góp ý

T

trinhthai1994

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em đang theo học khoá đảm bảo thầy ngọc em thấy bài giảng thầy rất hay. và theo em khoá học thầy khá dài em biết thầy đã tốn nhiều công sức khi xây dựng khoá học này. nhưng theo em khoa học dự định kết thúc vào tháng 6 là quá muộn. em và các bạn rất mong tiên độ bài giảng được nhanh hơn, để chúng em có đủ kiến thức để luyện đề và chủ đông về thời gian hơn khi thi đại học(vào tháng 7) theo em khoá học kết thúc tầm tháng 4-5 là phù hợp.mong học mãi và thầy cô xem xét nguyện vọng chính đáng của chúng em.

H

hokage9x

sao nhiều chuyện thế nhỉ, chẳng nhẽ bạn nhìn lịch bài giảng của thầy Ngọc mà không biết cách sắp xếp để khi nào luyện đề ự, chỉ cần xong giai đoạn 2 là đủ để luyện đề rồi, học là một chuyện nhưng luyện đề cần song song thì mới chuẩn.

H

hocmai.cskh

Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm tới khóa Luyện thi đại học đảm bảo của thầy Ngọc.

Căn cứ theo lịch học dự kiến của khóa thầy Ngọc thì các bài giảng lí thuyết sẽ được đưa lên muộn nhất là cuối tháng 4, sau đó sẽ là chuyên đề Tổng hợp 1 số phương pháp giải toán quan trọng và Phương pháp giải nhanh đề thi Đại học. Với nội dung học này, thì lí thuyết sẽ được dạy xong trước tháng 5, sau đó thầy Ngọc sẽ tập trung vào các dạng giải toán.

Trên đây là lịch học dự kiến của Hocmai.vn, chúng tôi sẽ tiếp tục điều chỉnh để phù hợp hơn nữa.

Thân chúc em năm mới 2012 may mắn và đạt kết quả cao trong kì thi Đại học sắp tới!

Top Bottom