[Góp ý] Yêu cầu thay đổi chức năng khoá kí tự !

Q

quoctuan92

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Yêu cầu thay đổi chức năng khoá kí tự !
Việc khoá một số kí tự nhạy cảm là cần thiết nhưng không nên quá lạm dụng mà khoá cả các kí tự không mấy ảnh hưởng tới đạo đức, pháp luật, văn hoá, ... Việc làm đó có thể gây bất tiện cho người sử dụng trong việc sử dụng các dịch vụ mạng khác.
VD: kí tự "h a c k" (không có khoảng trắng) bị khoá

http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=59182&page=2
Mọi link ảnh từ trang imagesh@ck không thể được hiển thị => Việc khoá từ "h a c k" (không có khoảng trắng) là vô lý và cần gỡ bỏ.
PS: Admin nên thanh lọc kĩ lưỡng các kí tự thật sự cần thiết phải khoá.

B

banhuyentrang123

nếu không được hiện thị thì em có thể dùng trang khách post vào mà còn đối với từ nhạy cảm như từ h.ack thì em viết như chị nè không sao cả phải thêm dấu chấm vô

T

toi0bix

Tớ thấy yêu cầu của bạn quoctuan cũng có lý .Mà sử dụng trang khách pos như thế nào vậy bạn ?

B

banhuyentrang123

thì cũng lấy link bên trang khác rồi dùng lệnh img post lên thui còn yêu cầu của bạn ý thì mình đã hướng dẫn rùi đó

G

giangln.thanglong11a6

nếu không được hiện thị thì em có thể dùng trang khách post vào mà còn đối với từ nhạy cảm như từ h.ack thì em viết như chị nè không sao cả phải thêm dấu chấm vô

Có là chúa cũng không làm được như bạn nói :| Và đề nghị anh admin bỏ ngay cái trò censor cho em nhờ. Nói mãi ở trong box ẩn rồi.

M

Moderator

Muốn đưa ảnh lên diễn đàn không nhất thiết phải vào trang mà quoctuan92 nói. Diễn đàn hỗ trợ mục album cho mỗi thành viên để up ảnh và đưa vào trong bài viết.

giangln.thanglong11a6: Cái này không thể bỏ được, việc thanh lọc các từ anh cũng đã suy nghĩ và thử rất nhiều. Vì thể các em nên đóng góp cho anh chứ không thể nói thế. Việc này giúp ích rất nhiều cho việc quản lí và vận hành diễn đàn.

Admin!

L

luvship

em thấy vô lý lắm! chẳng nhẽ mai mốt người khác vô viết mấy từ khác, cấm từ từ chẳng còn chữ nào viết ra hồn cả, mai mốt Tiếng Việt trong 4rum sẽ như thế nào đây?

chẳng lẽ như thế này: c-h-ó, h.ack,v...v...

mai mốt em ko bik nó từ từ sẽ thế nào nữa đây, hic. tưởng tượng thì thấy khủng khiếp quá!

mà thôi, có nói thì chắc gì anh admin đã sữa, xem như viết chơi, ai đọc đc thì đọc :D

G

giangln.thanglong11a6

Muốn đưa ảnh lên diễn đàn không nhất thiết phải vào trang mà quoctuan92 nói. Diễn đàn hỗ trợ mục album cho mỗi thành viên để up ảnh và đưa vào trong bài viết.

Nhưng dù là mod thì album hocmai của họ cũng chỉ được chứa tối đa 100 tấm ảnh. Nếu là mem chắc chắn là ít hơn.

Thứ 2 là không như photobucket hay hocmai, giới hạn về kích thước tối đa ảnh của imagesh@ck rất lớn, cỡ 1,5MB. Ngoài ra nó còn có ưu điểm là không giới hạn bandwidth. Cho nên cấm luôn cả trang web này là điều không nên làm chút nào.

Cái này em cũng đã cân nhắc, chứ không phải là nói bừa. Thân.

Top Bottom