Góp ý với người làm web

N

netcafe007

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào ban quản trị web học mãi!
Mình muốn góp ý là BQT có thể làm 1 web luyenthivip.vn để tách riêng với trang hocmai.vn
Để những ai học luyện thi vip có thể vào đc web,còn ai ko học luyện thi vip thì chỉ vào hocmai.vn thôi, để tránh tình trạng quá tải.
Sáng nay mình vào mà thấy trang web thông báo là quá tải, xin vào lại sau...
Đợi tới 8h mới vào được, mình củng đi làm không có thời gian nhiều, trong khi đó nhiều người không đóng tiền thì vào được, còn người đăng ký luyện thi vip thì đứng ngoài...
Mong BQT sớm có hướng giải quyết.. XIn chân thành cám ơn !

B

banhuyentrang123

vấn đề nói một cách đơn giản ở đây là bạn không nên xem những người không luyện thi vip và những người luyện thi vip vì tất cả mọi người khi đến với hocmai đều là học sinh sinh viên trên cả nước cả họ cũng có quyền học ngang nhau. Về vấn đề Quá tải thì BQT hình như đang khắc phục dần mà. Còn viết trang khác bạn nghĩ đơn giản quá mà đó là cả một vấn đề lớn đó để xây dựng học mãi như ngày nay không dễ đâu bạn ah

T

tungteen91

nghe cách bạn nói chuyện đúng là coi thường người khác, ng có tiền như bạn là hay lắm hả, đóng tiền luyện thi vip là hay lắm hả :-w

K

kien.vietnam2k

nghe cách bạn nói chuyện đúng là coi thường người khác, ng có tiền như bạn là hay lắm hả, đóng tiền luyện thi vip là hay lắm hả :-w

theo tôi nghĩ thì người đóng nhiều tiền hơn cần dc hưởng chất lượng dịch vụ tốt hơn, đó là lẽ dễ hiểu. Nhất là vs yếu tố đảm bảo của khóa vip. Cái ng học cần nhất là hocmai đảm bảo về chất lượng học tập(ở đây muốn nói đến chất lượng mạng) chứ cái đảm bảo hoàn trả học phí chỉ là thứ yếu, vì khi ng ta đã thi trượt thì tiền còn nghĩa lí gì nữa chứ.

B

bugha

Hocmai là ngôi trường chung của học trò Việt mà, sao lại có thể tách ra dc. Bạn hãy thông cảm nhé, ai cũng có nhu cầu học tập cả, ko thể vì fan biệt có Luyện thi Vip và học bình thường mà tách trường chung thành trường riêng.
BQT chắc chắn sẽ sớm khắc fuc lỗi này để chúng ta dc học tốt!

B

bacho.1

Ai cũng bức xúc về chất lượng đường truyền của wed hocmai.vn trong thời gian qua . Là một thành viên của học mãi lại là một học viên của lớp luyện thi Vip em mong BQT sẽ giải quyết sớm nhất tình trạng mạng quá tải để giúp ai cũng có thể tham gia học được ở mọi lúc mọi nơi . Đôi khi tối em vào hocmai để học thì mạng cũng quá tải bức xúc lắm nhưng chẳng làm được gì

T

toi0bix

Hocmai là ngôi trường chung của học trò Việt mà, sao lại có thể tách ra dc. Bạn hãy thông cảm nhé, ai cũng có nhu cầu học tập cả, ko thể vì fan biệt có Luyện thi Vip và học bình thường mà tách trường chung thành trường riêng.
BQT chắc chắn sẽ sớm khắc fuc lỗi này để chúng ta dc học tốt!

Cái này cũng giống như là lớp chuyên và lớp thường ý mà .
Bạn ấy nói tách riêng thì cũng ko có j sai vì đơn giản ai đăng kí khoá luyện thi mới xem đc bài giảng và học đc , những ng` ko xem đc bài giảng ( tức ko đăng kí ) , lúc đăng nhập vào trang chủ đồng loạt => nghẽn mạng -> ko vào đc -> ảnh hưởng nhiều đến chất lượng . Nếu tách ra thì cả n~ ng` đăng kí khoá luyện thi cug~ học đc mà những người ko đăng kí khoá luyện thi cũng có thể vào trang chủ như thường .

Top Bottom