Góp ý về thời gian đưa bài giảng

L

longbiencau

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy trong 3 môn Toán, lý, hoá của 3 khối chỉ có Toán, hoá là không bị ràng buộc thời gian đưa bài giảng lên. HS có thể xem bài nào cũng được; còn vật lý thì chờ mãi vẫn chỉ được mấy bài và chưa được nửa chương 1, trong khi đó ở trường bọn em đã học xong chương 1 rồi. Em đề nghị hocmai hãy đưa tất cả các bài giảng một lúc để bọn em có nhiều lựa chọn và phù hợp với thời điểm học các bài ở trường.

H

hoang_hau_810

Em thấy trong 3 môn Toán, lý, hoá của 3 khối chỉ có Toán, hoá là không bị ràng buộc thời gian đưa bài giảng lên. HS có thể xem bài nào cũng được; còn vật lý thì chờ mãi vẫn chỉ được mấy bài và chưa được nửa chương 1, trong khi đó ở trường bọn em đã học xong chương 1 rồi. Em đề nghị hocmai hãy đưa tất cả các bài giảng một lúc để bọn em có nhiều lựa chọn và phù hợp với thời điểm học các bài ở trường.
đúng đấy muk lí 12 thì đưa chậm còn lí luyện thi thì lại nanh hơn ko học lí 12 thì nghe luyện thì sao hỉu đc đúng ko?
chờ sốt ruột

L

lam10495

cho mình hỏi file DOC mở = phần mềm gì ? khoá học thêm lớp 10 hoá BT về nhà là file DOC , mở = wordpad mà ko đc .. bó tay ?

K

kachia_17

Chắc do chưa update kịp :D , các anh chị trợ giúp sẽ giải đáp .

@ File đọc mở bằng phần mềm Microsoft Office nhé .

H

hoang_hau_810

e vẫn có ý kiến thế này nhé: lúc thì chờ học mãi lí đưa lên sốt cả ruột chán wa ko vào . sau 1 thời gian vào thì tốc độ vượt trội . giờ học ko kịp . đặc biệt là sự chênh lệch giữa học thêm với luyện thi vẫn như thế học lí thêm chưa hết chương trình muk đã sắp làm bài rùi . e có ý kiến là các thầy đưa bài phải có quy luật chứ ko phải thích đưa thế nào thì đưa . bọn e chưa học học thêm thì sao ôn đc ạ . và đặc biệt nữa là sao bọn e học lí sau làm bài muốn xem lời giải lại phải nộp tiền ạ học thế vẫn chưa đủ đắt ạ . nư toán hoá down ra cnf ôn lại sau này nữa muk lí xem mất tiền nữa . e thấy wa bức xúc đấy ạ . bọn e đi học thêm thầy cô ở tr thích hỏi ji tì hỏi thậm chí về vẫn còn hỏi đc có mất jif đâu ạ muk sao trên này đủ thứ ko cái ji là ko bắt nạp tiền thế ạ . ai vào giải đáp đi ạ

T

toi0bix

e vẫn có ý kiến thế này nhé: lúc thì chờ học mãi lí đưa lên sốt cả ruột chán wa ko vào . sau 1 thời gian vào thì tốc độ vượt trội . giờ học ko kịp . đặc biệt là sự chênh lệch giữa học thêm với luyện thi vẫn như thế học lí thêm chưa hết chương trình muk đã sắp làm bài rùi . e có ý kiến là các thầy đưa bài phải có quy luật chứ ko phải thích đưa thế nào thì đưa . bọn e chưa học học thêm thì sao ôn đc ạ . và đặc biệt nữa là sao bọn e học lí sau làm bài muốn xem lời giải lại phải nộp tiền ạ học thế vẫn chưa đủ đắt ạ . nư toán hoá down ra cnf ôn lại sau này nữa muk lí xem mất tiền nữa . e thấy wa bức xúc đấy ạ . bọn e đi học thêm thầy cô ở tr thích hỏi ji tì hỏi thậm chí về vẫn còn hỏi đc có mất jif đâu ạ muk sao trên này đủ thứ ko cái ji là ko bắt nạp tiền thế ạ . ai vào giải đáp đi ạ

học ở trường cũng phải mất tiền mới đc đi học chứ ;)) ko đc đi học thì cậu hỏi cô giáo = niềm tin à :cool: ... Có j ko hiểu cứ gọi điện trực tiếp mà hỏi ấy ;))

Last edited by a moderator:
T

toi0bix

học ở trường cũng phải mất tiền mới đc đi học chứ ;)) ko đc đi học thì cậu hỏi cô giáo = niềm tin à :cool: ... Có j ko hiểu cứ gọi điện trực tiếp mà hỏi ấy ;))

K

kien.vietnam2k

bài giảng lí đã quay hết rồi chứ ko phải chưa bấm máy. Đề nghị hocmai pots hết lên đi chứ đừng có thử nghiệm cái gì nữa. Góp ý chân thành.

H

hoang_hau_810

ôh sao chả ai thèm chả lời ji thế nhỉ nói mãi cũng đến thế thui à . box khác học mãi trả lời nhanh lắm cơ muk sao box này lại ko thế nhỉ

H

hoang_hau_810

bạn ko hỉu ý thì thui nói ít thui nhé. t có bảo là đi học ở tr ko mất tiền đâu đọc xong thì phải nghĩ kĩ đi chứ

T

toi0bix

bạn ko hỉu ý thì thui nói ít thui nhé. t có bảo là đi học ở tr ko mất tiền đâu đọc xong thì phải nghĩ kĩ đi chứ

/:) j ta /:) t ko phủ nhận n~ j cậu nói , tớ hoàn toàn đồng ý vì hm đưa bài giảng môn lý chậm , nhưng cậu nói câu này tớ k đồng ý thì đương nhiên t phải nói lại rồi
bọn e đi học thêm thầy cô ở tr thích hỏi ji tì hỏi thậm chí về vẫn còn hỏi đc có mất jif đâu ạ muk sao trên này đủ thứ ko cái ji là ko bắt nạp tiền thế ạ
đương nhiên học thầy cô ở trg` nó phải khác rồi , 1 bên là off , 1 bên là on . Đã đóng tiền học ở trg` thì thầy cô phải giải đáp thắc mắc của học trò chứ . Trên hocmai thì khác , hình thức học trực tuyến , và để đảm bảo cho khoá học cũng như đảm bảo cho quá trình học tập của học sinh thì chúng ta phải nạp tiền để học thôi . MÀ nhiều học sinh lắm chứ có phải riêng gì 1 người đâu .
@ thế cậu đang nói "ý" gì đấy ?

Top Bottom