Góp ý về việc thầy Hùng giảng nhanh

B

buithiphuongdong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào thầy,em là học sinh mới trên học mãi.Do em học kém môn lí,kién thức rỗng nên em đã đăng kí khóa Luyện thi đại học nhóm 2 của thầy mong sẽ bù đắp được kiến thức.Thầy giảng em thấy dễ hiểu,tuy nhiên một số chỗ vẫn còn hơi nhanh,đặc biệt chỗ biến đổi các công thức :(.và bài tập một số em không hiểu và không có lời giải hướng dẫn.Mong thầy và BQT lưu ý giúp em :).Em cảm ơn :D

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Chào thầy,em là học sinh mới trên học mãi.Do em học kém môn lí,kién thức rỗng nên em đã đăng kí khóa Luyện thi đại học nhóm 2 của thầy mong sẽ bù đắp được kiến thức.Thầy giảng em thấy dễ hiểu,tuy nhiên một số chỗ vẫn còn hơi nhanh,đặc biệt chỗ biến đổi các công thức :(.và bài tập một số em không hiểu và không có lời giải hướng dẫn.Mong thầy và BQT lưu ý giúp em :).Em cảm ơn :D

Chào em, rất cảm ơn góp ý của em về khoá thầy Hùng. Đúng là phong cách giảng của thầy Hùng khá là nhanh, thầy Hùng cũng có nhận được góp ý của các bạn và cũng đang cố gắng khắc phục rồi. Với các bài em vẫn chưa hiểu có thể nghe lại bài giảng, xem tài liệu hoặc trao đổi trong box Luyện thi ĐH khoá KIT1 môn Lí để cùng trao đổi với các bạn thành viên khác. Đồng thời em có thể gọi tới tổng đài 1900 585812 để được giáo viên tư vấn.
Chúc em học tốt.

Top Bottom