Góp ý về việc có những thư hăm dọa trên diễn đàn

L

leo345

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

p thi rồi ,cố gắng dẹp điểm 2 , bye điểm 3 , xa điểm 4, trốn điểm 5, căm thù điểm 6 , luyến tiếc gì điểm 7 , nhảy qua điểm 8 , bám chắc điểm 9 , vịn lấy điểm 10. Nếu k gửi cho 20 người bạn sẽ ăn toàn điểm 1, sẽ bắt đầu khi bạn đọc xong tin nhắn nài ... Cố lên nhá"'" ko dc gui~ lai cho ng da~ gui cho ban.Sorry,mh bi bat.

Bức thư này là của hồn ma một cô gái trẻ chết tang thương với toàn thân bị chặt nát trong một căn nhà hoang ở Đà Lạt. Tương truyền rằng trước khi chết cô ta đã để lại một lời nguyền vô cùng đáng sợ. Trong vòng 24h giờ nếu bạn không gửi toàn bộ nội dung này đến một người khác, bạn hãy cẩn thận vì rất có thể bạn sẽ chết rất kinh dị. Một HS sống tại TP HCM khi nhận được nội dung này thì không tin và bỏ lờ đi. Ngay sau đó đúng 24h sau anh ta đã bị một chiếc công tai nơ cán nát.

Mình thấy bây giờ trên diễn đàn đang có rất nhiều những lá thư hăm dọa mê tín dị đoan kiểu này.Và có rất nhiều người cuống cuồng tin theo nó cố gắng căng mắt ra để soạn đủ tin gửi cho người khác.Mình nghĩ đây chỉ là 1 trò lừa bịp do ai đó tổ chức lên mong mọi người đừng tin theo nó.Những thứ này chỉ là ngụy tạo là bịa đặt và chỉ lừa được những ai kém hiểu biết.Mình tin rằng các bạn,những con người thông minh và sáng suốt đừng tin theo nó kẻo làm hại cho bản thân của mình.Những thứ nào đúng đắn thì mình nghe theo,mình làm còn những bức thư hăm dọa như trên chỉ là mê tín dị đoan do ai đó kém hiểu biết về thế giới về những sự vật chung quanh.Mong ad sớm giải quyết tình trạng này,đây là 1 diễn đàn học tập chứ không phải nơi truyền bá những điều mê tín dị đoan.@};-

Hãy nhớ "Trong thế giới này phép thuật và ma quỷ chỉ có trong tưởng tượng mà thôi" :):)

P

phamducanhday

những cái tin này chỉ là trò chơi nói dối ngày cá tháng tư chơi thôi Huyền à
k phải mê tín j đâu
mà bây giờ qua ngày 1/4 rồi nên k còn đâu .

Top Bottom