Gửi bé ^^!

C

chicken.bvgt

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đã bao lâu rồi chị với bé không nói chuyện với nhau, chị chẳng nhớ nữa......... đâu đó khoảng gần 3 tuần thì phải. Ôi! Ngồi mãi để nhớ ra con số đó, cũng bình thường nhì???? Vậy mà chẳng hiểu sao chị thấy nó dài quá bé ak, dài lắm lắm ý. Mỗi lần nói chuyện với bất kì một ai đó, đặc biệt là những ai biết về bé và chị là chị lại chẳng cầm được lòng.
Em L hỏi đã bao lâu rồi chị với aH không liên lạc với nhau, chị bảo là lâu lắm lắm lắm lắm rồi ý, thế mà đến lúc nghĩ ra cái con số 3 tuần đó thực sự đến đến thân chị cũng choáng váng vì sao nó ít thế mà chị lại có cảm cảm dài lê thê làm sao. Hôm qua sinh nhật bé, chị bảo sẽ không chúc bé đâu tại bé biết mà chẳng chịu chúc sinh nhật chị. Em có biết hum ý chị buồn lắm không, cả ngày chị chỉ mong bé chúc chị vậy mà kết quả thì không thấy đâu, nó là chủ nhật thế mà bé không về cũng chẳng chúc hờ, kể cũng hay, thế mà chị vẫn chúc bé, chẳng hiểu nổi chị nữa.
Lâu lắm, hum qua chị mới nói chuyện với bé, cảm giác vui lắm ý bé có biết không, thế mà mới câu trước câu sau mình lại cãi nhau, bé thì dửng dưng trước sự tức giận của chị, chị bảo không pm thì bé cũng chẳng pm, chị nhắn tin bé chẳng rep, nào là hỏng máy, hỏng bàn phím, hết tiền, làm lại sim. Bé ơi! Nói chuyện với chị chán thế sao, tại sao bé không thể giành ra một chút thời gian để nói chuyện với chị thế, thế mà bé kêu nhớ chị, nhớ như thế nào vậy bé. Nhớ mà gần 1 tháng chị không nhắn tin thì bé cũng chẳng nhắn, nhớ mà gặp ol bé cũng chẳng tập chung nói chuyện với chị một chút được.
Chị gửi cho bé tin nhắn luôn kèm theo từ "tiamo" bé có biết ý nghĩa của từ ý không, chị muốn bé hiểu lắm ý. Chị thích bé nhưng lại chẳng dám tiến xa hơn bất kì một tí nào vì chị luôn lo sợ. Bé với chị ít gặp mặc dù học trong cùng một thành phố, bé quá nổi tiếng còn chị thì không, bé quá năng động chị cũng không, đi đâu cũng có những người con gái theo bé còn chị thì không, bé lại còn đào hoa nữa chứ.
OMG! chị chán quá bé ơi, chị phải làm sao đây haizzzzz​

B

bingoxanh1308

Bạn!
Đọc xong bức xúc quá!
Đi thích người khác,ko cần quan tâm khi người ta ko quan tâm mình.>"<
Ban xứng đáng với người tốt và thương bạn hơn!

B

bin_iuem

bạn này thích dùng từ ý nhỉ??
nhưng nói thật
đọc xong thì thấy giống như bạn và nó ở 2 nơi nào xa xôi vậy đó
ko rõ lắm nhưng mình thấy con nhỏ đó giả tạo thế nào ấy
tốt nhất là nên tiếp xúc ít thôi
đọc xong thấy nhỏ đó cáo thế nào ấy
đó chỉ là cảm nhận thật của mình thôi
nếu ko đúng thì bạn đừng để ý

OMG! chị chán quá bé ơi, chị phải làm sao đây haizzzzz

ah, cái này thì mình nghĩ bạn chẳng cần làm gì cả
chỉ cần là chính bạn được rồi
good luck

C

chicken.bvgt

bạn này thích dùng từ ý nhỉ??
nhưng nói thật
đọc xong thì thấy giống như bạn và nó ở 2 nơi nào xa xôi vậy đó
ko rõ lắm nhưng mình thấy con nhỏ đó giả tạo thế nào ấy
tốt nhất là nên tiếp xúc ít thôi
đọc xong thấy nhỏ đó cáo thế nào ấy
đó chỉ là cảm nhận thật của mình thôi
nếu ko đúng thì bạn đừng để ý

ah, cái này thì mình nghĩ bạn chẳng cần làm gì cả
chỉ cần là chính bạn được rồi
good luck
hij con nhỏ nào hả bn?

A

acidnitric_hno3

Hi

Quả thật là đọc mấy dòng này của bạn, tớ thấy hơi khó chịu. Thật sự mình có nhất thiết phải nói mấy câu như nói chuyện với chị chán đến thế sao.......bi quan quá bạn a. Mình nghĩ rằng bạn hông cần phải chán nản như vậy. Là một người con gái mình nghĩ tại sao cứ phải quan tâm một người không quan tâm đến mình, điều đó thật sự đã hạ thấp mình đấy. Cứ sống vô tư thì hơn. Chúc bạn lun vui vẻ.

Top Bottom