góp ý về tiến độ bài giảng luyện thi ĐH Tiếng Anh cô Phương

L

lovemyclass

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào cô Phương và Ban quản trị ạ!
em thấy phần chuyên đề luyện giải đề thi Đh sao chậm đăng lên thế ạ, mà chỉ còn hơn ba tuần nữa là chúng em thi rồi..
Vậy em mong hocmai đăng các bài giảng phần luyện đề sớm ạ đó là mong muốn của em nói riêng và các bạn ôn thi nói chung vì chúng em đã lựa chọn ôn ở nhà nên rất mong các bài giảng sẽ được đăng sớm ..chân thành cảm ơn!!

G

giapvantuan94

Thời điểm này "hot" quá :( Cái gì cũng nóng: Trời nóng, hocmai nóng, kì thi nóng, trong lòng nóng như lửa đốt... @@
P/S: Màu này là màu đỏ tối nhé, khác với màu đỏ tươi của anh hocmai.diendan. Chắc là ko vi phạm @@!

H

hocmai.cskh

Chào cô Phương và Ban quản trị ạ!
em thấy phần chuyên đề luyện giải đề thi Đh sao chậm đăng lên thế ạ, mà chỉ còn hơn ba tuần nữa là chúng em thi rồi..
Vậy em mong hocmai đăng các bài giảng phần luyện đề sớm ạ đó là mong muốn của em nói riêng và các bạn ôn thi nói chung vì chúng em đã lựa chọn ôn ở nhà nên rất mong các bài giảng sẽ được đăng sớm ..chân thành cảm ơn!!

Chào em, Hocmai.vn chân thành xin lỗi các em vì việc chậm bài giảng trong khóa cô Mai Phương cũng như ở một số khóa học khác. Hocmai.vn và cô Mai Phương sẽ cố gắng thu sếp thời gian để ghi hình và hoàn thiện khóa học trong tháng 6, rất mong các em thông cảm. Chúc các em học tốt!

Top Bottom