góp ý với lí thầy hùng

L

linhcutchuat

H

hocmai.cskh

Thầy ơi thầy có thể tăng tốc độ bài giảng được không ,chúng em cần ít nhất 3 bài giảng mỗi tuần chứ nếu như vậy thì bọn em khó mà ôn được thầy ơi.Mong thầy dạy nhanh hơn được không!em cám ơn thầy .
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và ủng hộ các khóa học trên Hocmai.vn.

Với mong muốn cung cấp những bài giảng có chất lượng tốt nhất cả về: nội dung, hình ảnh, âm thanh, bài tập tự luyện...Hocmai.vn và thầy Hùng đã xây dựng khung chương trình khóa học nhằm đảm bảo những điều trên. Tuy nhiên chúng tôi vẫn sẽ tiếp tục nghiên cứu để điều chỉnh lịch học sao cho hợp lí hơn giữa giáo viên và học sinh.

Bên cạnh đó, theo như kết quả học tập của em trên học bạ thì em mới chỉ học 3/24 bài giảng của thầy Hùng, như vậy là còn rất nhiều bài em chưa học ^^, chưa kể việc học và làm đi làm lại các bài tập sẽ giúp em nắm vững kiến thức hơn. Vì thế lời khuyên cho em là nên xây dựng một thời gian biểu để học hết và làm hết các bài giảng trong khóa thầy Hùng. Hocmai.vn tin rằng em sẽ hài lòng về phương pháp giảng dạy, truyền đạt của thầy, từ đó giúp em vững tin hơn khi thi Đại học môn Vật lí.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

L

linhcutchuat

anh không hiểu rồi vì bây giờ trên thực tế bọn em đã học đến dòng điện xoai chiều

Top Bottom