Góp ý với mem ''hòm thư góp ý''

C

chichken12t1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sau một thời gian có tham gia các topic ở hocmai.vn và cả ở ' hòm thư góp ý này''.Mình có ý kiến như sau:
Rất cám ơn các mod đã làm việc hết mình.cám ơn anh hocmai.cskh đã luôn luôn tận tình phục vụ chúng em,giải đáp thắc mắc trong thời gian sớm nhất.
Cám ơn các mem đã đóng góp ý kiến nhiệt tình để xây dựng hocmai ngày càng lành mạnh.Nhưng mình muốn các bạn sắp thi ĐH và đang LTĐH trên hocmai nên:
Nếu có thắc mắc về bài tập , hay bài tập có bị lỗi nhưng mình đã biết cách giải và hướng suy luận thì không nhất thiết phải lập topic bàn tán.Có thể gặp trực tiếp mod quản lý góc học tập để hỏi.
Mình là học sinh,mong các bạn đừng nên đánh giá thầy cô trên hocmai lẫn cuộc sống.Vì mình chưa giỏi và đó là một điều hiển nhiên của '' tiên học lễ ,hậu học văn''.
Các bạn nên đọc kỹ các quy định của hocmai trước khi viết bài tránh sai sót khồng đáng có.Cái gì cần thiết, ảnh hưởng trực tiếp đến bạn thì hãy cùng lập top chia sẻ.
Không chỉ vì bài tập có thiếu sót mà đánh giá cả khóa học.Vì những khóa học trên học mãi rất chất lượng, bạn có thể không cần -nhưng người khác muốn mà không được.
Chúng ta học trên hocmai cũng như trường,luôn tôn trọng thầy cô giáo.ứng xử văn minh,lịch sự,đoàn kết.Mình là người Việt Nam-Học sinh Việt.
Cuối cùng,chúc hocmai luôn rực lửa-sáng trong tim học trò.
Chúc các bạn ôn tốt để thi đỗ ĐH.Mình cũng phải off dài hạn để ôn thi.
Hy vọng đọc và hiểu cho các mod và hocma.vn.
Cám ơn đã đọc bài :D

V

vsfs

Như 1 ngôi trường sao ?

Mình nghĩ đây là mua bán kiến thức thôi, như bao thứ dịch vụ mua bán khác. Việc đòi hỏi để có 1 dịch vụ tốt là bình thường
Mình là ng thực dụng không sống nhờ lý tưởng. Các bạn cứ góp ý nhiệt tình có gì không hài lòng cứ thắc mắc, đừng vì những bạn như bạn này làm ảnh hưởng. Chúng ta bỏ tiền ra chúng ta có thể thắc mắc tại sao cái chúng ta có những thiếu xót. Phần nào ra phần ấy, không thể lẫn lộn, thị trường hóa học tập.

Bạn lên tiếng cho mod và hocmai.vn để làm gì ! bạn rảnh việc quá đấy !

V

vsfs

Còn nó có là trg học hay không thì đối vs ng nó lại khác đừng nghĩ cái j bạn nghĩ thế nào thì ng khác cũng phải theo bạn.

P/s: Cứ đánh giá mình thoải mái

C

cobemuadong_195

tớ biết đến web họcmai.vn chưa lâu, tuy vậy tớ cảm thấy rằng bên diễn đàn này thực sự là một môi trường học tập thật tốt. để mỗi cá nhân chúng ta có thể chia sẻ học hỏi từ thầy cô và bạn bè
vì thế mà chúng ta hãy luôn tôn trọng lẫn nhau và cùng nhau xây dựng diễn đàn ngày một tốt hơn nữa

Tuy vậy, mọi thắc mắc về bài tập cũng vẫn chưa đc xử lý 1 cách nhanh chóng ( ko fai tất cả )
Mong diễn đàn chúng ta ngày càng hoạt động tốt hơn nữa !

D

dakmil99

góp ý có lợi cho cả hocmai và cả học sinh
vì thứ nhất nó giúp hocmai cải thiện được khóa học của mình,làm như vậy hocmai sẽ càng ngày thu hút được đông đảo các bạn học sinh hơn
như vậy với sự cải tiến của khóa học thì học sinh cũng được lợi
vì vậy 1 lời góp ý là 1 điều tốt,tất nhiên trừ góp ý 1 cách tiêu cực (như chê bai thầy cô),
đó là suy nghĩ của em.

C

chichken12t1

Đâu cũng là trường, đâu cũng là thầy cô.Những khóa học ở đây rất tốt mà giá cả bạn cho như vậy là mắc? Bạn có điều kiện học thêm ở ngoài? Nhiều khóa luyện thi cấp tốc tới 8 triệu cho 1 tháng học.Ở đây bạn phải chi trả đáng là bảo nhiêu? hocmai mở dịch vụ thì cũng là làm ăn.Nhưng bạn đã thấy ở đâu vì học trò như vậy chưa? Tôi thiết nghĩ vsfs chưa học bài giảng nào ở hocmai.vn nên ăn nói lung tung.
Tôi ko bảo cấm bạn nói,nhưng tôi chỉ nói là cần nói cái gì đáng nói.Không vì chuyện nhỏ mà tranh cãi -ảnh hưởng đến thầy cô.
Bạn là con người sống thực dụng , không coi trọng hocmai dù đó chỉ là trường onl.Vậy thử hỏi ở xã hôi bạn đã coi trọng thầy cô chưa? thực dụng không tiến bộ ở xã hội bây h được.
Đừng có nghĩ chỉ là một số tiền nhỏ mà thích làm gì cũng được, thích nói gì là xong.Vì hocmai dạy cho hàng triệu người chứ không riêng bạn.
Còn tớ lập topic này là có lý do.Các cậu thấy những lời nhận xét và đánh giá trình độ với nhân cách của thầy cố ở topic trước chưa? Mình viết bài này là tránh lặp lại tình trạng như vậy.Có thể các bạn chưa coi trọng mình-nhưng nên tôn trọng giáo viên

Last edited by a moderator:
U

undomistake

Mình thấy diễn đàn những topic giải trí được xem nhiều hơn những topic bài tập :(

C

chichken12t1

Bạn nên xem lại đi.Topic vật lý của anh rocky có tầm 500 bài tập hay và điển hình rồi đó.Ngoài ra còn các mục khác của vật lý LTĐH.Bạn đã xem hết chưa?
Hóa học có hocmai.hoahoc hoạt động rất nhiều.bài tập không kém vật lý.
Cảm nhận nhiều hay không là do bạn thích vào chuyên mục nào đó.

U

undomistake

vào rồi bạn ơi :(, cái mình thấy là những bài mới trong các topic giải trí mọc lên liên tục trong khi những bài mới của topic học thì lại ít hiện lên được như vậy. Không phải là có ác cảm với giải trí gì cả, chỉ là mình nói như vậy bởi vì thấy một số topic học bị bỏ xó không ai trả lời :(

C

chichken12t1

ừ.Nhưng những bài tập đó rất điển hình do làm đề thi thử các trường rồi các bạn post lên bạn à.
Cứ đọc và nghiên cứu có rất nhiều cái hay.

T

tomcangxanh

Như 1 ngôi trường sao ?

Mình nghĩ đây là mua bán kiến thức thôi, như bao thứ dịch vụ mua bán khác. Việc đòi hỏi để có 1 dịch vụ tốt là bình thường
Mình là ng thực dụng không sống nhờ lý tưởng. Các bạn cứ góp ý nhiệt tình có gì không hài lòng cứ thắc mắc, đừng vì những bạn như bạn này làm ảnh hưởng. Chúng ta bỏ tiền ra chúng ta có thể thắc mắc tại sao cái chúng ta có những thiếu xót. Phần nào ra phần ấy, không thể lẫn lộn, thị trường hóa học tập.

Bạn lên tiếng cho mod và hocmai.vn để làm gì ! bạn rảnh việc quá đấy !

Bạn đến trường. Nộp học phí. Nhận kiến thức.

Trường học đơn giản cũng chỉ là một hình thức trao đổi và mua bán với đối tượng là tiền mặt và tri thức mà thôi.

Trường học cũng là một hoạt động trong ngành dịch vụ.

Hay lâu nay bạn nghĩ bạn đi học như hình thức phát chẩn hay cứu trợ mà không phải là mua bán?

không thể lẫn lộn, thị trường hóa học tập.

Tiền hậu bất nhất, thấy không?

Đơn giản là trong liệt kê các hoạt động ngành dịch vụ có trường học của bạn đấy.

Tiện thể, thiếu sót chứ không phải thiếu xót.

9

944716

con gà này chỉ được cái quảng cáo dùm không biết cuối năm hocmai sẽ phát thưởng cho nó mấy cún vở đây |-)

Top Bottom