Góp ý về việc mua các khóa học, chính sách ưu đãi, ...

T

tungteen91

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em muốn góp ý 1 số vấn đề sau :

1. Nên cho mua theo từng bài giảng ở các khóa học Luyện thị đảm bảo, Luyện thi chuyên đề, tại vì ví dụ nếu em chỉ muốn xem một số vấn đề hay một số bài ( cho là những phần còn lại em đã nắm rất rõ ) mà chả lẽ phải mua nguyên 1 khóa học chỉ đề xem một số bài mình muốn ???

2. Tại sao không có chính sách ưu đãi cho những member cũ đã mua những khóa học đó vào các năm trước, đâu phải ai luyện thi 1 năm cũng đậu liền :D, hay hocmai chỉ cần những đối tượng khách hàng mới mà không quan tâm đến các khách hàng cũ trong khi đó chính là đối tượng giới thiệu hocmai đến những khách hàng mới ???

3. Điều chúng em cần ở hocmai là tạo điều kiện thuận lợi cho các em học tập chứ không phải vấn đề cam kết hoàn trả học phí gì đó ở khóa học Luyện thi đảm bảo đâu, nếu đã không đạt kết quả như chúng em mong muốn thì hoàn trả tiền để làm gì, cái chúng em cần là kiến thức chứ không phải tiền ??? Em thấy hocmai thực sự là chưa hiểu được tâm tư của các sĩ tử. Em mong là hocmai nên tạo điều kiện thuận lợi để các em học tập và luôn biết ơn đến hocmai !!!

Thanks !!! ;)

Last edited by a moderator:
T

tungteen91

Sao không ai trả lời mấy vấn đề này nhỉ ??? ................................................................

H

hnstudent

1. Nên cho mua theo từng bài giảng ở các khóa học Luyện thị đảm bảo, Luyện thi chuyên đề, tại vì ví dụ nếu em chỉ muốn xem một số vấn đề hay một số bài ( cho là những phần còn lại em đã nắm rất rõ ) mà chả lẽ phải mua nguyên 1 khóa học chỉ đề xem một số bài mình muốn ???
Cái này được mà cậu. Mỗi bài giảng học riêng lẻ cậu phải trả 10000/tối đa 3 lần xem

C

cuc2000

tớ thấy ý kiến của bạn hay đấy
bạn vào hocmai.vn lâu chưa vậy
bạn o thấy là học mãi sang năm nay đã có rất nhiều thay đổi rồi hay sao
tớ thấy hoc mãi ngày cang tạo nhiều điều kiện tốt để chúng ta học tập mà
a mà theo bạn chính sach ưu đãi là như thế nào vậy nhỉ

Top Bottom