Gửi cho lỗi lầm.

J

junjin

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hề, xin lỗi, chẳng biết mình dùng từ đúng hay sai nữa :D nhưng mà thôi cứ dùng tạm vậy, khổ nỗi nghe điêu điêu quá đi thôi, giả tạo quá nhỉ?
Xin lỗi anh, lỗi lầm của em. Đáng ra e hok nên mủi lòng, hok nên nhân lời a để h ra như thế này. :-s. Yêu anh ư???????? Oh, mới đầu thì không hề đâu, hình như đó chỉ là như mủi lòng và thương cảm thôi anh ak, nhưng giờ thì e cũng chẳng biết nữa. E chỉ biết chia tay a e đã khóc, khóc cũng hok ít đâu a ak (mặc dù e là người nói ra điều đó) :D.
Còn anh. Chỉ vài ngày sau anh đã nói với e là:
- anh yêu người khác, rồi là năm sau cô ý sẽ thi vào SG với anh, rồi là 2 người đã yêu nhau.
Có lí nào lại nhanh vậy hả anh???????
- :)) em nói rằng cùng lắm cô ta chỉ là sự thay thế e mà thôi chứ chẳng là cái đếch j hết (tự tin vớ vẩn).
Đúng như mình đoán, anh đã nói:
- Thì sao, em nghĩ mình là ai chứ. Tôi căm thù em, lòng thù hận của tôi với em có lúc phải dấu đi, nhưng có lúc nó lại bùng cháy lên, và h tôi đang rất hận em.
Thù e sao. Uhm nhỉ? cũng phải thôi. Anh yêu em rồi sĩ diện của 1 thằng con trai bị chạm phải khi bị 1 đứa con gái đá, những yếu tố đó gộp lại đủ để thù lắm chứ nhỉ? Em biết anh đã rất đau, đau nhiều lắm ý vì e cũng như vậy mà. Và cứ thế lòng thù hận mà anh giành cho em nó cứ ngày một dâng lên sau mỗi tin nhắn của 2 đứa, tin nhắn nào cũng xoáy, tỉa, móc nhau, cả 2 cùng cố làm cho nhau tổn thương, làm cho nhau đau và để cho đối phương thấy mình là người có lỗi mà, anh nhỉ?
Chia tay thì chia tay chứ làm cái cóc j, nhưng thực sự e đã rất đau. Níu kéo ư???????Khóc ư?????? Chẳng có ích j hết. Em đã viết thư cho anh, sau nhiều lần dở danh và nhoe nhoét vì nước mắt thì đã có một lá thư gọi là ra hồn để gửi cho anh :)). Uhm rồi thì một thời gian sau lại quay lại do tự dưng hợp 1 cơ số thứ =)).
Anh giờ đây khác quá, anh hok còn như xưa nữa anh ak. Dư âm của việc chia tay hay tại nó mà anh ra như vậy hả anh???? Anh hư hỏng hơn, bất cần hơn, nói chung là anh trở lên quá tồi tệ, anh định thử lòng em hay cố tạo hình tượng xấu để làm em phải quên hẳn vậy. Hoho thôi chẳng còn nghĩa lý j nữa vì giờ lại chia tay rồi =)) (đã nhảm nhí nay còn nhảm nhí hơn)
Có lẽ giờ anh đã không còn đau nhiều nữa, nhưng em thấy mình ác quá, em quá đểu. Kiểu j e cũng muốn làm anh phải đau cơ, không ít thì nhiều (mình quá ********). Hum qua anh xin lỗi e. Haha, thế là e đã thành công trong việc làm cho anh phải thấy là mình có lỗi. Nhưng anh yêu dấu ơi! Anh đâu có biết rằng e mới là người có lỗi hả anh. Tình cảm của 2 đứa đang tốt là vậy, mà e đã lỡ làm cho nó phải tan vỡ chỉ vì em biết rằng nó sẽ chẳng đi đến đâu do khoảng cách địa lí của chúng ta là quá lớn và lí do quan trọng hơn cả là e muốn quay lại với người yêu cũ.(bỉ ổi quá anh nhỉ). Em thật là đểu, đã không biết xấu hổ, e còn đem nói điều đó với anh. Không biết giờ này anh sau nhỉ? Có đau không anh???Em cũng biết là mình rất đáng trách nhưng đừng thù hận em anh nhé, lòng thù hận sẽ khiến anh không thể quên em được đâu và dù anh có yêu ai thì suy cho cùng họ cũng chỉ là hình bóng của em mà thôi.
Cuối cùng em muốn được nói rằng EM XIN LỖI ANH RẤT NHIỀU, đây là những câu nói thật lòng nhất của em. (ai ,muốn nghĩ sau thì nghĩ)

H

hongnhung.97

thực sự mình không có quyền để nhận xét nó hay hay dở
bởi đó là sự chia sẻ của bạn, là công sức của bạn đã bỏ ra và vì bạn muốn được nói lên suy nghĩ của mình
mình không cho là nó nhảm nhí
vì đơn giản mình không biết sau câu chuyện của bạn là gì và càng không biết lúc viết bạn đã để những cảm xúc đưa đây như thế nào
nhưng mình không tin nó lạnh lùng, nó hời hợt...
như cách viết của bạn
để một người có thể viết tâm sự của mình và mong nhận lại sự chia sẻ liệu có đơn giản?
..........................
mình khuyên bạn nên bình tĩnh và suy nghĩ kĩ để không hối hận!

L

linhphoebe

lại 3 cái chuyện tc sướt mướt .................................... thực tế vẫn hơn , học sinh yêu cho trong sáng thì yêu ko thì học đi cái đạ 3 cái đó mai mốt * lớn * tính

Top Bottom