Góp ý về tốc độ ra bài giảng!

• Thread starter vuadoimin17394
  • Ngày gửi
  • Replies 7
  • Views 549

T

trinhthai1994

Em thấy đúng đó. Mặc dù rất thông cảm với học mãi và các thầy cô, nhưng các thầy cô cũng phải hiểu cho bọn em, kì thi đang đến gần, bọn em rất lo lắng trong khi bài giảng up lại quá chậm ví như bài luyện đề thầy sơn, em chờ dài cổ ngày 29/2 thì hôm sau đã thành 2/3,dù gì thì mong học mãi và các thầy cô cũng nên cố gắng thu xếp để đăng bài lên cho bọn em.

H

hocmai.cskh

Chào các em!

Hàng ngày, Hocmai.vn và giáo viên luôn phối hợp để đảm bảo tiến độ các bài giảng của khóa học, khi xảy ra việc chậm bài, cả 2 bên sẽ trao đổi để có kế hoạch bù đắp lại sự chậm trễ. Tuy nhiên với những khóa học được kéo dài trong cả 1 năm học, thì sẽ có những thời điểm lịch học bị chậm so với dự kiến và không phải khóa nào trên Hocmai.vn cũng xảy ra tình trạng chậm.

Ngoài ra, những giáo viên đang giảng dạy trên Hocmai.vn, còn đảm nhiệm các vị trí dạy học tại những cơ sở đào tạo: trường học, trung tâm, đại học...nên khoảng thời gian này sự quá tải trong lịch làm việc của nhiều thầy/cô là điều khó tránh khỏi :). Hocmai.vn chia sẻ điều này mong các em hiểu và thông cảm, tuy nhiên chúng tôi luôn cam kết cao nhất trong việc cung cấp các bài giảng cũng như đảm bảo chất lượng sản phẩm giáo dục.

Chúc các em học tốt và thành công!

Thân mến.

V

vuadoimin17394

Ngày thứ 4 rồi mà vẫn chưa có 1 bài giảng môn Hoá nào, trời ơi @@.

T

tudaigia123

em nghĩ là thầy Đặng Việt Hùng nên cho ra bài giảng về chương vật lí hạt nhân và vi mô vĩ mô sớm hơn. để bọn em có thể ôn tập 1 cách hệ thống hơn trước khi luyện đề

T

trinhthai1994

trời khóa luyện đề hóa và toán chậm quá vậy.thất vọng quá

A

anhtien_nguyen

nhìn LTĐB môn sinh mà xem...
:khi::khi::khi::khi::khi::khi::khi::khi::khi::khi::khi::khi:

S

sweetchocola

E mong thầy hùng đẩy nhanh thêm tiến độvê phía chương 7!!!Thật ra là tới bây giờ,trường tụi e đã kết thúc chương trình 12 để dành ôn tốt nghiệp và đang ráo riết kiểm tra tập trung!!!!Mong thầy khắc phục!!!!!

Top Bottom