽ cô đôc lắm. Còn con hạc nữa, phải mạnh mẽ nghe chưa? Bà cg~ đi mà sao tôi thấy lòng nặg trĩu quá.
Tôi sẽ vô đc truờng mà mình ưng ý, vì cái nhóm nhí nhố đáng iu này :x, hè phải onl trở lại để cùng pam bành truớng, cả nhà nhớ chưa? nhất định hè phải đầy đủ cả nhóm, thiếu đứa nào là tôi giở võ khỉ ra oánh chít :-j

A

anh_anh_1321

@ Cáo: bác cg~ iu em lắm, xa em bác cg~ sợ sẽ khóc mất, thực sự ng` đầu tiên bác coi em như 1 ng` chị thực sự là em. Bên em, bác lúc nào cg~ thấy mình nhỏ bé và cần đc an ủi

tao thấy mày như bạn bt thui, tao nhớ lại lúc trc làm quen mày bảo "bé hơn 1 tuổi, nhưng gọi bà tao quen rồi nên thế cũng đc"
nên tao cũng ko còn nhớ gì về việc mày 95 ;)). "Bà-tui" cũng quen, tao coai mày là bạn chứ éo có chị - em chi hết ớ ;))
để bụng cái vụ nớ làm chi mày ;))

L

letrang3003

ok ! hè em nhất định sẽ lên ! nếu mà hok dc .
Do nhiều lí do , mọi ngưòi đừng trách em :(( . em có nỗi khổ riêng hà :((

L

letrang3003

@ gấu : uk! nhưng mà nghỉ lại ! Trên đời còn nhiều thứ ta phải biết ;;)

Top Bottom