[Góp ý] về việc thêm box

K

kally_05

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Theo như em được thấy thì box Âm nhạc "có vẻ như" thường chỉ sôi động vào mùa hè ( khi các hs dc nghỉ hè)
Vì vậy để nhằm làm cho box này thêm "vui nhộn" hơn..theo em nghĩ nên thêm box Tiếng hát thành viên (thuộc chuyên mục con của box Nhạc) để các mems 4r có thể post những ca khúc do chính họ thể hiện (or ság tác ;)) )

Tại đây, các mems có thể thy thố, giao lưu về những bài hát họ thể hiện, tranh tài giọng hát hay..v.v...

B

banhuyentrang123

cái này bạn có thể bàn với mấy smod quản lý bên ngoại khoá vì bên đó đang có cuộc cải tổ lớn mình cũng tán thành

R

rooney_cool

Tán thành :D!

Ngoài việc thêm box, có thể del box nhạc Flash vì diễn đàn không có thẻ Flash thì làm sao đưa nhạc Flash lên được

T

truonghan_h

Theo như em được thấy thì box Âm nhạc "có vẻ như" thường chỉ sôi động vào mùa hè ( khi các hs dc nghỉ hè)
Vì vậy để nhằm làm cho box này thêm "vui nhộn" hơn..theo em nghĩ nên thêm box Tiếng hát thành viên (thuộc chuyên mục con của box Nhạc) để các mems 4r có thể post những ca khúc do chính họ thể hiện (or ság tác ;)) )

Tại đây, các mems có thể thy thố, giao lưu về những bài hát họ thể hiện, tranh tài giọng hát hay..v.v...

Cảm ơn em! Chúng ta sẽ cùng bàn tiếp vấn đề này.

Em hãy trả lời cho anh mấy câu hỏi trước tiên:
1. Em thấy thực sự có cần thiết không?
2. Nó có ảnh hưởng, phân tán đến việc học, post bài học không?
3. Em có tin rằng sẽ kiểm soát hết?
4. Tình trạng Spam liệu có thể xảy ra?

K

kally_05

[/COLOR][/SIZE][/FONT]
:),
Nếu nói việc này cần thiết - cũg k phải
Mà nói là k cần thiết thỳ em nghĩ chắc cũng:">

Thực ra việc em đóng góp ý kiến này chỉ là để các mems có thể bộc lộ thế mạnh về khả năg ca hát của họ, để các mems có thể nghe và cảm nhận nhữg giọg ca của các bạn đó :">
Còn về việc kiểm soát thì em tin các Mod phụ trách box này có thể hoàn thành tốt nhiệm vụ, hơn nữa hiện nay thì box âm nhạc có vẻ cũng không được sôi nổi cho lắm...
Em nghĩ nếu cho thêm mục Tiếng Hát Thành Viên thì các Mod vẫn sẽ phát huy được vai trò của mình, quản lý tốt box đc giao :">

Về việc lơ là trong học tập thỳ điều này cũg có thể xảy ra :">
Tuy nhiên nếu bạn nào thích ca hát thì vẫn vậy thôi, việc cho thêm chuyên mục chỉ là để các bạn post nhữg bài mà các bạn ấy thể hiện lên mà thui...
Đó chỉ là những suy nghĩ và ý kiến của cá nhân em :D(theo như em nghĩ)
Còn lại thì.......

L

luvship

rất tiếc là mình hoàn toàn phản đối! xin lỗi, nói hơi sốc!

nhưng cậu thữ nghĩ coi: THTV sẽ phát triển như thế nào? mem mới sẽ ra sao vs cấn đề này? ko bik các mem khác có bik cách để tham gia hay là vào spam hỏi: đây là gì? làm những gì?...

mình bik là cậu cũng có ý của cậu, sẽ có nhiều mem làm tốt trong box đó nhưng 1 số khác sẽ chẳng bik làm cái gì trong đó nữa.

mình nghĩ ko nên thêm box đó bởi vì nếu muốn cậu có thể lập hẳn 1 pic để hát hò gì đó, thoải mái mà làm vì như thế cũng hạn chế rất nhiều về spam.

nói gì thì nói: ý tưởng của cậu cũng rất hay!

T

thuyan9i

uh
ý kiến rất hăynhưng mình nghĩ thêm một box con ở âm nhạc thôi
chứ ko thêm hẳn 1 box lớn
ko ảnh hưởng lắm đâu
cho rooney_cool hoàn quản lí dc mà em

N

nhungpro_196

Mình nghĩ có lập lập 1 topic nhỏ vào box Âm nhạc cũng đc, chứ đâu phải ai cũng thích hát hò khi vào Học Mãi đâu, mình tin đó chỉ là 1 số nhỏ thôi. Cho thêm 1 box lớn sẽ làm sao nhãng các box học khác, với lại ko cần thiết cho lắm. Mà k bik phải giải thích thế nào, chỉ biết là mình phản đối vì thấy nó ko cần thiết

K

kira_l

đêy là box học tập nên mềnh thấy góc cuộc sống h đã quá đủ òi

ko cần thêm nữa đâu :D

R

rooney_cool

[/COLOR][/SIZE][/FONT]

Còn cái nhạc flash của em thì sao anh? .

truonghan_h said:
Ok! Anh sẽ sớm đưa lên 4rum

Last edited by a moderator:
M

merimi

[GÓP Ý] Thêm mục mới vào box Âm nhạc!!!

Ý tưởng này do mem vuduyhungchuot đưa ra và em phát triển. Chỉ đơn giản là chúng ta thêm vào box Âm nhạc một box gọi là "Tiếng hát mem HM" .Thực ra cái nầy em cũng đã đề cập tới trong vòng 2 cuộc thi "Hoà nhịp HM" rồi, nhưng em muốn có ý kiến của các admin, smod và cả các mem nữa. Đây là một sân chơi khá bổ ích và thú vị, giúp chúng ta giải toả căng thẳng sau các buổi học, cũng là nơi để chúng ta thoải mái bàn luận về giọng hát của mình bằng cách post lên những bài hát do mình thu âm, tự phối khí hoặc sáng tác.

Mọi người cho ý kiến nhé!!!

T

thuylinh_1101

:-S
k có khoản bình luận đc k???
up lên nghe cùng nhau thui chứ bảo bình luận nữa thì.......:-S
ngại lắm giọng mình có hay đc như giọng ca sĩ đâu mà
L thấy vấn đề "bình luận" ý là hơi bị nhạy cảm

Last edited by a moderator:
M

merimi

k có khoản bình luận đc k???
up lên nghe vui thui chứ bảo bình luận nữa thì.......:-S
ngại lắm giọng mình có hay đc như giọng ca sĩ đâu mà
chỉ là up lên chơi vui với nhau thui
L thấy vấn đề "bình luận" ý là hơi bị nhạy cảm

Người khác góp ý là để hoàn thiện mình mà:):):)

B

botvit

kkeke đồng ý với y s kiến này ý kiến này hay
tuy có khó đấy và đã có nhièu bàn luận nhưng nếu được tiên hành thì nơi này sẽ giúp mem học tập tốt hơn đấy

S

smile10

Vì hai topic có cùng chủ đề nên mình đã sát nhập nó làm một để tránh tình trạng spam!
topic của kally lập trước, rộng hơn nên chuyển của meriem vô!
Đây là diendan học tập tất nhiên việc học tập là chủ yếu nếu có cả giải trí nữa thì cũg tốt nhưng cũng cần cân nhắc rằng có cần thiết ko. Đã bước vào năm học mới, có lẽ nên tập trung vào việc học nhiều hơn mặt khác mình thấy bên ngoại khoá cũng khá là đầy đủ rồi. Mình cũg ko muốn là box lập được một thời gian lại vắng vẻ

Z

zero_flyer

mình thấy đây cũng là 1 ý hay đây chứ, mình tán thành mặc dù mình hát ko hay lắm :p

Top Bottom