[Góp ý] Về việc post bài

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vuduyhungchuot

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thưa các bạn!
Sau đây là góp ý của mình:
Hôm trước, mình đang gửi topic cho box Toán, vào đúng giờ "cao điểm" (tức là nhiều mem log in HM). Thế là, viết xong bài, mình bấm nút "Gửi bài" thì thấy, mạng die. Quay trở lại để gửi thì, "Nội dung bạn nhập vào quá ngắn. Bài viết cần tối thiểu 50 kí tự". Nhìn lại thì, bài không cánh mà bay. Mà bài đó, không phải là ngắn, 1 đống TEX bầy ra (nào là căn, rồi mũ), trong khi đó, mình mất bao nhiêu là thời giờ để viết. Vậ đề nghị anh Hân xem lại, để tránh trường hợp "mất của" kiểu này nữa.

N

ngoleminhhai12k

Anh Hân cho em spam một tí:

@vuduyhungchuot: Mình có một cách có thể làm bạn không bao giờ mất bài, đó là trước khi bạn gửi bài viết của mình đi bạn cố gắng copy toàn bộ bài viết của mình vào nơi nào ở dạng văn bản rồi lưu bài viết đó lại để lỡ như mất điện thì đi tong. Sau khi copy bạn tha hồ gửi bài viết mà không sợ bị mất.

Chi đơn giản là vậy thôi !

C

congchualolem_b

cái này thì phải chịu thôi cụ ạ, mạng 4rum hay bị vậy lắm mà ;;) nhớ cái sinh nhật 4rum năm ngoái không vào được cả ngày luôn chứ đừng nói chi là một chút :))

Vấn đề này nói mãi rồi, nhưng nếu mà sửa thì mất một thời gian dài, trong thời gian đó các mem học mãi phải làm sao chứ?

Bạn phải cẩn thận hơn, như cụ ngoleminhhai12k nói vậy, đó là bài học "xương máu", rút kinh nghiệm lần sau nha cụ ;))

M

meo_kute9x

uhm cho em spam 1 tí nha tại sao 2 ngày nay mạng học mãi lác thế có 1 nguồn tin em được biết 1 tập đoàn trả thù học mãi có phải không ạ , em đã bị nhiễm virut từ học mãi vậy xin admin giải thích dùm em sao dạo này mạng học mãi lác vậy

L

ladyfirst

Thưa các bạn!
Sau đây là góp ý của mình:
Hôm trước, mình đang gửi topic cho box Toán, vào đúng giờ "cao điểm" (tức là nhiều mem log in HM). Thế là, viết xong bài, mình bấm nút "Gửi bài" thì thấy, mạng die. Quay trở lại để gửi thì, "Nội dung bạn nhập vào quá ngắn. Bài viết cần tối thiểu 50 kí tự". Nhìn lại thì, bài không cánh mà bay. Mà bài đó, không phải là ngắn, 1 đống TEX bầy ra (nào là căn, rồi mũ), trong khi đó, mình mất bao nhiêu là thời giờ để viết. Vậ đề nghị anh Hân xem lại, để tránh trường hợp "mất của" kiểu này nữa.

Đối với trình duyệt Firefox em có thể dùng addon Lazarus để khôi phục văn bản khi mất điện hoặc mất kết nối

Tải tại
Mã:
https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/6984

P

phepmaukidieu

cái này là chuyện thường xuyên, mình cũng bị bao lần, bức xúc lắm chứ
nhưng bài học kinh nghiệm là fải coppy trước khi post (nói thế thôi nhưng nhiều khi hay quên lắm)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom