Gửi câu hỏi GLTT "Ôn thi thế nào để đỗ vào lớp 10?"

• Thread starter hocmai.cskh
  • Ngày gửi
  • Replies 11
  • Views 5,482
Status
Không mở trả lời sau này.
H

hocmai.cskh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chương trình giao lưu trực tuyến "Ôn thi thế nào để đỗ vào lớp 10?" sẽ được tổ chức từ 9h-10h30 ngày 18/3/2012 tại website www.hocmai.vn với sự tham gia của các thầy cô đang tham gia giảng dạy khóa Luyện thi vào 10.

>>> Xem thông tin chi tiết tại đây

Nội dung giao lưu:

- Tư vấn, hướng dẫn “Ôn thi thế nào để đỗ vào lớp 10?”

• Giải đáp thắc mắc về các kiến thức liên quan trong đề thi vào lớp 10 trường THPT, trường THPT Chuyên
  • Tư vấn về phương pháp học, ôn thi, phương pháp làm bài đạt điểm cao

• Tư vấn cách chọn trường THPT phù hợp với năng lực của học sinh
- Giải đáp thắc mắc về nội dung khóa Luyện thi vào lớp 10

Các bậc phụ huynh và các em học sinh quan tâm có thể đặt câu hỏi tại topic này.

Last edited by a moderator:
H

hoc_ma_vui_111

môn Văn

Em mún hỏi cô Đông:
Làm thế nào để viết một cái Mở bài hay ạ? Em thường rất lúng túng khi bắt đầu viết mở bài một bài văn Nghị luận? Em cảm ơn cô@

C

cobekuanhungngaymua

các thầy cô có thể cho e biết làm thế nào để xác định được lực học của mình và chọn trường THPT hợp với lực học ạ?????

A

anhvua3

hoi dap

các thầy cô ơi ! cho em hỏi cách xác định lực học của mình vào trường thpt và khối phù hợp với bản thân mình. Diểm ưu tiên dành cho từng khu vực !
;)

B

bluegirl2011vn

cảm giác thiệc là lo lắng trước kỳ thi của mình(>.<) làm thế nào để bớt căng thẳng và tập trung trong học tập nhiều hơn thua thầy cô ak?????@.@

P

panda_kut3_9x_dm

các thầy cô có thể cho em biết cách chọn trường THPT tốt ở miền Nam không ạ? Toán và Văn của em vẫn còn rất yếu, phải làm sao bây giờ:(

T

tuankp3

làm thế nào để có thể trở thành nhưng người trong ban quản trị hocmai nhỉ

Q

quangayquadem

cách ôn thi vào lớp mười tốt nhất là như thế nào. mong mọi người giúp đỡ mình để mình thi vao 10 với kết quả tốt nhất nhé! thank mọi người nhiều!

C

cute_kute

Cho em hoi hoc sinh ngoại tỉnh có thể tham gia tuyển sinh vào các trường chuyên trên Hà Nội hay không?Điều kiện để dự tuyển là gì?(Ví dụ như trường Amsterdam,Nguyễn Huệ,Chu Văn An,...).Xin chân thành cảm ơn quý thầy cô.

H

hocmai.cskh

Nội dung GLTT "Ôn thi thế nào để đỗ vào lớp 10?"

Chào các bạn,

Chương trình GLTT "Ôn thi thế nào để đỗ vào lớp 10?" đã diễn ra với sự tham gia tư vấn của các thầy cô: Cô Doãn Thị Đông (GV trường THPT Chuyên Nguyễn Huệ - Hà Nội); Thầy Cao Văn Dũng, thầy Cai Việt Long (GV trường THPT Chuyên Hà Nội - Amsterdam).

Các bạn có thể xem chi tiết buổi GLTT tại link: http://tintuc.hocmai.vn/index.php?option=com_content&task=view&id=20649&Itemid=69.

Chúc các bạn học sinh lớp 9 học tập tốt và thi đỗ vào lớp 10 với kết quả cao!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom